UPdate Lime Crime Lipstick !! import from USA kaa

สนใจสอบถามได้คะ แม่ค้า Online ตลอดค่ะ ติดต่อกันทาง PM จะสะดวกมากกว่าคะ

-CF แล้วห้าม CC นะคะ

-สินค้ารวมค่าส่งพัสดุ แบบลงทะเบียน30 .- EMS 50.- ราคามาตรฐานคะ อย่าต่อค่าส่งของเลยน๊ะ

-รบกวนลูกค้าโอนเงินให้ครบตามจำนวนที่ตกลงกันไว้ ไม่งั้นแม่ค้าจะไม่ส่งสินค้าให้จนกว่าจะโอนมาครบนะค่ะ

-ส่งของได้ทุกวัน(ยกเว้นวันหยุด) ลูกค้าโอนเงินมาแล้วแจ้งให้ทราบด้วยค่ะ ส่งของให้ในวันถัดไป (หลังเที่ยงค๊ะ)

ลูกค้าสามารถโอนผ่าน ธนาคารดังต่อไปนี้ กรุงไทย/ ไทยพาณิชย์
โอนเงินแล้วกรุณาแจ้งให้แม่ค้าทราบด้วยนะค่ะ ไม่งั้นจะไม่ทราบค่ะ ว่าเป็นลูกค้าคนไหนโอนมาคะ

Lime Crime Lipstick ราคาแท่งละ 850 บาท

ทาแล้วสีสันลิปสติก รับรองได้เลยคะ ไม่มีใครเหมือน และไม่เหมือนใคร แน่นอน!!

ลิปสติกหายาก ไ่ม่มีขายตามห้างทั่วไปนะค่ะ รีบๆ Pre-orderกันเข้ามานะคะ สีสวยมากคะ !!!

ต่อมาเริ่มเข้าหมวดของเสื้อผ้าบ้างนะคะ

NEW ARRIVAL KA !!!
เดรสสั้นสีดำ ดีเทลสายไขว้ที่แขนและด้านหน้า BRAND saralee จาก สยามนะคะ ของใหม่ 430.- คะเหลือตัวเดียวแล้วนะคะ (พลอยหอวัง ก็ใส่) ใส่ออกมาเป็นเหมือนในรูปเลยคะ แต่เสื้อสายเดี่ยวสีดำนี่ไม่ขายนะคะ

UPDATE WINTER KA

เสื้อไหมพรมแขนยาวผ้าไม่หนามากนะคะ เหมาะกับลมหนาวเบาๆแบบนี้คะ
มีลูกเล่นจากสีของเนื้อผ้าคะ สามารถใส่ไปเรียนหรือทำงานก็ได้นะคะ 100.- เท่านั้นคะ

เสื้อไหมพรมแขนยาวเหมือนกัน ตัวนี้จะออกแนวแซคนะคะ ตัวยาวคะ น่ารักมากๆเลย
หาคาดผมใส่หน่อย ก็ลุคคุณหนูเลยค๊ะ ตัวนี้จะอุ่นกว่าตัวข้างบนหน่อย ราคา 120.-

ส่วนตัวนี้ก็น่ารัก หวานๆไปอีกแบบคะ ถ้าคนไซส์sใส่ก็จะ ไม่ใหย่มาก ถ้าคนไซส์mใส่ก็จะพอดีตัวเลยคะ
กระดุมมุกนะคะ หวานๆๆคะ น่ารักมากกก 120.-

นี่ก็เป็นเสื้อแฟชั่นใส่หน้าหนาวคะ 100.- เท่านั้นคะ

เสื้อกล้ามเอี๊ยมนะคะ สกรีนลาย kiss เทห์มากคะ แนวทหารๆ ข้างหลังจะเป็นสายเอี๊ยมนะคะเก๋คะ -130.-

ชุดหมีผูกคอลายสก๊อต(แอบเซ็กซี่นิดๆคะ) ข้างหลังเป็นสม๊อคนะคะ ไม่ต้องห่วงว่าจะคับ หหรือใส่ไม่พอดีตัวคะจาก150.- เหลือ 130.-

เสื้อสูทลายทางขาวดำ ทรงตรงนะคะ ใส่แล้วช่วยพรางหุ่นคะ
เนื้อผ้าเป็นกำมะหยี่นะคะ ใส่แล้วดูมีเอวเพราะว่า จัมพ์เอวด้วยคะจาก450.-เหลือ 400.-ไปเลยคะ เท่านั้นคะ
ด้านหน้า

ด้านหลัง

ใส่ออกมาประมาณนี้คะ (ยืมรูปคุณจูนมา)

ตัวนี้เป็นเสื้อแจ๊คเก๊ตสีม่วง ผ้ามันๆๆคะ ลาย yankee ออกhip-hopอะคะ
size s-m คะ เปรี้ยวเท่มากคะ 180.-

เล็กลิ้งลายม้าลายสีฟ้า หายากมากคะ เป็นทรงแบบเหยียบนะคะ
180.-

เสื้อแซคสีดำแขนยาว ด้านหน้ามีดีเทล เป็นชั้นๆสวยคะ ผ้าดีคะ 150.-

[URL=http://img227.imageshack.us/i/66300101502929977701148.jpg/]

ชุดแซคสีดำ เก๋ตรงแขนคะ ออกแบบมาเป็น โบว์ๆๆ ใส่ออกมาแล้สวยแน่นอนคะ
ตอนนี้กำลังฮิตดีเทลแบบนี้อยู่นะคะ ตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยคะ จาก400.- เหลือ350.-
[URL=http://img526.imageshack.us/i/73650101502929977601148.jpg/]

เสื้อเชิ๊ตแขนสั้น ลายทางขาวดำคะ ตัวนี้หาสร้อยเงินมาใส่ก็เท่ห์ไปอีกแบบคะ
100.-

เสื้อสีขาวลายจุดตัวนี้ผ้าลื่นมากคะใส่สบายชัวร์ จาก 100.-เหลือ 80.-[img]

ตัวนี้กับตัวข้างบนสไตล์เดียวกันทรงเดียวกันเลยคะ ต่างแค่สีและเนื้อผ้า
วินเทจน่ารักดีคะ จาก 100.- เหลือ 80.-

เสื้อลายเสือสีชมพูเป็นเสื้อตัวยาวนะคะ ถ้าคนตัวเล็กใส่ก็จะใส่เป้นแซคได้คะ
ผ้าซีทรูคะ ต้องใส่เกาะอกด้วยนะคะ จาก 150.- เหลือ 120.-[img]

เสื้อเชิ๊ตสีชมพูอ่อนแขนยาวคะ size s-m 100.-

เสื้อแจ๊ดเก็ตแขนสั้นตัวสั้นคะ ผ้ายีนส์ ข้างหลังปักลายกอล์ฟคะ เอวจัมพ์น่ารักมากคะ
100.-

แซคลายทางขาวดำ 150 .-

แซคลายม้าลายตัวนี้เป็นผ้าซีทรูนะคะ ใส่ทำงานก็ได้ ใส่ไปเที่ยวก็ได้คะ แต่ควร
หาเกาะอกมาใส่นะคะ ๕๕ เด๋วจะโป้เกินนน จาก180.-เหลือ 150.-

ตัวนี้ตรงลายจุดเหมือนเป็นซีทรูคะ ถ้าส่องกับแสงจะเห็นได้ชัดว่า
เป็นซีทรู ๕๕ โบว์สามารถผูกไว้ข้างหน้าก้ได้ หรือว่าผูกเป็นคล้องคอก็ได้นะคะ
จาก 150.- เหลือ 120.-

เป็นเสื้อเชื๊ตแขนยาว ทรงทักซีโด้คะ เก๋มากคะ ลายด้านหลังก็จี๊ดมากคะ
สีสวยลงตัวคะ กระดุมเม็ดที่สองชำรุดนะคะ จาก 290.-เหลือ 250.-