Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ★♥♥ fur&leather overcoat woolcoat เสื้อโค๊ทขนสัตว์และหนังแท้ๆ มีเสื้อขนกระต่ายนิ่มๆขายด้วยนะค่ะ ผ้่าพันคือขนแรคคูน เหลือผืนสุดท้ายแล้วค่า มีตัวมิ้งของสะสมด้วยนะค่ะ ใครมีแพลนจะไปต่างประเทศ แวะมาดูเลยค่ะ

Warning Points:
    0/5

★♥♥ fur&leather overcoat woolcoat เสื้อโค๊ทขนสัตว์และหนังแท้ๆ มีเสื้อขนกระต่ายนิ่มๆขายด้วยนะค่ะ ผ้่าพันคือขนแรคคูน เหลือผืนสุดท้ายแล้วค่า มีตัวมิ้งของสะสมด้วยนะค่ะ ใครมีแพลนจะไปต่างประเทศ แวะมาดูเลยค่ะ

ตัดสินใจให้ดีก่อนคอนเฟิร์มสินค้านะค่ะ!

" เสื้อโค๊ทขนสัตว์แท้ ผ้าพันคอขนสัตว์ แวะมาดูก่อน จะหน้าหนาวแล้วนะค๊า
    ขอโทดนะค่ะรูปมันไม่ค่อยชัด เนื่องจากถ่ายจากมือถือ T^T;
    สีมันก้ไม่ค่อยสวย บางรุปก้สาดแฟลชไปเยอะ ของจิงสวยแน่นอนค่ะ
    เสื้อโค๊ททุกตัวเป็นสินค้ามือ 2 ของคนในครอบครัวนะค่ะ
    เป็นขนมิ้งค์แท้ทุกตัว ไม่มีขนเป็ด
    ทุกตัวยังอยู่ในสภาพดี-ดีมาก ประมาณ 95%
    ต้องการขายออกเพราะ ไม่ได้ใช้แล้วนะค่ะแล้วก็เยอะมากเกินความจำเป็น
    เงื่อนไขการรับสินค้า = ไปรษณีย์หรือถ้าจะนัดเจอรับสินค้า รบกวนแจ้งล่วงหน้านะค่ะ ;D
    สามารถติดต่อแม่ค้าผ่านทาง
    ❥bb : 21268FA4 "

tel number : 080-4453500 (24 hrs.)❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

1500 บาท ทุกตัวนะค่ะ
    ต่อรองราคาได้นิดหน่อย โทมาคุยกันค่ะ

ตัวนี้เป็นสีครีมๆ ไม่ขาวอย่างในรูป เป็นขนสัตว์ทั้งตัวเลยค่ะ อุ่นชัว ๆ

ตัวนี้ก็เป็นหนังสีน้ำตาล มีซับตรงบ่าเหมือนกันค่ะ มีตำหนิตรงแขนเป็นเส้นนิดเดียวค่ะ
    สวยมากก

ตัวนี้เป็นสีน้ำตาลเข้มมากเกือบดำนะค่ะ ข้างในที่ป้ายมีโซ่ น่ารักๆ ขนปกสีน้ำตาลนะค่ะ

นี่เป็นโค๊ทยาวสีน้ำตาล ยี่ห้อ THE NUDE จาก อิตาลี่ นะค่ะ
    เป็นเหมือนผ้ากำมะหยี่ สวยมาก เหมาะกะคนสูงค่ะ

เสื้อกั๊ก 1000 บาทนะค่ะ

ผ้าพันคือขนแรคคูนนะค่ะ สีน้ำตาลอ่อน ปนสีน้ำตาลเข้มๆนะค่ะ ผืนยาวประมาณ 1 เมตร สวยแน่นอน แต่ข้างหลังกิฟไปเลาะออก สภาพตามในรูปนะค่ะ
    ขาย 1000 บาท

หมวกขนสัตว์ ที่ในหนังชอบใส่กันนค่ะ
    500 บาท

ตัวมิ้งแท้ๆนะค่ะ 3000 บาทถ้วน ของสะสมค่ะ แต่หางไม่อยุ่แล้วนะค่ะ

THANKS SBN DA MOSTTT
    furbulouss@gmail.com
    slow walker but never walk backward.

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by monkeygyfx View Post
    ตัดสินใจให้ดีก่อนคอนเฟิร์มสินค้านะค่ะ!

" เสื้อโค๊ทขนสัตว์แท้ ผ้าพันคอขนสัตว์ แวะมาดูก่อน จะหน้าหนาวแล้วนะค๊า
    ขอโทดนะค่ะรูปมันไม่ค่อยชัด เนื่องจากถ่ายจากมือถือ T^T;
    สีมันก้ไม่ค่อยสวย บางรุปก้สาดแฟลชไปเยอะ ของจิงสวยแน่นอนค่ะ
    เสื้อโค๊ททุกตัวเป็นสินค้ามือ 2 ของคนในครอบครัวนะค่ะ
    เป็นขนมิ้งค์แท้ทุกตัว ไม่มีขนเป็ด
    ทุกตัวยังอยู่ในสภาพดี-ดีมาก ประมาณ 95%
    ต้องการขายออกเพราะ ไม่ได้ใช้แล้วนะค่ะแล้วก็เยอะมากเกินความจำเป็น
    เงื่อนไขการรับสินค้า = ไปรษณีย์หรือถ้าจะนัดเจอรับสินค้า รบกวนแจ้งล่วงหน้านะค่ะ ;D
    สามารถติดต่อแม่ค้าผ่านทาง
    ❥bb : 21268FA4 "

tel number : 080-4453500 (24 hrs.)❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

1500 บาท ทุกตัวนะค่ะ
    ต่อรองราคาได้นิดหน่อย โทมาคุยกันค่ะ

ตัวนี้เป็นสีครีมๆ ไม่ขาวอย่างในรูป เป็นขนสัตว์ทั้งตัวเลยค่ะ อุ่นชัว ๆ

ตัวนี้ก็เป็นหนังสีน้ำตาล มีซับตรงบ่าเหมือนกันค่ะ มีตำหนิตรงแขนเป็นเส้นนิดเดียวค่ะ
    สวยมากก

ตัวนี้เป็นสีน้ำตาลเข้มมากเกือบดำนะค่ะ ข้างในที่ป้ายมีโซ่ น่ารักๆ ขนปกสีน้ำตาลนะค่ะ

นี่เป็นโค๊ทยาวสีน้ำตาล ยี่ห้อ THE NUDE จาก อิตาลี่ นะค่ะ
    เป็นเหมือนผ้ากำมะหยี่ สวยมาก เหมาะกะคนสูงค่ะ

เสื้อกั๊ก 1000 บาทนะค่ะ

ผ้าพันคือขนแรคคูนนะค่ะ สีน้ำตาลอ่อน ปนสีน้ำตาลเข้มๆนะค่ะ ผืนยาวประมาณ 1 เมตร สวยแน่นอน แต่ข้างหลังกิฟไปเลาะออก สภาพตามในรูปนะค่ะ
    ขาย 1000 บาท

หมวกขนสัตว์ ที่ในหนังชอบใส่กันนค่ะ
    500 บาท

ตัวมิ้งแท้ๆนะค่ะ 3000 บาทถ้วน ของสะสมค่ะ แต่หางไม่อยุ่แล้วนะค่ะ

THANKS SBN DA MOSTTT
    เก็บไว้เป้นหลักฐาน

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->