Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 14 of 14

Thread: เพื่อนๆๆช่วยแนะนำทัวร์ยุโรปหน่อยค่ะๆๆ

Warning Points:
    0/5

RE: เพื่อนๆๆช่วยแนะนำทัวร์ยุโรปหน่อยค่ะๆๆ

จะไปประมาณ อังกฤษ ฝรั่งเศษ อิตาลี สวิส อ่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    จริงๆประเทศพวกนี้แบบว่าเหมือนมีข้อมูลที่เที่ยวให้พร้อมเรยเน้ออ
    แบบว่าถ้าไปเองก้อคิดว่าน่าจะแบบว่า วอรี่ฟรีเรื่องเวลาด้วยอ่า

ยังไงไปมาแล้วอย่าลืมของฝากน้า 55555
    ล้อเล่นนะค้าบบ

have a good trip
    Bon voyage

อิอิ
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

0/5

RE: เพื่อนๆๆช่วยแนะนำทัวร์ยุโรปหน่อยค่ะๆๆ

มาเพิ่มเติมอีกนิดนะค้าบ
    ตะกี้คุยกะเพื่อนมา บ้านเค้าทำทัวร์ ได้ข้อมูลดังนี้

เค้าบอกว่าถ้าจะไปเปนกรุ๊ปส่วนตัวเนี่ย
    ต้องประมาน15คนอะครับ
    เพราะมันจะมีพวกค่าตั๋วที่สำคัญ
    เป็นแบบตั๋วเดี่ยวตั๋วรวมประมานนั้นอะครับ

ส่วนเรื่องประเทศนี่ก้อ ถ้าจะไปแบบกรุ๊ปส่วนตัว
    ก้อเลือกได้เรยครับว่าจะไปไหนบ้าง
    แต่ถ้าสมมติว่าจำนวนคนไม่ถึง แล้วไปกับทัวร์ธรรมดา
    ก้อคงต้องไปตามแพลนของทัวร์อะครับ

แล้วก้อต้องดูรายละเอียดเรื่องเวลา จำนวนวันด้วย
    ส่วนตัวคิดว่าคนละ 100000 (ตามคุณtai-foon) น่าจะอยู่นะครับ
    :lol:

แต่ถ้าไปแบบว่าไม่กีไม่แนะนำให้ไปหลายประเทศนะครับ เพราะมันจะแบบไม่ค่อยไดเที่ยวมามาย
    ยังไงสนใจ PM มาได้เน้ออ จาถามรายละเอียดให้ได้ครับ
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

เป้ไปกันเองอะคร๊า ตอนนั่งเครื่องแย้วได้คุยกะ air เค้ายังต๊กกาจายทำตาโตอ่า กร๊ากกก

เป้เลยแนะนำได้แต่หนังสือ guide ดีดีอะจ๊า เพราะไปเอง เที่ยงเอง คิดเอง chill คริ คริ
    แต่มันส์หยอเลยคร๊า เป้ชอบน๊าได้ขี้นบนหอเอน ได้ปีนไปบนหอไอเฟิ้วรอนานเปง ชม.เยย
    กะร่องกอนโดราเล่นตลอดคืน กร๊ากกก ถ้าไปทัวร์เค้าจะ fix เวลามากจังอะคะ

Bee is offline Trusted Member
    0/5

เคยไป อิตาลี แบบเจาะลึก ประเทศเดียว ไปกับบ้านทัวร์

อาหารดี ไกด์เก่ง มีเวลาเดินเล่นเยอะเลยค่ะ ชอบ

กับ เคยไป ฝรั่งเศส กับ โบอิ้ง ฮอลิเดย์ ก็พอถูไถค่ะ อาหารไม่ค่อยดี

ไม่มีเวลาช็อปปิ้ง (เศร้า) แต่เค้าแถมเที่ยว ตุรกี ก็พอโอเคค่า

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook