สนใจสินค้าชิ้นไหน สอบถามแม่ค้ามาได้เลยนะคะ

หรืออยากได้รูปหรือรายละเอียดก็ถามมาได้เรยจร้า

จะตอบให้เร็วที่สุดคร่ะ ถ้าส่งมาทางเมลล์

สามารถตอบได้ทันทีเลยนะคะ Nmoodang@gmail.com

แม่ค้าขอค่าส่งแค่ 20 บาทเท่านั้นนะคะ

ขอบคุณที่อุดหนุนจร้า

พเลตลังโคมค่ะ อันใหญ่นะคะ คุ้มสุดๆ แตะๆไปสองสามครั้งเองค่ะ ขนาด 5.5x4 นิ้วค่ะ
550 บาทจร้า

เบสของมิชชา สีเขียวค่ะ ใช้แล้วหน้าเด้งงมากคร่ะ แม่ค้าใช้หมดไป 1 ขวดแร้ว
อันนี้ขวดที่ 2 แต่ว่าใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ ซื้อมาจากที่เกาหลีเลยคะ ประมาณ 700 กว่าบาท
ขอขายต่อ 490 บาทจร้า

แป้ง Etude On screen Twin Pact Spf 35/PA+ No.1
ของใหม่คร่ะ ซื้อมาจากเกาหลีเหมือนกันค่ะ ไม่ถึงอาทิตย์ แม่ซื้อมาให้ค่ะ
แต่เราไม่ชอบให้แป้งพัพผสมรองพื้น ขอส่งต่อแล้วกันนะคะ
490 บาทค่ะ

แป้งฝุ่นของ Missha ค่ะ M covermaster loose Powder spf25 Pa++ No.21
ใช้ไปประมาณ 4 ครั้งคะสภาพใหม่ค่ะ ใหม่ทุกชิ้นนะคะ
480 จร้า

ลิปปากเจ่อค่ะ ทาแล้วปากเจ่อจริงๆ 55
มีขายใน Boots ค่ะ ไม่แน่ใจว่า 500 หรือ 600 กว่าบาทนี่แหละค่ะ
เราขายแค่ 450 บาทเท่านั้นของใหม่นะคะ

เทสเตอร์ข้างบนทั้งหมดนี่ ซองละ 15 บาทคร่ะ

สามอันนี้ซองละ 20 บาทค่ะ ยกเว้น Mask ไวน์ นะคะ ซองละ 35 บาทค่ะ

สินค้าทุกชิ้นที่เป็นของเกาหลีทั้งหมดแม่ค้าซื้อมาเอง

จากเกาหลีจริงๆค่ะ รับประกันค่ะ

ราคาถูกจริงๆค่ะ ลองเช็คราคาดูก่อนได้ค่ะ

แม่ค้าตั้งราคาถูกกว่าราคาจริงสุดๆคร่ะ