รับพิมพ์ สิ่งพิมพ์ ทุกชนิดค่ะ อาทิเช่น ปฏิทิน , แผ่นพับ , Banner , โบรชัวร์ , วารสาร , สติ๊กเกอร์ , บาร์โค๊ด , ฉลากสินค้า และ บรรจุภัณฑ์ ต่างๆค่ะ พิมพ์ด้วย ระบบออฟเซ็ต 4 สี พร้อม บริการหลังการขายจากโรงพิมพ์ที่ชำนาญการด้านสื่อสิ่งพิมพ์มานานกว่า 30 ปี เรารับงานทุกประเภทนะคะ ไม่กำหนดขั้นต่ำของจำนวนการสั่งผลิต รับทำงานด่วน ราคาเป็นกันเอง รับประกันคุณภาพงานทุกชิ้นค่ะ สนใจสอบถามรายละเอียด และราคาได้ทันทีนะคะ

“พิมพ์คุณภาพ ตรงต่อเวลา ราคามิตรภาพ”

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม คุยกันก่อนได้ค่ะ
ติดต่อ บริษัท G.T.I. PACKAGING จำกัด 16/22 หมู่ 7 ซ.เทียนทะเล 26 ถ.บางขุนเทียน-ชายทะเล แขวงท่าข้าม เขตบางขุนเทียน กทม.10150

โทร: 087-388-5533 (คุณยุ้ย)
แฟกซ์: 02-897-3781
อีเมล์:
cholly_12@hotmail.com
เข้าชมเว็บไซด์คลิกที่นี่ :
www.gti-print.com

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลงใหม่ เนื่องจากที่มีอยู่เดิมหายไป
และขอย้ายกลุ่มรูปลงมาไว้ตำแหน่งล่างจากนี้ เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://www.bangkokpost.biz/_files/pr...0_gkqagMnC.jpg ครับ
ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ