Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 40

Thread: >>>ได้แรงบันดาลใจจากห้องอาหารตา หาได้ที่ไหนคะ<<<

Warning Points:
    0/5

RE: >>>ได้แรงบันดาลใจจากห้องอาหารตา หาได้ที่ไหนคะ<<<

แง่งงงงงงงง พี่นีน่า กับน้องเด่นนี่ เข้ากันเกินไปป่าว ไม่ช่วยแล้วยังชักใบให้เรือเสียอีก ชิชิ
    คนเค้าออกจะอ่อนหวานมากกกกกกกกกกกกกกกก ไม่เค๊ย ไม่เคยดุใคร

หนายยยย ใครตั้งทู้เกิน ทู้ผิดห้อง เด๋วปั๊ด.... อุ๊ย เค้าเผลอไปอ่า งุงิ งุงิ ops:
    ว่าแต่อี งุงิ นี่แปลว่าอะไรฮึ ใครช่วยบอกที

พี่อุ้ม จองงงงงงงงงงงงงงงงงงง แต่แนลสาม น้องลองสามเลยหรอ แพงจัง
    ปกติพี่อุ้มซื้อให้เค้าไม่แพงนี่ ต่อหน่อยน้า... :roll:

ว่าแต่ถ้าเอาหกใบนี้ไปแลก การันตี ROI กลับมาเดือนละกี่ใบอ่าพี่อุ้ม กร๊ากกกก (งกได้อีก)

น้อง xtrastrong จ๊ะ พี่ชอบมีสะสมเป็น collection อ่ะจ่ะ
    ยังไม่ได้ก็ดิ้นๆ พอได้มาก็งั้นๆ แต่จะปล่อยก็เสียดาย
    กลัวไม่ได้ราคา ฮ่าๆ ถ้าเป็นแบบนี้จะพอหาได้มั้ยเนี่ย

ยังงัยมีความสุขมากๆ นะจ๊ะ เค้าแอบรู้ด้วยว่าใคร คริคริ >>> 8)

จริงของ
    คุณ chiko เนอะ ถ้าปลอม ย้อมแมวขาย มีตำหนิ
    เค้ารับคืนป่าว ...
    พี่อุ้มว่างัยจ๊ะ ... ส่งของมีตำหนิมา เค้ามีปรับนะ เอาน้องลองพี่อุ้มหมดบ้านเลย ฮ่าๆ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

RE: >>>ได้แรงบันดาลใจจากห้องอาหารตา หาได้ที่ไหนคะ<<<

พี่จะแนะนำให้เข้าweb พวกขายสินค้าพวกcampingอะค่ะ พี่เคยเข้าไปดูพวกเสื้อกันหนาวสำหรับใส่เล่นสกีและก็ถุงนอน อะไรประมาณนี้ MAN ทั้งนั้นเลยค่าาาา.. อิ อิ อิ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

จองต่อคุณโก้ค่ะ
    คุณ aum ถ้าคุณโก้ผ่าน ส่งมาทางนี้เลยค่ะ

คุณaum ช่วยถ่ายรูปรายละเอียดมาให้ดูด้วยนะคะ โตยเฉพาะตรงจุดที่แสดงว่าเป็นของแท้ (จุดไหนอ่ะ?) มีตำหนิตรงไหนถ่ายมาให้หมดค่ะ นัดดูก่อนได้รึเปล่าคะ?

เรื่องราคาต่อได้อีกมั่ยคะ? แบบว่าตอนนี้กรอบมากค่ะ สอยไปเยอะเลยเดือนที่แล้ว สอยจนหมดแรง เอ้ย!หมดเงิน แต่ปล่อยไปหมดแล้วนะคะ เลยต้องมาหาใหม่เนี่ยค่ะ

ป.ล. คุณโก้ ใครอ่ะ สองคนผู้โชคดีเนี่ย??? อิจฉาจังเลยค่า.....
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด

จองต่อคุณมีสุขด่วนๆ CF เลยนะค้า พร้อมโอนเงินค้า

คำโปรย...

CPA ไทย ใจห้าวหาญ กะลังเรียนต่อกฎหมายอีก 1 ใบ คาดว่าคงไปด้วยกันได้ดี
    พูดได้คล่อง 3 ภาษา --- ไทยกลาง อังกิด และไทยอีสาน ฟังคล่อง 2 ภาษา --- ไทยกลาง และ ไทยใต้

ไม่จู้จี้ ไม่จุกจิก ไม่เรื่องมาก อ่อนหวานค่ะ (เพราะเปรี้ยว) ไม่ดูดบุหรี่ ไม่กินเบียร์ (กินแต่เหล้า ไม่เปลือง mix) ใช้เงินไม่เยอะ (แต่มหาศาล) สนใจ PM หลังไมค์ค่ะ

xoxo
    gossip girl (ขอหน่อย กะลังฮิต)

:lol: 8) :lol: 8)
    a picture is worth a thousand words.

natty's Avatar
    natty is offline Trusted Member
    0/5

แอบเข้ามาอ่านเงียบๆ...แต่ขำมากค่ะ

หัวเราะจนคุณสามีถามเลยว่าหัวเราะอะไร.....

0/5

โอ๊ย ขำอ่ะ เป็นตุเป็นตะกันทุกคนเลย อ่านแล้วเห็นภาพตามชัดมากกกกกกก

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

จองต่อพี่ทิได้ป่าวคะ
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

น้องแจน... แต่งงานแล้วหมดสิทธ์จ้ะ... กระทู้นี้ฮอตมากๆ นี่พี่ทิยังต่อคิวจองอยู่เลย... เนี่ย ว่าจะไปหาชาแนบ กับบาลอง สามใบไว้เตรียมแลกแล้วนะ ถ้าหลุดมาถึงมือละก้อ โอนเลย...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

555 ขำกลิ้งเลยคับกระทู้นี้ อ่านแล้วจั๊กจี้ โห เอามาแลกกับกระเป๋าเลยซะงั้น (ยังดีที่แลกได้

ตั้ง 6 ใบแน่ะ) สงสารคุณผู้ชายตาดำ ๆ บ้างเถอะคับ 555 ไม่ใช่อะไร กลัวโดนจับแลกบ้าง

0/5

โธ่ๆๆๆๆๆ น้องโก้ จ๋า ใช่ๆๆลืมไปว่า น้องโก้ของเรา บอบบางและอ่อนแอ เหอะๆๆๆๆ :lol: อะ..เอาใจช่วยให้หาคนนั้นที่รอคอยเจอ เร็วๆนะจ้า :wink:

ฮ้า....นู๋แจน แต่งงานแล้วเหรอ 8O หน้าเธอเหมือนพึ่งจบมาแค่สองปีเองนะเนี้ย 8) แต่งแล้วจิงๆเหรอจ้ะ แจน :lol:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook