Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast
Results 41 to 50 of 56

Thread: LV ไม่ใช่ Louis Vuitton แต่เป็น Las Vegas ค่ะ

Warning Points:
    0/5
    น่าอิฉาจังเลยค่ะ อยากไปบ้างงง รูปสวยมากๆ

0/5
    Quote Originally Posted by Kesara View Post
    สวยจังเลย เห็นแล้วอยากไปบ้างคะ
    แนะนำ เลยค่ะ ว่าอย่างน้อยก็สักครั้งหนี่ง

Quote Originally Posted by nam View Post
    ถึงว่าพี่ป้อมหายไปไหน แอบไปเที่ยวนี่เอง รูปสวยจังคะพี่ป้อม
    หนีโรงเรียนไปเที่ยวมาค่ะ น้องน้ำ เรียนหนักไปหน่อยตั้งแต่มกรา มายังไม่ได้ฮอลิเดย์ เลยอยากไปไหนไกลๆ กิน ๆ เที่ยว ๆทำอะไรที่อยากทำบ้าง แต่มาดันไปไม่สบายเสีย...แต่ก็หนุกดี

Quote Originally Posted by Panor View Post
    Wow P'Pomme pai ma laew! I think you will go next month ah kha, all pics you posted are so beutiful kha, especcially Murano Glass in Bellagio, prommiss to myself will go again kha, last time is not enough just for 3 nights, thank you so much for beutiful posted kha.
    ไปมาอยู่เป็นอาทิตย์ ยังไปไม่ทั่วเลยนะค่ะ ต้องหาโอกาสใหม่ แต่เดินทางเหนี่อยมากๆ เลย....
    Quote Originally Posted by luva View Post
    น่าอิฉาจังเลยค่ะ อยากไปบ้างงง รูปสวยมากๆ
    ขอบคุณมากค่ะ ถ้ามีโอกาส แนะนำนะค่ะ

0/5
    รูปสวย คนก็สวย น้องเป๋าก็สวยค่าพี่ป้อม คิดถึงจังเลยไปเที่ยวนี้ได้อะไรมาบ้างค่ะ เห็นที่เที่ยวแล้วอยากไปเพราะว่านีน่าอยากไปดู Celine Deon อ่ะค่ะกับพาลุกไปดูโชว์ของ ซิกฟรีดแอนด์รอยด์ ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้ไปเมื่อไหร ป.ล น้ำพุสีแดงนีน่าว่ามันน่ากลัวอ่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5

Lightbulb wow wow wow

อยากไปบ้างจังครับ เห็นรูปแล้วสวยมากๆเลย
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

0/5
    สวยจังค่ะ...อยากไปบ้างเหมือนกัน...
    แต่โอกาสถ้าจะไม่มี....แต่ที่ไม่มีนี่ น่าจะเป็นกะตังค์ซะมากกว่า อิอิ

รูปสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ...เห็นบรรยากาศแล้วดูสบายๆมาก อากาศน่าจะดีมากเลยใช่ไหมคะ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    รูปสวย คนก็สวย น้องเป๋าก็สวยค่าพี่ป้อม คิดถึงจังเลยไปเที่ยวนี้ได้อะไรมาบ้างค่ะ เห็นที่เที่ยวแล้วอยากไปเพราะว่านีน่าอยากไปดู Celine Deon อ่ะค่ะกับพาลุกไปดูโชว์ของ ซิกฟรีดแอนด์รอยด์ ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้ไปเมื่อไหร ป.ล น้ำพุสีแดงนีน่าว่ามันน่ากลัวอ่ะ
    ไปเทียวนี้ ดันไปป่วยเสีย เพราะก่อนไปกลัวจะไม่สบาย เลยไปหาหมอขอฉีดวัคซีนกันหวัด ก่อนไปอีกเหมือนกันไปเข้าคิวร่วม 3 ชม เพื่อจะไปงาน Blvgari
    Family Sales รออยู่นอกอาคารนะ หนาวก็หนาว รอคิวเป็นกิโลเลย ได้เรื่องเลยทีนี้
    แต่ก็สนุกค่ะ ที่ช๊อปเยอะมาก แถมหลายอย่างถูกกว่าที่สวิส โชว์ มีเยอะมาก ช่วงที่ไปมี เดวิด คอปเปอฟิว Cher (สวยมาก) มี ซาตาน่า ด้วย คิดถึงนีน่านะ เพลง Black magic women.....อิอิ อยากดู เบท มิลเลอร์ เพราะชอบมาก เสียดาย ที่โชว์เริ่มวันจะกลับแล้ว ได้เสือมาหลายอยู่เหมือนกัน ไว้จะเอามาอวด
    คราวนี้ ไปเจ็บตัวเล็กน้อย กับตู้ และ แบลกแจ๊ค แต่เล่นเอาสนุกๆ นะ เพราะตกลงกับแฟนแล้วว่าทริปนี้ ห้ามขัดคอ ขอกิน ชอป เที่ยว เล่น นานๆ ครั้งนะค่ะ

Quote Originally Posted by summer View Post
    อยากไปบ้างจังครับ เห็นรูปแล้วสวยมากๆเลย
    ขอบคุณมากค่ะ

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    สวยจังค่ะ...อยากไปบ้างเหมือนกัน...
    แต่โอกาสถ้าจะไม่มี....แต่ที่ไม่มีนี่ น่าจะเป็นกะตังค์ซะมากกว่า อิอิ
    ขอบคุณค่ะ หาโอกาสให้ได้นะค่ะ น่าไปจริง ๆ

รูปสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ...เห็นบรรยากาศแล้วดูสบายๆมาก อากาศน่าจะดีมากเลยใช่ไหมคะ
    อากาศดีมากค่ะ มีแดดทุกวัน นอกจากตกเย็นจะมีลม หนาวนิดหน่อยค่ะ

Quote Originally Posted by LiiBunnie View Post
    สวยมากมาย น่าไปจังเลย ^^
    ขอบคุณค่ะ

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    น่าไปเที่ยวมากค่ะ เที่ยวที่เดียวเหมือนเที่ยวรอบโลกคุ้มจริงๆ หุหุ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

rungring_n's Avatar
    rungring_n is offline Trusted Member
    0/5
    รูปสวยจังค่ะ

อิจฉาๆๆๆจัง

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นภาพที่คุ้นตามากๆๆ อิอิ ร้านเฝอที่ไปกินอยู่ชั้น 2 เนอะ อร่อยดีค่ะ ก่อนหน้านี้ไปทานบ่อย ช่วงหลังไม่ค่อยได้ไป ตอนนี้อากาศกำลังสบาย คุณป้อมถ่ายรูปได้สวยมากๆๆ อ้อ city center จะทยอยเปิดแล้วค่า เปิดวันนี้ December, 1 st วันแรกค่า เดี๋ยวจะแอบไปสำรวจหน่อย รู้สึกว่า shopping center จะใหญ่มากๆๆ ไว้มีโอกาสมาอีกสิคะ แล้วได้ไปกิน buffet ที่ไหนบ้างเอ่ย
    ม่ายฃื้อแล้วจริงๆน้า >_<

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5
    เฮ้อ เห็นแล้วอยากไปมากๆเลยค่ะ
    อิจฉาจัง ยินดีด้วยนะคะ ^^

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook