Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 12 of 12

Thread: ลด 20% La jolie surpass sunscreen powder SPF35/PA ++ 5กรัม ลา โจเล่ เซอร์พาส พาวเดอร์ เวชสำอางกันแดด 960.- จ้า

Warning Points:
    0/5
    มา update รูปสินค้าประจำวันที่ 31 Mar 56

รูปแรกเป็นรูปรวมสินค้าของกลุ่ม Lajolie (ลาโจเล่) นะคะ

----------------------

รูปที่สองเป็น กล่องทอง (เซรั่ม) และกล่องเงิน (เจล)
    ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie set : Double action anti wrinkle & whitening extra serum 20ml ซื้อกล่องทอง แถมกล่องเงิน ฟรี
    (ราคาปกติ กล่องทอง 10000.- ราคาปกติ กล่องเงิน 5900.-)
    เซตนี้ขายที่ 9900.-

ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie set : SurPass Sunscreen & Whitening Lotion SPF50+/PA+++ กันแดดเนื้อโลชั่น
    แถมฟรี Surpass Sunscreen Powder กันแดดเนื้อแป้งมูลค่า 3200.-
    เซตนี้ขายที่ 2000.- ค่ะ

ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ SurPass Sunscreen in BB base SPF 50/PA+++ 50ml
    For Blemish Skin & Make up base , Liquid Foundation แถม กันแดดเนื้อแป้ง ตบได้บ่อยเท่าที่จะต้องการแม้หลังแต่งหน้า
    มูลค่า 3200.- ฟรี
    เซตนี้ขายที่ 2000.- ค่ะ

-----------------------

Lajolie : Harriet Energy Cleanser 100ml ลาโจเล่ครีมล้างหน้าเทพ!! ผิวขาว เรียบเนียน สะอาด หมดจด
    ราคาปกติ 1400.- ขายที่ 790.-
    มีรีวิวตัวเนื้อสินค้าให้ดูพอสังเขปค่ะ ผลิตภัณฑ์ใช้ทำความสะอาดใบหน้านะคะ

พอเราจะใช้งาน ก็เพียงแต่กดครีมออกมา บริเวณผิวที่เราต้องการทำความสะอาดบนใบหน้า

รอสักครู่ จนครีมแปลงสภาพเป็นโฟมและผสมกับสิ่งสกปรกที่อุดตันรูขุมชน และลอยตัวออกมา สามารถเช็ดออก หรือล้างน้ำออกก็ได้ค่ะ

---------------------

ซื้อ 1 แถม 1 นะคะ เพียงซื้อ Lajolie Harriet Peeling Gel 120ml ในราคา 2000.- แถมฟรี
    โอทูคลีนเซอร์ค่ะ

ขอบคุณสำหรับการตอบรับที่ดีตลอดมานะคะ สำหรับ EGF ซื้อ 1 แถม 1 ในราคา 1990.-
    ตอนนี้ที่ร้านเหลือ stock เพียง 4 หลอดสุดท้ายแล้วค่ะ ต่อไปจะยกเลิกนำเข้าไทยแล้วค่ะ
    น่าเสียดายจังค่ะ เนื่องจากกระแสของสินค้าที่เป็น stem cell ทำให้มีกลุ่มคนบางกลุ่ม
    ทำการสกัดจากสิ่งมีชีวิตประเภทอื่นๆ เช่น สัตว์ บ้างก็ว่าทารก ฯลฯ
    (แต่ Esthemed EGF เป็นสารสกัดจากพืช ซึ่งดีและปลอดภัย)
    ดังนั้นมีแนวโน้มสูงว่า สินค้าที่เป็น EGF อาจจะแยกได้ยากว่าแบรนด์ไหนดี แบรนด์ไหนผิดปกติ
    ดังนั้น ทางบริษัทจึงเห็นควรว่าจะยกเลิกนำเข้าค่ะ

ต่อไปเพื่อนๆ คงต้องหาสินค้าประเภทนี้ที่ต่างประเทศเองแล้วค่ะ เมืองไทยอาจจะหาใช้ได้ลำบากแล้วค่ะ

-------------------

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:30 PM.

Warning Points:
    0/5

Re: ลด 20% La jolie surpass sunscreen powder SPF35/PA ++ 5กรัม ลา โจเล่ เซอร์พาส พาวเดอร์ เวชสำอางกันแดด 960.- จ้า

เครื่องสำอางแบรนด์ดังกันแดดได้แน่นอน 100% ถูกใจมากๆ
    slotxo

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->