Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 10 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 ... LastLast
Results 31 to 40 of 100

Thread: MY WEDDING NIGHT : แล้วชีจะ Vintage ไปไหน ??

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    บอกได้คำเดียวว่าสวยมากๆเลย วินเทจ สุดๆ ดีใจกะพี่วิลา ด้วยนะคะ
    เห็นแล้ว อยากแต่งงานเลย อิอิ
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

tatar_17 is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักมากมาย ชอบมากค่ะ ขอให้มีความสุขตลอดไปค่ะ

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by 69 View Post
    จัดงานได้น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ ขอแอบ save ไว้เป็นไอเดียร์นิดหน่อยนะคะเพราะคิดว่าจะจัดงานในสวนที่บ้านเหมือนกันค่ะ

ปล. อยู่ต่างจังหวัดเหมือนกันเลย บ้านต่างจังหวัดนี่ดีนะคะ มีเนื้อที่กว้าง จัดงานได้สบาย ๆ เลยเนอะ
    เชียร์จัดที่สวนค่ะ นึกภาพเตนท์ขาว เก้าอี้ขาว กรงนกขาว
    ดอกไม้....เลิศศศศ !

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ขอแสดงความยินดีย้อนหลังด้วยนะคะ

ดูแล้วบ่องบอกความเป็นคุณจอยเลยนะคะ

น่ารัก สวย หวาน เรียบ โก้หรู

รอดูใน FB อยู่นะคะ......

ขอบคุณภาพสวยๆ.....เจ้าบ่าว เจ้าสาวที่น่ารักจ้า
    ขอบคุณมากค่า ว่าแต่ไมเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นคุณน้อยใน FB

Quote Originally Posted by dogcula View Post
    มองภาพแล้วมีความสุขด้วยจัง ^^
    ยินดีด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่า

Quote Originally Posted by lalabye View Post
    ดีใจด้วยนะคะ
    งานน่ารักมากๆ เลยค่ะ

ว่าแต่เมื่อไหร่จะถึงวันของเราหนอ T-T
    ขอให้ถึงวันนั้นเร็ว ๆ นะคะ

Quote Originally Posted by orn View Post
    งานน่ารักมากเลยค่ะ เมื่อกี๊แอบไปดูรูปที่ Blog มาด้วย

ใครเห็นต้องปลื้มงานนี้แน่ๆค่ะ
    ขอบคุณมากค่า

Quote Originally Posted by lukbua View Post
    K.Wila คะ !!

วันนี้ลูกบัวหมดเวลาไปทั้งวันกับการตามอ่านไดอารี่ของคุณเลยล่ะค่ะ ^_^
    (ปกติไม่ค่อยอ่านของใคร เขียนอย่างเดียว)

ชอบภาษาที่คุณเขียนมากๆ ชอบสไตล์การแต่งตัว ชอบๆๆ ชอบไปหมดเลยค่ะ
    add to favorites เลยดีกว่า...

งานแต่งงานก็เก๋มากมาย...happy happy นะคะ
    ขอบคุณมากค่า และดีใจที่ชอบ bog นะคะ
    ได้ feedback ดีๆ แบบนี้ละค่อยมีกำลังใจทำต่อ
    555+ ....นึกว่าบ้าอยู่คนเดียว
    ดีใจที่เจอคนชอบอะไรเหมือนกัน

Quote Originally Posted by cherry_k View Post
    เห็นแล้วอยากกลับไปแต่งงานใหม่อีกรอบจังเลยค่ะ

สวยมากๆเลย
    จัดวันเกิดแทนก็ได้มั้งคะ 55+
    บายเดอะเวย์ ขอบคุณมากค่า

Quote Originally Posted by jaew_waw View Post
    งานน่ารักมากๆเลยคะ ^^
    Quote Originally Posted by ouiouina View Post
    ชอบมากเลย.....คุณจอย
    ยินดีด้วยนะค่ะ น่ารักสุดยอดไปเลยค่ะ
    แปลว่าชอจริง ...ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by nangfah View Post
    งานน่ารักมากๆเลยคะ ยินดีด้วยนะคะ
    ขอบคุมากค่า

Quote Originally Posted by SecretAdmier View Post
    ถ้าคุณจอยจะเป็น wedding planner เองนะ..หวานขอจองตัวไว้ใช้บริการเลยค่ะ ^^ พูดจิงๆนะจ๊ะ
    ยินดีค่า แต่กว่าวิลาจะได้เป็น คุณหวานอาจมีลูก 2 ละ 555+
    แอบเห็นนะ หนุ่มคนนั้นใน FB อิๆ

Quote Originally Posted by jug View Post
    โอยยน่ารักจังเลยค่ะ เก่งกว่า พวกทำwedding อีก ..... เห็นแล้วอยากกลับไปจัดใหม่ อิอิอิ
    ถ้าจัดจริงก็บอกนะคะ ยินดีช่วย <---o/

Quote Originally Posted by Ohh View Post
    หวาน น่ารักมาก.กกกกก

อารมณ์แบบเด็กผู้หญิงช่างฝัน เจ้าหญิงๆ ดูโรแมนซ์ ที่สุดคะ

เห็นแล้วชอบเลย อยากจัดแบบนี้มั่ง แต่คงต้องรอให้มีคนมาขอก่อน แล้วจะไปคำปรึกษาจากคุณวิลาน๊า

ยินดีด้วยนะคะ มีความสุขมากๆ รักกันเยอะๆ และมีน้องเร็วๆนะคะ ^^
    ขอบคุณมากค่า....น้องคงไว้ก่อน
    ขอพ่อกับแม่ท่องโลกก่อนนะคะ
    มีตอนนี้ คงไปไหนไม่ได้อีกนาน ^^"

Quote Originally Posted by aeh View Post
    ยินดีด้วยนะคะ งานน่ารักมากๆเลย
    ขอบคุณมากค่า ^^

Quote Originally Posted by F | u f f y |3 u n ~* View Post
    งานแต่งน่ารักม๊ากกกกกก ~*

คุณจอยจัดงานเก่งมากๆเลยค่ะ >__<

^^

เห็นแล้วอยากแต่งบ้าง ((มาขอเค้าซักทีสิที่ร๊ากกก))
    >__<"
    ต้องบุกเองเลยค่า รอมะได้การละ 55+

Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    แอบถามนิดนึงได้ไหมค่ะว่าคุณจอยเป็นลูกครึ่งรึเปล่าค่ะ คือพี่เห็นรูปหนูตั้งแต่ตอนมีตติ้งคราวก่อนโน้น ก็สะดุดตาในความน่ารักเหมือนตุ๊กตาและหน้าเหมือนสาวๆฝรั่งเลยอ่ะค่ะ เลยแอบสงสัย ถ้าไม่สะดวกใจไม่ต้องตอบก็ได้นะจ้ะ ยังไงก็ยังคอยเป็นแฟนคลับติดตามอยู่เสมอค่ะ ส่วนชีวิตต่างแดนก็ สะดวกสบายกายแต่ใจแอบเหงานิดๆ ตามระเบียบค่ะ
    วิลาเป็นลูกเสี้ยวค่า พ่อถึงเป็นลุกครึ่ง แต่ลูกครึ่งแขกนะคะ ไม่ใช่ฝรั่ง
    โชคดีแม่ขาวเลยออกมาแบบนี้ล่ะค่ะ 55+

ปล.นั่นคือเหตุผลที่หนูไม่กล้าไปเรียนนอก กลัว "เหงา"
    ให้ไปเที่ยวแป๊ป ๆ โอเค ไงก็โชคดีนะค้า

Quote Originally Posted by story2lady View Post
    บอกได้คำเดียวว่าสวยมากๆเลย วินเทจ สุดๆ ดีใจกะพี่วิลา ด้วยนะคะ
    เห็นแล้ว อยากแต่งงานเลย อิอิ
    ขอบคุณค่า ไงก็ขอให้วันนั้นมาถึงเร็ว ๆ นี้เลยละกันนะคะ

Lady-M is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีด้วยนะคะ งานน่ารักมากๆเลยค่ะ

0/5
    ติดตามทั้ง blog และ facebook ของคุณจอยมาตลอดเลยค่ะ
    คุณจอย น่ารักมากๆๆ แต่งตัวน่ารักอยู่ตลอดเลย

ส่วน งานแต่งนี้เป็นงานแต่งในฝัน เลยหละค่ะ

พอเห็นปุ๊บ รีบส่งให้คุณแฟนดูเลย

ฮ่าๆๆ

ยังงัย ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ : )

0/5
    (คุณจอย จัดงานได้น่ารักมากๆเลยค่ะ( นี่ถ้าบอกว่าจ้างบริษัทก็เชื่อนะคะ) ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
    เจ้าตุ๊กตาตัวน้อย

0/5
    งานน่ารักมาก เจ้าสาวก้อสวย ชอบมากถึงมากที่สุด ตามติดมาตั้งแต่ FB, blog, และ sbn คริคริ
    ขอให้วิลามีความสุขมากๆนะจ้ะ ทุกวันเป็นสีชมพู แล้วก้อ... Happy Birthday ด้วยจ้า สมหวังในทุกสิ่งที่ตั้งใจนะจ้ะ... โอม เพี้ยง
    PS> update blog บ่อยๆน้า ชอบเข้าไปอ่านมากๆ สมัครเป็น fan club ด้วยคนค้าบ
    *.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    (✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

JuNeJuNe's Avatar
    JuNeJuNe is offline Trusted Member
    0/5

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ

งานน่ารัก และ อลังการมากเลยค่ะ

มีความสุขมากๆ มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองนะค๊า ^^

0/5
    อยากจัดงานแบบนี้มั่งจัง แต่มีงบไม่มากขนาดนี้ สวยมากคะ ยินดีด้วยนะคะ

0/5
    เป็นงานแต่งงานที่น่ารัก มาก มาก มาก มาก เลยค่ะ
    ยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขแบบนี้ตลอดไป

Page 4 of 10 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 ... LastLast

Comments from Facebook