Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 18 of 18

Thread: Esthemed EGF ผลิตภัณฑ์เพื่อการฟื้นฟูผิวหน้า กระชับรูขุมชน ลดความหมองคล้ำ และริ้วรอยแห่งวัยจ้า

Warning Points:
    0/5
    มีคุณลูกค้าถามมาค่ะ แม่ค้าตอบเผื่อท่านอื่นๆ ด้วยเลยนะคะ

Esthemed EGF nano serum ผลิตภัณฑ์เพื่อการฟื้นฟูผิวหน้า กระชับรูขุมชน ลดความหมองคล้ำ และริ้วรอยแห่งวัยจ้า มาแล้วจ้า Esthemed EGF nano serum ผลิตภัณฑ์เพื่อการฟื้นฟูผิวหน้า ช่วยให้ผิว เรียบเนียน กระชับ อ่อนเยาว์

สินค้า ESthemed EGF nano serum ที่ขายในร้าน มั่นใจได้เลยค่ะ ว่าเป็นของแท้
    ผ่านตัวแทนการนำเข้าจาก Pacific Healthcare สำหรับวันเดือนปีที่ผลิต
    สำหรับ lot สินค้านี้คือ เดือน 9 ปี2010 ค่ะ ซึ่งจะหมดอายุในเดือน 9 ปี2012 (อายุสินค้า 2 ปี) ค่ะ
    สินค้าซื้อ 2 แถม 2 มีจำนวนจำกัดนะคะ

สำหรับคุณลูกค้าที่ต้องการ
    + ชิ้นเดี่ยวแม่ค้าลดให้จากราคาปกติ 2400.- แม่ค้าขายที่ 1990.-
    + สำหรับสามชิ้น จากราคาปกติ 9600.- แม่ค้าขายที่ 4800.- หรือ คือ ซื้อ 2 แล้วแถมอีก 2 นั่นเองจ้า

ถ้าคุณลูกค้าปกติต้องซื้อหามาใช้เองอยู่แล้ว อัตราการใช้เดือนละประมาณ 1-2 กระปุก
    จริงๆ อยากให้คุณลูกค้าตุนไว้เลยค่ะ หรือถ้าไม่มั่นใจในครั้งแรก
    ลองซื้อไปใช้ก่อนก็ได้ค่ะ หลายๆ ท่านหลังจากมั่นใจ ก็กลับมาซื้อเพิ่มกันทุกคน
    promotion แบบนี้มาไม่บ่อย เผลอๆ จะครั้งเดียวด้วยค่ะ คนชื่นชอบกับโปรนี้มากค่ะ

การตั้งราคาของโรงพยาบาล เค้ามีข้อจำกัดเยอะค่ะ บวกเป็นต้นทุนค่าหมอและบุคลลากรด้วย
    เค้าขายราคาถูกอย่างที่ร้าน น่าจะยากเอาการค่ะ
    Last edited by darwee; 08-07-2011 at 08:59 AM.

0/5
    EGF กระตุ้นการสร้างคอลลาเจน ทำให้ลดริ้วรอยได้ดีกว่าการทา ไฮยาลูรอน (ไฮยาลูรอน เป็นสารช่วยพยุงผิว)

+ เวลาที่ควรทา คือ เวลากลางคืน เป็นเวลาที่ร่างกายเหมาะในการสร้างคอลลาเจน

+ ทาได้ตั้้งแต่อายุ 18 ปีขึ้นไป

+ อายุที่ควรต้องทามากที่สุดคือ วัย 29 ปี (เป็นเวลาที่ EGF ธรรมชาติในผิวของเราจะลดลงมาก) ทำให้เริ่มมีริ้วรอยเกิดขึ้นค่ะ

(9-May-54) ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ

0/5
    แม่ค้าสรุปโปรโมชั่นของ ลาโจเล่ Esthemed และ Dae woong ไว้ที่นี่จ้า

http://sbntown.com/forum/showthread....058#post372058

0/5
    ....
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:36 PM.

0/5
    ขอบคุณที่ให้ความสนใจสินค้าของที่ร้านนะคะ

สำหรับคำถามของเพื่อนๆ ว่า Esthemed EGF ซื้อ 2 แถม 2 จะมีจนถึงเมื่อใด
    แม่ค้าขอตอบที่นี่เลยนะคะ จนกว่าของจะหมดค่ะ

ถ้าโปรฯ lot นี้หมดแล้ว ก็จะกลายเป็นโปรฯ ลด 20% ต่อขวด ใน lot ใหม่ค่ะ

ขอบคุณ sbntown และั siambrandname มาำกๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 07-01-2011 at 07:15 PM.

0/5
    มีโปรปัจจุบันของกลุ่มเวชสำอางช่วงกลางเดือนมกรา 56 นี้ค่ะ
    ----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

สำหรับกลุ่ม Lajolie...

โปรฯ ตัวนี้เห็นแล้วหลายๆ คนคงกรี๊ดด นะคะ เพราะมันมีแบบนี้ด้วยหรือ หนีบไปเลยค่ะ คนละ 3 ชุด คุ้มมากๆ นานๆ มาเสียที

Esthemed EGF ค่ะ มีโปรฯ ใหม่คุ้มกว่าค่ะ

สวยด้วย stem cell ประสิทธิภาพลดริ้วรอย ร่องลึกได้ผล โปรฯ แข่งกันมากับตัวล่างคือ Esthemed EGF
    ซื้อ 1 แถม 1 ในราคา 1990.- พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ ราคาสุดพิเศษจำนวนจำกัดเช่นกันค่ะ

สินค้า lot ที่เอามาทำโปรฯ ลดพิเศษนี้ หมดอายุเดือนเจ็ดปีนี้นะคะ ราคานี้หาแทบไม่ได้จริงๆ ค่ะ
    ดังนั้น เพื่อนที่เหล่ๆ เมียงๆ มองๆ มานาน แต่ราคาปกติ มันสูงมาตลอด อยากให้พิจารณาลองไปใช้ดูค่ะ
    ขวดหนึ่งใช้ประมาณ เดือนเดียวก็หมดค่ะ ใช้ทิ้งใช้ขว้างได้เลยค่ะราคานี้

ลองตามราคาเก่าๆ ได้เลยค่ะ ไม่เคยดึงดูดขนาดนี้มาก่อนค่ะ

-----------------------

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:37 PM.

0/5
    มา update รูปสินค้าประจำวันที่ 31 Mar 56

รูปแรกเป็นรูปรวมสินค้าของกลุ่ม Lajolie (ลาโจเล่) นะคะ

----------------------

รูปที่สองเป็น กล่องทอง (เซรั่ม) และกล่องเงิน (เจล)
    ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie set : Double action anti wrinkle & whitening extra serum 20ml ซื้อกล่องทอง แถมกล่องเงิน ฟรี
    (ราคาปกติ กล่องทอง 10000.- ราคาปกติ กล่องเงิน 5900.-)
    เซตนี้ขายที่ 9900.-

ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie set : SurPass Sunscreen & Whitening Lotion SPF50+/PA+++ กันแดดเนื้อโลชั่น
    แถมฟรี Surpass Sunscreen Powder กันแดดเนื้อแป้งมูลค่า 3200.-
    เซตนี้ขายที่ 2000.- ค่ะ

ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ SurPass Sunscreen in BB base SPF 50/PA+++ 50ml
    For Blemish Skin & Make up base , Liquid Foundation แถม กันแดดเนื้อแป้ง ตบได้บ่อยเท่าที่จะต้องการแม้หลังแต่งหน้า
    มูลค่า 3200.- ฟรี
    เซตนี้ขายที่ 2000.- ค่ะ

-----------------------

Lajolie : Harriet Energy Cleanser 100ml ลาโจเล่ครีมล้างหน้าเทพ!! ผิวขาว เรียบเนียน สะอาด หมดจด
    ราคาปกติ 1400.- ขายที่ 790.-
    มีรีวิวตัวเนื้อสินค้าให้ดูพอสังเขปค่ะ ผลิตภัณฑ์ใช้ทำความสะอาดใบหน้านะคะ

พอเราจะใช้งาน ก็เพียงแต่กดครีมออกมา บริเวณผิวที่เราต้องการทำความสะอาดบนใบหน้า

รอสักครู่ จนครีมแปลงสภาพเป็นโฟมและผสมกับสิ่งสกปรกที่อุดตันรูขุมชน และลอยตัวออกมา สามารถเช็ดออก หรือล้างน้ำออกก็ได้ค่ะ

---------------------

ซื้อ 1 แถม 1 นะคะ เพียงซื้อ Lajolie Harriet Peeling Gel 120ml ในราคา 2000.- แถมฟรี
    โอทูคลีนเซอร์ค่ะ

ขอบคุณสำหรับการตอบรับที่ดีตลอดมานะคะ สำหรับ EGF ซื้อ 1 แถม 1 ในราคา 1990.-
    ตอนนี้ที่ร้านเหลือ stock เพียง 4 หลอดสุดท้ายแล้วค่ะ ต่อไปจะยกเลิกนำเข้าไทยแล้วค่ะ
    น่าเสียดายจังค่ะ เนื่องจากกระแสของสินค้าที่เป็น stem cell ทำให้มีกลุ่มคนบางกลุ่ม
    ทำการสกัดจากสิ่งมีชีวิตประเภทอื่นๆ เช่น สัตว์ บ้างก็ว่าทารก ฯลฯ
    (แต่ Esthemed EGF เป็นสารสกัดจากพืช ซึ่งดีและปลอดภัย)
    ดังนั้นมีแนวโน้มสูงว่า สินค้าที่เป็น EGF อาจจะแยกได้ยากว่าแบรนด์ไหนดี แบรนด์ไหนผิดปกติ
    ดังนั้น ทางบริษัทจึงเห็นควรว่าจะยกเลิกนำเข้าค่ะ

ต่อไปเพื่อนๆ คงต้องหาสินค้าประเภทนี้ที่ต่างประเทศเองแล้วค่ะ เมืองไทยอาจจะหาใช้ได้ลำบากแล้วค่ะ

-------------------

email มาก็ได้ค่ะ ที่ lunahealthplus@gmail.com มีพนักงาน standby รอตอบอยู่หลายท่านค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:37 PM.

0/5

Re: Esthemed EGF ผลิตภัณฑ์เพื่อการฟื้นฟูผิวหน้า กระชับรูขุมชน ลดความหมองคล้ำ และริ้วรอยแห่งวัยจ้า

ร้านนี้ของแท้แน่นอน 100% แถมยังถูกอีกด้วยของแถมเพียบเลยค่ะ
    slotxo wallet

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->