ช่วงนี้แม่ค้าหันมาบ้าผลิตภัณฑ์แบบไทย ๆ สมุนไพรไทยขัดผิว ขัดตัว
โดยเฉพาะยี่ห้อสุพฤกษาที่โด่งดังมากในขณะนี้ (สาว ๆ ห้องแป้ง พันทิปดอทคอมรู้จักกันดี
ใครสนใจลอง google ดูได้เลยค่ะ) ใช้แล้วรู้สึกผิวดีขึ้นมากกกก ก็เลยเอามาแบ่ง ๆ กันใช้ค่ะ

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ สุพฤกษาขายชิ้นละ 135 บาท
2. แม่ค้าขอค่าส่งของแบบลงทะเบียนบ้านละ 25 บาท...ซื้อสามชิ้นขึ้นไป ส่งฟรีค่าาาา
3. ใครสนใจชิ้นไหนหรืออยากดูรูปของชิ้นไหนชัด ๆ pm มาบอกได้นะคะ จะถ่ายรูปใหม่ให้อีกรอบค่า

สนใจ PM หรือ email มาได้ที่ mi.moosa@hotmail.com เลยนะคะ
แม่ค้ามีธนาคารกรุงไทย กับไทยพาณิชย์ สาขาในกรุงเทพฯ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++

รูปรวมก่อนค่ะ ของใหม่ทุกชิ้น ราคาทุกชิ้น 135 บาท

ด้านซ้าย: น้ำผึ้งสมุนไพร น้ำหนัก 150 กรัม
เราใช้พอกหลังล้างหน้า้ ใช้แล้วผิวนุ่มชุ่มชื่นมากกก มีส่วนผสมของน้ำผึ้งแท้ น้ำมันงาและทองคำไร้สารเคมี
ด้านขวา: มะขาม-น้ำผึ้ง พอกผิว น้ำหนัก 560 กรัม
เค้าบอกว่าเป็นสบู่น้ำธรรมชาติ เราใช้พอกตัวรอประมาณห้านาทีแล้วล้างออก กลิ่นของมันแปลก ๆ หน่อย
เพราะเป็นกลิ่นน้ำชีวภาพ แต่ผลที่ได้เราชอบมากผิวขาวเนียนดี คิดว่าเป็นเพราะ aha ในมะขาม
แต่ใช้แล้วต้องทากันแดดด้วยนะคะ

วันหมดอายุของทั้งสองชิ้น

+++++++++++++++++++++++++++++++++++
ด้านซ้าย: กระปุกขาว ๆ สมุนไพรขัดผิว(สูตรละเอียด) น้ำหนัก 580 กรัม
มีขมิ้น ไพล เกลือ เป็นส่วนผสม เราใช้ขัดผิวขจัดเซลล์เสื่อมสภาพ รอยดำตรงข้อศอกก็จางลงเยอะ
กระปุกใหญ่มาก ใช้ครั้งละไม่เยอะ กระปุกที่เรามีคาดว่าใช้ได้อีกหลายเดือน
ด้านขวา: มะขามนวดหน้าเป็นตลับกลม ๆ มี 2 อัน น้ำหนักอันละ 140 กรัม
เราใช้นวด ๆ หน้าพอกทิ้งไว้แล้วล้างออก และทากันแดดตามทุกวัน ใช้แล้วหน้าดูขาวขึ้นเนียนขึ้นค่ะ
ใครกลัวแพ้ก็ผสมน้ำผึ้ง หรือใช้น้ำผึ้งตัวแรกพอกตามนะคะ

วันหมดอายุของกระปุกสมุนไพรขัดผิว

วันหมดอายุของมะขามพอกหน้า หมดปีหน้าค่ะ

ด้านซ้าย: ครีมล้างหน้าสมุนไพรของอภัยภูเบศร มีมะขาม นมสด น้ำผึ้ง ขมิ้นชันเป็นส่วนผสม ขนาด 80 กรัม
หลอดใหม่ ยังซีลอยู่เลยค่ะ ปกติเราซื้อมาใช้พอกหน้าแล้วล้างออก (ไม่ได้ใช้ล้างหน้า) หวังผลของ aha ให้หน้าขาวเนียน
แต่พอดีช่วงนี้เห่อใช้ของมะขามนวดหน้าสุพฤกษา ครีมของอภัยภูเบศรหลอดนี้เลยวางทิ้งไว้เฉย ๆ ไม่ได้ใช้
>>>>>>>>ขาย 65 บาท
ด้านขวา: ปัถวี ตราพัดโบก ขนาด 30 ml. มีขมิ้น ไพล การบูร ว่านโบราณ ของใหม่ยังไม่เคยเปิดใช้
เป็นตัวแต้มสิวอักเสบที่ดังมากอีกตัวในพันทิป ห้องโต๊ะเครื่องแป้ง ลองหารีวิวได้ค่ะ
>>>>>>>>ขาย 80 บาท
เหมาซื้อสองตัวนี้ ลดเหลือ 140 บาท

วันหมดอายุของครีมอภัยภูเบศร

ใครสนใจคสอ. RMK, Nars, Bourjois, dear darling, Victoria's Secret และลิปหลากสี ไปที่นี่ได้ค่ะ
ต่อรองราคาได้ค่ะ เพราะว่าอยากขายแล้วววววววว เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้

http://forum.siambrandname.com/showt...post1064066775

ขอบคุณ SBN และทุกคนค่าาาาาา