Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: วิธีฆ่าคนรัก(ขำ-ขำนะคะ)

Warning Points:
    0/5

วิธีฆ่าคนรัก(ขำ-ขำนะคะ)

มาดูวิธีฆ่าคนรักกัน

1. เค้าหรือเธออยากกินอะไรซื้อให้กิน จนคาเรสโตรอลสูง ไขมันอุดตันในเส้นเลือด

เดี๋ยวไม่เกิน 50 ปีมันก็ตาย

2. เมื่อเธออยากได้เครื่องเพชรก็ซื้อให้มัน พอแสงเพชรมันสะท้อนเข้าตามากๆเข้า

เดี๋ยวตาก็จะบอด พอตาบอดแล้วเราก็เอาไปทิ้งที่ไหนก็ได้

หาทางกลับบ้านไม่ถูกแล้ว

3. เค้าหรือเธอชอบรถก็ซื้อให้ ยิ่งแพงๆยิ่งดี เครื่องมันแรงดี มันจะได้ขับเร็วๆ

ความเสี่ยงสูง

4. เค้าหรือเธออยากไปเที่ยวไหนก็พาไป

ต้องมีซักที่แหล่ะที่พลาดเดินล้มหัวฟาดพื้นตายได้

5. งานบ้านอย่าไปให้ทำ เราต้องแย่งทำให้หมด

ไม่เปิดโอกาสให้ได้ออกกำลังกาย เดี๋ยวก็ไม่แข็งแรง แล้วก็ตายเอง

6. ต้องพาเค้าหรือเธอไปหาหมอบ่อยๆ ดูดิคนไม่ค่อยไปหาหมอไม่ค่อยเป็นไรหรอก

คนที่ไปหาหมอบ่อย เดี๋ยวๆก็ตายแล้ว

7. เงินเดือนออกมาเท่าไหร่ให้ไปให้หมด

ใครๆก็รู้ว่าเงินน่ะเป็นที่สะสมเชื้อโรคสารพัด

เราแกล้งเอาเชื้อโรคให้เก็บไว้เดี๋ยวมันก็เป็นโรคตาย

เราเองไม่ต้องเก็บเชื้อโรคไว้ สุขภาพแข็งแรง..เย้

8. ปลูกบ้านหลังใหญ่ๆให้อยู่ กว้างๆยิ่งดี

เวลาจะเดินจากห้องนั้นไปห้องนี้ทีจะได้เหนื่อย เผลอๆอาจหอบตายระหว่างทางได้

9. เช้า-เย็นกราบเค้าหรือเธอทุกวัน จะได้อายุสั้น

10. รักเมียให้มากๆ ไม่เคยได้ยินเหรอ ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์

พอมันทุกข์มากๆ ก็ตรอมใจตายเอง
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

RE: วิธีฆ่าคนรัก(ขำ-ขำนะคะ)

อยากโดนฆ่าแบบนี้มั่งจังเลยค่ะ เดี๋ยวไปเรียกคุณสามีมาดูดีก่า

ขอบคุณสำหรับ Idea ดีๆนะคะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

0/5

:lol: :lol: :lol: :lol:

ยอมโดนฆ่าแต่โดยดี
    [SIGPIC]___________[/SIGPIC]

0/5

ฮิฮิ ยอมให้ฆ่าเหมือนกันค่ะ

MamyNongJ's Avatar
    MamyNongJ is offline Trusted Member
    0/5

:lol: ซื้อกระเป๋าหลุย มาเซอร์ไพรส์เธอบ่อย ๆ จาได้ตื่นเต้นหัวใจวาย ฮ่า อยากให้เป็นงี้อ่า :lol:
    My BB Pin : 21A812BD

barumbum is offline Trusted Member
    0/5

Code:
    เงินเดือนออกมาเท่าไหร่ให้ไปให้หมด 

ใครๆก็รู้ว่าเงินน่ะเป็นที่สะสมเชื้อโรคสารพัด 

เราแกล้งเอาเชื้อโรคให้เก็บไว้เดี๋ยวมันก็เป็นโรคตาย
    ชอบๆๆเดี่ยวเอามาซื้อกระเป๋า อิอิ

dek_aus's Avatar
    dek_aus is offline Trusted Member
    0/5

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ยอมตายยยยยยยยยยยยยย

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

ช่วยมาฆ่าหน่อยคับ มาเร็วววววววววววววววววววววววววววว 5555+

0/5

อืมมมมมม...
    ไม่เลวเลยค่ะ
    เดี๋ยวจะบอกคุงสามีอย่างรีบด่วน เพิ่มเติมว่า
    ต้องซื้อกระเป๋าหลุยส์ให้ทุกรุ่นที่ออกใหม่ให้ด้วยเนอะๆๆๆๆจะได้ตื่นเต้นจนหัวใจวายไงล่ะคะ

0/5

อยากถูกฆาตกรรมขึ้นมาตะหงิด ๆ อิอิ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook