เทสเตอร์จากเกากลีของแท้จร้า ราคาถูกๆ แม่เพิ่งไปช้อปเครื่องสำอางที่เกาหลีได้ตัวแถมมาเยอะมากจร้า

ขายให้ราคาถูกนะจ๊ะ ^^

สนใจ เมลล์มาได้เลยนะคะ Nmoodang@gmail.com ค่ะ สามารถตอบได้ทันทีเลยจร้า

หมดแล้วหมดเลยน่ะจ๊ะ

1. Orange and Mint BodY Wash มี 20 ชิ้นค่ะ ชิ้นละ 20 บาทค่ะ
3 ชิ้น 50 บาทค่ะ

2. Hop Beer Hair Wash มี 21 ชิ้นค่ะ ชิ้นละ 15 บาทค่ะ
3 ชิ้น 40 บาทค่ะ

3. Black Rasberry Cosmetic Set มี 2 ขวดในกล่องค่ะ Toner กับ Emulsion มี 5 ชิ้นค่ะ
กล่องละ 30 บาทค่ะ

4. Salmon Brightening Eye Cream มี 10 ชิ้นค่ะ ชิ้นละ 20 บาทค่ะ
3 ชิ้น 50 ค่ะ

5. Potiron au lait Cream มี 22 ชิ้นคะ ชิ้นละ 15 บาทค่ะ
3 ชิ้น 40 ค่ะ

6. Lettuce & Cucumber Water Drop Essence มี 23 ชิ้นคะ ชิ้นละ 15 บาทค่ะ
3 ชิ้น 40 ค่ะ

7. Collagen Moistfull Trial Kit มี 2 ชิ้นค่ะ ชิ้นละ 40 ค่ะ
อันทีเป็นซองเป็น Collagen Moistfull Cream มี 6 ซองค่ะ ซองละ 20 บาทค่ะ

มีของ Missha ด้วยนะคะ ครีม BB ค่ะ ถ้าสนใจอยากเห็นภาพหรือตัวไหนสอบถามมาได้นะคะ

และก็มี ครีม BB ของ Skin79 ด้วยนะคะ ใช้ไปประมาณ 3 ครั้งคะ อยากดูรูปส่งเมลล์มานะคะ สามารถตอบได้ทันทีค่ะ

จะส่งรูปไปให้ดูค่ะ ลงไม่ไหวแล้ว เนตมันช้า

ขอบคุณ SBN มากคร่ะ