สวัสดีค่า สาว ๆ ทุกคน ขอขายเสื้อผ้าทั้งมือ 1 มือ 2 นะคะ ส่วนใหญ่จะเป็นประเภทซื้อมาแล้ว ซักแล้ว(ซักแล้วทุกตัวค่ะ) แต่ไม่เคยเอามาใส่เลย หรือที่ใส่ก็ใส่ไม่เกิน 2 ครั้งและส่วนใหญ่จะเป็นฟรีไซส์ค่ะ แต่ต้องขอบอกสาว ๆ ล่วงหน้านะคะ เนื่องจากเราอยู่หอพัก ดังนั้นเสื้อผ้าเราบางตัวที่ป้าย อาจจะมีเบอร์ห้องของเราน่ะค่ะ(เนื่องจากเราส่งซัก รีดค่ะ)

สอบถามเพิ่มเติม
- สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ แต่สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ

การชำระเงิน
- แม่ค้ามี2 บัญชีเท่าันั้นค่ะ คือ กสิกรและธนชาต

การจัดส่ง
- จะจัดส่งให้ในวันถัดไปของการชำระเงินนะคะ จัดส่งให้ฟรีค่ะ(แบบธรรมดา) แต่หากต้องการให้ส่งแบบลงทะเบียน ขอบวกเพิ่ม 20 บาทนะคะ

Zone มือ 2 ค่ะ

ตัวที่ 1 ขอขาย 100 บาทค่ะ

ตัวที่ 2 ออกแนวผ้ายีนส์ ๆ น่ะค่ะ ขอขาย 150 บาทค่ะ

ตัวที่ 3 มีตำหนิเป็นรอยที่ปกเสื้อ แต่ไม่เยอะนะคะ ขอขาย 100 บาทค่ะ

ตัวที่ 4 ตัวนี้น่ารักนะคะ ใส่แล้วความยาวอยู่ประมาณเข่าค่ะ ขอขาย 150 บาทค่ะ

ตัวที่ 5 ตัวนี้ก็เก๋อยู่ค่ะ ใส่เข็มขัดสักอัน สวยเลย ขอขาย 150 บาทค่ะ

ตัวที่ 6 ตัวนี้น่ารักดีค่ะ ใส่แล้วเป็นสาวหวานเลย มีระบายตรงรอบอกค่ะ ขอขาย 150 บาทค่ะ

ตัวที่ 7 ตัวนี้เป็นผ้ายืดสีน้ำตาลนะคะ ขอขาย 150 บาทค่ะ

ตัวที่ 8 ตัวนี้ตรงคอ ตรงรอบแขนเป็นยางยืดค่ะ ขอขาย 100 บาทค่ะ

ตัวที่ 9 เป็นเสื้อยืดยาว ใส่กับเลคกิ้งก็น่ารักดีนะคะ ขอขาย 100 บาทค่ะ

ตัวที่ 10 เป็นเสื้อยืดยาวค่ะ ตัวซิปรูดได้จริง ๆ นะคะ ขอขาย 100 บาทค่ะ

Zone มือ 1 ค่ะ

ตัวที่ 11 เป็น dress มีระบายตรงอกค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 12 เอาไว้ใส่กับเลคกิ้งก็น่ารักดีนะคะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 13 ตัวนี้มีเชือกรูดที่เอวค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 14 อาจจะมองไม่ชัด แต่จริง ๆ แล้วจะมีระบายอยู่ตรงหน้าอกแล้วก็มีเชือกรัดที่เอวนะคะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 15 ตัวนี้น่ารักดีนะคะ สีจะออกเทา ๆ ค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 16 ตัวนี้เป็นเดรสยาวลายจุด ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 17 ตัวนี้ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 18 ตัวนี้น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วคุณหนูสุด ๆ ขอขาย 250 บาทค่ะ

ตัวที่ 19 ตัวนี้ใส่แล้วเก๋ไก๋มากค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 20 เป็นเสื้อของ classify ค่ะ ไหล่จะตั้งขึ้นมานิดนึง ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 21 ตรงไหล่จะเป็นระบายนะคะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 22 เสื้อลายลูกกวาดค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

ตัวที่ 23 เสื้อสีม่วง ตรงคอจะผูกโบว์ได้นะคะ แขนระบายค่ะ ผ้าดูหรูมาก ขอขาย 200 บาทค่ะ

สนใจตัวไหน อย่างไร ติดต่อมาได้เลยนะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ

ขอบคุณสาว ๆ ทุกคน และ sbn มากค่ะ