กติกาของกระทู้นี้
+++ CF แล้วงด CC นะคะ +++
+++ โอนเงินภายใน 24 ชั่วโมง หลังได้รับแจ้งเบอร์บัญชีค่ะ +++
+++ ส่งของวันจันทร์ พุธ ศุกร์ จ้า ^^ +++

**** เนื่องจากติดวันหยุดยาวช่วงเทศกาลสงกรานต์ เพื่อหลีกเลี่ยงปัญหาของหาย หรือตกค้างที่ไปรษณีย์ ทุก order ในช่วงวันที่ 10-18 เม.ย. 53 จะเริ่มทำการจัดส่งตั้งแต่วันที่ 19 เม.ย. 53 นะคะ ****

*** มีบัญชีของ KBANK, SCB, BBL นะจ๊ะ ***

สนใจ หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
ติดต่อ email: gobby79@gmail.com
หรือโทร. 08-9685-3443 จ้า

Blackmores Cod Liver Oil 1000 mg (80 เม็ด)
Suppurts a Healthy Immune System
น้ำมันตับปลา ช่วยเสริมสร้างระบบภูมิคุ้มกัน จาก Blackmores
หมดอายุ 23/10/10
ฝากเพื่อนหิ้วมาจากออสเตรเลีย แต่ปรากฎว่าสั่งไปผิดอัน
เปิดขวดไปแล้ว แต่ยังไม่เคยทานจ้า
ขาย 370 บาท
+++ ค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท/บ้าน, EMS 50 บาทค่ะ +++

Blackmores Evening Primrose Oil 1000 mg
Natural Source of OMEGA-6
มีโอมาก้า6 ช่วยบำรุงผิวพรรณให้เปล่งปลั่ง นุ่ม ชุ่มชื่น,
ลดอาการปวดประจำเดือน, ประจำเดือนมาไม่ปกติ, แก้ปวด อักเสบ ตามข้อ,
บำรุงผมและเล็บไม่ให้แห้งกร้าน, ลดการเกิดสิวอุดตัน, ฟื้นฟูสภาพตับ
หมดอายุ 11/09/11
แบ่งขายเม็ดละ 5 บาท (กำหนดขั้นต่ำ 20 เม็ด/order จ้า)
+++ ค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 20 บาท/บ้าน, EMS 50 บาทค่ะ +++

ขอฝากทู้เล็กๆน้อยๆจากห้อง voucher และเครื่องสำอางค์ด้วยนะคะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ @^_^@