Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ร้อยนึงไม่ขาย เอาไป 80- จัดไปเลย โละแหลก!!!!!!!!!

Warning Points:
    0/5

ร้อยนึงไม่ขาย เอาไป 80- จัดไปเลย โละแหลก!!!!!!!!!

สินค้าทุกชิ้นราคา 100 บาท น่ะค่ะ ยกเว้น กระเป๋า และ รองเท้า ค่ะ
    ส่วนที่มีราคาด้านหลังก้อตามราคานะค่ะ

เสื้อแขนลูกไม้ ของใหม่

กระเป๋าสาน ๆ งานฮ่องกงจ้า ป้ายห้อย ขอขาย 300- ไปหาได้เลยค่ะที่ไหนก้อไม่ได้ราคานี้

กระเป๋าสายโซ่ สภาพ 80% ขอขาย 200-

เสื้อกั๊กตัวยาว แขนกุด ผ้าสีทองวิ๊ง ยับนิดนึงแต่เป็นของใหม่จ้า ขอขาย 200-

dress สีดำ ทรงงามสุด ๆ สภาพ 90%

Jumpsuit jeans ขาด ๆ ของใหม่ งานฮ่องกง ขอขาย 300-

เสื้อคลุมยีนส์ ผูกเอว ป้ายห้อย 290-

Jumpsuit like Siamsquare.co.th style ของใหม่ ขอขาย 250-

Jacket jeans by Mama sayzeed ของใหม่ ขอขาย 450-

Blur Bundoh tee size s สภาพ 85%

เสื้อผ้าชิฟฟ่อน ของใหม่ไม่เคยใส่คะ

ตัวนี้เป็นของใหม่ป้ายห้อย ไซส์ m ค่ะ ตำหนิคือกระดุมหลุดไปหนึ่งเม็ดค่ะ

กางเกงสี่ส่วน ปลายเป็นซิป ไซส์ m ค่ะ สภาพ 70%

กางเกงห้าส่วน พับขา ด้านหลังแต่งซิปสีทอง ไซส์ l แต่เหมาะกับสาว ๆ ไซส์ m มากกว่าค่ะ สภาพ 70%

เสื้อกล้าม งานเกาหลี ของใหม่ ที่แพลตินัมขายตัวละสองร้อยกว่าบาทน่ะค่ะ ถูกกว่าที่ไหนในโลกค่ะ

เลกกิ้ง ผ้าหนา ผ้าดีมาก ๆ ๆ ค่ะ สภาพ 80%

เดรสร้าน nude ที่สยาม ด้านข้างเป็นพลาสติค น่ารักมาก ค่ะ ไม่เคยใส่คะ อยู่ในตู้อย่างเดียว

ผ้าพันคอ made in Korea ค่ะ ลาย มิกกี้เม้าส์ ผ้าดี ผืนใหญ่ ของใหม่อยุ่แต่ในตู้จ้า ผืนนี้ซื้อมาเกือบสี่ร้อย ขอขาย 200- ค่ะ

สายเดี่ยวผ้าชิฟฟ่อน มีซับใน ไฮโซสุด ๆ ค่ะ ป้ายห้อย 200-

กระโปรง ลายดอกสีส้ม ของใหม่

dress งานเกาหลี ของใหม่

Mama sayzeed dress สภาพ 75%

Jumpsuit

Blur Bundoh pant size M สภาพ 70%

เสื้อ crop ด้านนอกเป็นเสื้อกั๊ก ถอดแยกกันได้ค่ะ น่ารักมาก งานเกาหลีค่ะ สภาพ 80%

เสื้อครอป งานฮ่องกง น่ารักมาก ประดับเพชร สภาพ 95%

เดรสสีน้ำเงิน น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพ 70%

dress สีเทา สภาพ 90%

cardigan สภาพ 80%

Tiger cry tee สภาพ 75%

Shirt ลายดอก สภาพ 95%

Money Money pants กางเกงร้านมันนี่ มันนี่ ที่สยาม ไซส์ แอล แต่เหมาะกับไซส์เอ็มต้น ๆ คะ

dress bodycon ตอกหมุด สภาพ 80%

เสื้องานเกาหลี ของใหม่ คนตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้

เดรส mama say Zeed ของใหม่ ตัวนี้ขอขาย 250- ไม่รวมในโปรราคา 100- ค่า

เสื้อ Brio สภาพ 75%

เดรส งานเกาหลี สภาพ 80%

เดรส สก็อต ของใหม่

เดรสลายเสือ สภาพ 85%

drrss ผ้ามัน ๆ ของใหม่

Shirt scott ปลายจั๊มพ์ สภาพ 70%

T-shirt by Onno สภาพ 80% size M

dress กำมะหยี่ หรูหรา อลังการ มากค่ะ ของใหม่

Jumpsuit ของใหม่

เดรส ผ้าชิฟฟ่อน สภาพ 85%

Jumpsuit สีเทา สภาพ 75%

Bodycon dress ของใหม่

dress from made in Bkk ของใหม่ค่ะ

เสื้อดีไซน์เก๋ ร้าน I love Noname สภาพ 80%

เสื้อตัวยาว สีเงิน ปักหมุด แขนระบาย ของใหม่

เสื้อแขนกุดสีเทา ประดับเข็มกลัด ของใหม่

กางเกงยีนส์ งานเกาหลี สภาพ 95% size M

เสื้อ jacket ตัวสั้น ใส่กับขาสั้นหรือขายาวก้อน่ารักค่ะ สภาพ 80% งานเกาหลี

เสื้อกั๊ก ของใหม่

เสื้อกั๊กสีน้ำเงินกระดุมทอง ของใหม่

สายเดี่ยวชายลูกไม้ สภาพ 80%

dress สีขาวเสริมไหล่ปักหมุด ซักแล้วแขวนไว้ในตู้อย่างเดียวค่ะ

dress หรือ เสื้อตัวยาว handmade ของใหม่

เสื้อยืดคอกว้าง ลายแมวน่ารักมาก เกาหลีสุด ๆ - ใส่ครั้งเดียวค่ะ

Blazer สีน้ำเงิน สุดชิค ใส่ครั้งเดียวเหมือนกันจ้า

เสื้อ brio ลายขวาง พร้อมเสื้อกั๊ก(ผ้าซาติน) สภาพ 80%

เสื้อตัวยาว ด้านบนเป็นซีทรู สภาพ 80%

เสื้อ Kloset style ไม่เคยใส่ค่ะ แต่ซักแล้ว

กระเป๋า สีเขียวเข้ม สภาพ 80% 200- Sale 150-

เสื้อกล้าม crop ป้ายยังห้อยอยุ่จ้า

dress พิมพ์ลาย Adidas ของใหม่ค่ะ น่ารักมากค่ะ

dress from Blur Bundoh สภาพ85% เลยค่ะ

เสื้อร้าน December No.5 ของใหม่ค่ะ

กระโปรงคล้ายของร้าน Martin size m ของใหม่ค่ะ เนื้อผ้าเป็นผ้าซาติน

เสื้อ ร้าน every perfect ของใหม่ค่ะ

เสื้อ crop Marc ไม่เคยใส่ค่ะ

เสื้อกั๊กปักเลื่อม Mama Sayseed ไม่เคยใส่ค่ะ เลื่อมอยู่ครบ

dress ด้านล่างเป็นผ้าซาติน ลุคคุณหนูเปรี้ยวๆ หน่อยค่ะ น่ารักมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว

กระเป๋าสีแดง ปักหมุด ถือไม่กี่ครั้ง ใหม่มากๆค่ะ เคยลง Cheeze ด้วย 250- sale 220-

สายเดี่ยว Brio

dress สีเขียวอ่อน ด้านหน้ายาว 27 นื้ว ด้านหลังยาว 30.5 นิ้ว

กระโปรงร้าน 9 plus size m

เสื้อกั๊ก ร้าน ซิงเกิ้ลมาย ไม่เคยใส่จ้า อยู่ในตู้อย่างเดียว

Mama don't cry

[SIZE="2"][COLOR="red"]

ยาว 38.5 นิ้ว อก ฟรีค่ะ เป็นยางยืด สะโพก ได้ถึง 38 นิ้ว ไม่เคยใส่นะค่ะ ป้ายหลุดไปแล้วแต่ยังมีพลาสติคยึดป้ายอยู่ค่ะ

ยาว 15.5 นิ้ว อก 34 นิ้วค่ะ ไม่เคยใส่คะ อยู่ในตู้อย่างเดียว

4.

Zone เครื่องประดับเป็นของใหม่ค่ะ

ด้านซ้าย ชิ้นละ 50- จ้า ส่วนด้านขวา ชิ้นละ 100- บาท รับหมดคิด 500- บาทค่า ลดอีก 400- ไปเลย ทั้งหมดไม่เคยใส่นะค่ะ เก็บไว้ในกล่องอย่างเดียว ชิ้นที่สองทางขวา เป็นนาฬิกาค่ะ ถ่านหมดแล้ว เอาไปใส่ถ่านเหมือนของใหม่ค่ะ

0/5
    ผ้าพันคอมิกกี้อ่ะค่ะ
    pm มันเอ๋อๆ อะค่ะ

ยังไงรบกวนส่งรายละเอียดทาง เมลล์นะค่ะ

ja_aee14@hotmail.com เอ๋ค่ะ

6/5
    เสื้อ marc jacob pmไปไม่ได้อะ ทิ้งเบอร์ไว้ได้ป่ะคะ

โอนเงินแล้วจ้า scb 430 นี่ที่อยู่นะคะ ส่งแล้วรบกวนขอเลขหน่อยนะคะ

เมธิณี คณะโต

516/101 หมู่ 4 ซอยวัดด่านสำโรง28 ต.สำโรงเหนือ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 10270

0/5
    สนใจค่ะ
    1.dress สีดำ ทรงงามสุด ๆ สภาพ 90%
    2.เลกกิ้ง ผ้าหนา ผ้าดีมาก ๆ ๆ ค่ะ สภาพ 80%
    3.เสื้อกั๊กปักเลื่อม Mama Sayseed ไม่เคยใส่ค่ะ เลื่อมอยู่ครบ
    รวมราคาให้ด้วยค่ะ
    เจี๊ยบ

0/5
    ตะเองค่ะ pm มันเอ๋ออ่ะ

จะทราบเรื่องผ้าพันคอได้ไงอ่ะค่ะ ๆๆๆ

6/5
    ติดต่อแม่่ะ ค้าไม่ได้เลยค่ะ ใครติดต่อได้รบกวนให้แม่ค้าเช็คทู้ทีนะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->