Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: ลด 20% La jolie surpass sunscreen powder SPF35/PA ++ 5กรัม ลา โจเล่ เซอร์พาส พาวเดอร์ เวชสำอางกันแดด 960.- จ้า

Warning Points:
    0/5

Smile ลด 20% La jolie surpass sunscreen powder SPF35/PA ++ 5กรัม ลา โจเล่ เซอร์พาส พาวเดอร์ เวชสำอางกันแดด 960.- จ้า

(Update 19-Apr-55) พอดีแม่ค้าย้อนมาดูกระทู้ขายเก่าๆ ค่ะ เลยมา update ข้อมูลให้ล่าสุดมากที่สุดค่ะ

สินค้าตัวที่จั่วหัวกระทู้ตอนนี้ ยกเลิกการผลิตแล้วนะคะ คือ La jolie surpass sunscreen powder SPF35/PA ++ 5กรัม

ดังนั้นก็จะมาแก้ไขข้อมูลการขายบางอย่าง เพื่อปรับให้เหมาะสมนะคะ เผื่อคุณลูกค้าบางท่านเปิดเข้ามาแล้วจะงง ว่ายังมีขายอยู่อีกหรือ

ก็จะ update ถี่มากพอที่จะพอมีโอกาสนะคะ

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

ตัวนี้ยังมีขายตามปกตินะคะ มีโปรฯ ขายคู่กับสินค้าอื่นได้ราคาพิเศษด้วยค่ะ

Lajolie : SurPass Sunscreen Powder SPF35/PA ++ 5กรัม ครีมกันแดดในรูปแบบแป้ง ป้องกันแสงแดดได้ยาวนาน เติมได้บ่อยครั้งตามต้องการ

ใหม่ แท้ กิ๊กจ้า ราคาปกติ 1200.- แม่ค้าขายที่ 960.-

ถ้าสนใจเวชสำอาง นำเข้าจากสหรัฐอเมริกาตัวนี้ มีประสบการณ์ใช้มาตั้งแต่เมืองนอกเมืองนา เมล์หรือโทรมาคุยปรึกษาแนะนำกันได้จ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:29 PM.

0/5
    แม่ค้าหารูปมาเพิ่มได้ค่ะ สำหรับ premium brand ที่มักพบว่าใช้งานกันมากในคลินิคคุณหมอค่ะ

0/5
    แม่ค้ามาเสนอโปรโมชั่นคู่กันกับ บีบี เทพ ค่ะ

มีตัวคือขายคู่กับ surpass fluid lotion SPF 50+ ขนาด 50ml

ราคาปกติ 3200.- ขายที่ 2000.-
    Last edited by darwee; 04-19-2012 at 12:17 AM. Reason: add new promotion

0/5
    แม่ค้าสรุปราคาโปรโมชั่นของ ลาโจเล่ Esthemed และ Dae woong ที่นี่ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....058#post372058

0/5
    เอารูปสินค้ามาเพิ่มเติมค่ะ ตัวนี้คือ surpass powder ค่ะ แค่ป้ายๆ ก็เรียบเนียนแล้วค่ะ

^^

0/5
    พี่หลินฝากมาแจ้งว่า สินค้ากันแดดตัวใหม่ของ lajolie : surpass แบบ spray ใช้ง่ายกว่าเดิม เพียงแค่ฉีดพ่น เข้ามาที่ร้านแล้วค่ะ

บอกราคาโปรฯ ไปก่อนนะคะ คือ ราคาปกติ 1 ชิ้นอยู่ที่ 2000.-
    ช่วงนี้ทำโปรฯ ซื้อ 1 แถม 1 ให้ลองใช้กันดูค่ะ ขายที่ 1590.- (ค่าจัดส่งเหมาจ่ายกี่ชิ้นก็ได้ 50.-)

ฝากเพื่อนๆ พิจารณาเพิ่มเติมด้วยจ้า

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 04-19-2012 at 12:10 AM.

0/5
    มีคุณลูกค้าสอบถามมานะคะ เกี่ยวกับวันผลิต (MFG date) หรือ วันหมดอายุ (Expiry Date)
    สำหรับผลิตภัณฑ์กลุ่ม la jolie, Esthemed , และ daewoong นะคะ

ที่ร้านมีโปรฯ หลายแบบจริงๆ ค่ะ จริงๆ แม่ค้าไม่ได้ update ราคานานแล้ว
    พี่หลินเค้าลดราคามาในหลายรายการเลยค่ะ

แม่ค้าไล่วันผลิต และวันหมดอายุ (ถ้ามี) ให้ทราบไล่ทีละตัวเลยนะคะ วันนี้ก็วันที่ 21/08/54 จ้า

Lajolie Surpass Lotion โลชั่นกันแดดจ้า : Expiry date 05/08/12
    Lajolie Surpass Powder กันแดดสูตรแป้ง : Expiry date 03/03/14
    Lajolie Surpass Spray กันแดดสเปรย์ : Expiry date 11/06/17
    Lajolie Gel ลาโจเล่ เจล : Expiry date 03/03/16
    Lajolie Serum ลาโจเล่เซรั่ม : Expiry date 03/03/16

------------
    Esthemed EGF (สีเงิน-ฟ้า) : Expiry date 29/09/12
    Esthemed C+ laser(สีส้ม) : Expiry date 03/13
    Dae Woong EGF ทาตัว (ฟ้า) : Expiry date 10/11/18

ในร้านมีหลาย lot นะคะ ปัจจุบัน ก็อาจจะเปลี่ยนไปแล้ว ถ้าแม่ค้า update ไม่ทัน
    ถ้าสงสัย ก่อนซื้อก็ ถามทางร้านก่อนก็ได้ค่ะ เพื่อความสบายใจจ้า

เดี๋ยวแม่ค้าถามโปรฯ ล่าสุดจากพี่หลินมาให้นะคะ ^^
    Last edited by darwee; 04-19-2012 at 12:24 AM.

0/5

โปรฯ ล่าสุดก็หาอ่านเอาในเว็บของแม่ค้านะคะ ลอง search จาก lunahealthplus@gmail.com

ล่าสุดที่สุดในวันที่ update ข้อมูลคือ 19-Apr-55 ดูใน link นี้นะคะ

http://sbntown.com/forum/showthread....788#post528788

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:29 PM.

0/5
    หายหน้าหายตาไปหลายวันค่ะ วันนี้มีโอกาสมา update ข้อมูลในร้านสั้นๆ ในปัจจุบันนะคะ

ลาโจเล่ กล่องเงิน กล่องทอง เฮงๆ รวยๆ สวยเด้งกันทุกคนนะคะ แม่ค้าใช้แล้ว ติดใจมากค่ะ และจะใช้ต่อไปค่ะ

อีจีเอฟ สเต็มเซลล์ หน้าเด้ง สร้างเซลล์ผิวใหม่ค่ะ

กันแดดเนื้อโลชั่นเนื้อบางเบาสำหรับผิวอ่อนบางแพ้ง่ายที่สุดยังใช้ได้ และแบบแป้งฝุ่นปกปิดเรียบเนี๊ยบค่ะ

หน้าขาวใสด้วย C+ laser white แก้ปัญหารอยดำได้ถูกจุด ราวกับทำเลเซอร์มา

ตัวนี้ที่พวกเราคุ้นเคยกันค่ะ บีบีลาโจเล่ ดีกว่าเดิมที่ปกป้องแสงแดด spf 50

ใช้ดีจนเพื่อนๆ บอกต่อค่ะ

0/5
    มีโปรปัจจุบันของกลุ่มเวชสำอางช่วงกลางเดือนมกรา 56 นี้ค่ะ
    ----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

สำหรับกลุ่ม Lajolie...

โปรฯ ตัวนี้เห็นแล้วหลายๆ คนคงกรี๊ดด นะคะ เพราะมันมีแบบนี้ด้วยหรือ หนีบไปเลยค่ะ คนละ 3 ชุด คุ้มมากๆ นานๆ มาเสียที

Esthemed EGF ค่ะ มีโปรฯ ใหม่คุ้มกว่าค่ะ

สวยด้วย stem cell ประสิทธิภาพลดริ้วรอย ร่องลึกได้ผล โปรฯ แข่งกันมากับตัวล่างคือ Esthemed EGF
    ซื้อ 1 แถม 1 ในราคา 1990.- พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ ราคาสุดพิเศษจำนวนจำกัดเช่นกันค่ะ

สินค้า lot ที่เอามาทำโปรฯ ลดพิเศษนี้ หมดอายุเดือนเจ็ดปีนี้นะคะ ราคานี้หาแทบไม่ได้จริงๆ ค่ะ
    ดังนั้น เพื่อนที่เหล่ๆ เมียงๆ มองๆ มานาน แต่ราคาปกติ มันสูงมาตลอด อยากให้พิจารณาลองไปใช้ดูค่ะ
    ขวดหนึ่งใช้ประมาณ เดือนเดียวก็หมดค่ะ ใช้ทิ้งใช้ขว้างได้เลยค่ะราคานี้

ลองตามราคาเก่าๆ ได้เลยค่ะ ไม่เคยดึงดูดขนาดนี้มาก่อนค่ะ

-----------------------

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:30 PM.

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->