ขาย Vitamin C : Micro refiner

เป็นตัวสครับวิตามินซีตัวยอดฮิตของ The Body Shop ค่า ขนาด 75 ml.
กลิ่นหอมมากๆๆ ใช้แล้วผิวหน้าขาวใสขึ้นจริงค่ะ

ใช้ไป 3 ครั้งค่ะ เหลืออยู่เยอะมากกกกก ตามที่เห็นเลยค่ะ ประมาณตรงรอยๆกลมๆที่เป็นสัญลักษณ์ the body shop อ่ะค่ะ พอดีตอนนี้เราเพิ่งทำเลอเซอร์หน้าเลยยังไม่ค่อยได้ใช้อ่ะ ขายดีกว่า ราคาป้าย 790 บาท (มีติดอยู่เลย กดดูภาพใหญ่ได้ค่ะ)
ขอขาย 490 รวมส่งค่ะ ได้ไปรับรองถูกใจค่ะ หลอด 75 ml. ใช้ได้นานนนน มากๆๆค่ะรับรอง