Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast
Results 31 to 40 of 58

Thread: Summer in Sweeden Episode I in UKLUM.

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ดีจังเลยนะคะ มีบ้านพักตากอากาศแบบนี้ อยู่กับธรรมชาติ เด็กๆสนุกน่าดู
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

0/5
    พี่นีน่าวิวสวยมากเลย เด็ก ๆ ก็น่ารักกันทุกคน โดยเฉพาะลูก ๆ ของพี่ เหมือนกะที่ทุกคนบอกอ่ะนะเพราะว่าแม่เค้าสวย 555 โอ๊ดว่าไม่เห็นอ้วนเลยรูปนั่งจิบไวน์ สวยธรรมชาติเชียว

น้องน้อต กะ คุณมีสุข นี่ก็แหม เด็กก็ไม่เว้น แย่งกันใหญ่ 555 ว่าแต่มีเหลืออีกซักคนมั้ยค่ะ ขอบ้าง 555

พี่นีน่าโอ๊ด คอนเฟริม์ว่าพี่แค่อวบขาว ไม่อ้วนดำ จ้า ( เอาใจเพราะหวังแย่งเด็กจาก 2 คนข้างบน )

0/5
    เด็กๆๆน่ารักจังเลยค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

nickbee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เจ๊รูปเริศอะ อยากไปจังเลยคะ สวยๆๆบรรยากาศคงดีมากๆๆๆ

อาทิตย์หน้านะคะเจ้เจอกันคร่าๆๆๆ

คิดถึงเจ้มากๆๆคร่าๆๆ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    บรรยากาศดีมั่กมากก.กกกก

สาวๆ น่ารักทุกคน โดยเฉพาะ ลูกสาวคุณพี่อ่ะคะ

รอดูภาคต่อไปนะคะ

U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

sa-rah's Avatar
    sa-rah is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up ('O')

คุณนีน่าคะ
    เด็กๆ น่ารักจังเลยค่ะ บรรยากาศดีมากๆ ด้วย
    ขอบคุณนะคะที่เอารูปสวยๆ มาให้ชม
    ++ เพื่อลูกๆ และกระเป๋าที่ร๊ากกก.....ของเราเอง ++

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5

wow wow wowwww

สวัสดีค่ะ
    แอนแอบตามมาดูรูปพี่นีน่า-ผู้โด่งดังให้องBeauty คริคริ
    พี่นีน่าสวยออก..มะเหนอ้วนดำ อย่างที่ออกตัวไว้เลยอ่ะค่ะ
    สมแล้วที่เป็นเจ้าแม่ห้องbeauty

น่าอิจฉาจังเลย...บรรยากาศดี อาหารอร่อย แถมได้พักผ่อน
    เห็นด้วยกับเพื่อนๆในนี้ว่า เด็กๆน่ารักมากกกก

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member
    0/5
    มาตอนตลาดเกือบวาย น่าไปเที่ยวมากเรยเจ๊ จะรอดูเอปิโสดต่อไป ว่าแต่เจ๊เมื่อไหร่จัดทัวร์คับ อิอิ
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

จำไว้ให้มั่น "SBN ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อซื้อขายแลกเปลี่ยนกระเป๋าแบรนด์เนมในราคากันเองแบบพี่น้อง ไม่ได้มีจุดประสงค์ให้มีการซื้อขายเพื่อเชิงพาณิชย์"

0/5
    Quote Originally Posted by chattavat View Post
    พึ่งคลอดน้องป่าวครับเนี่ย
    พี่คับสองทุ่มหรือสองโมงเช้าฮาๆๆ
    มันน่าจะเอารูปพระอาทิตย์เที่ยงคืนมาใส่ด้วยเด้อคับเด้อ
    อะฮ้า..คุณฉัตรขา ช่างกล้ามาแซวอิชั้นนะค่ะอย่างงี้คือ "อวบขั้นสุดท้ายเฟ้ย" ชิๆๆ อิๆๆๆ

Quote Originally Posted by amm View Post
    ดีจังเลยนะคะ มีบ้านพักตากอากาศแบบนี้ อยู่กับธรรมชาติ เด็กๆสนุกน่าดู
    หลบไปชาร์จแบต ปีละครั้งค่ะ

Quote Originally Posted by oatty View Post
    พี่นีน่าวิวสวยมากเลย เด็ก ๆ ก็น่ารักกันทุกคน โดยเฉพาะลูก ๆ ของพี่ เหมือนกะที่ทุกคนบอกอ่ะนะเพราะว่าแม่เค้าสวย 555 โอ๊ดว่าไม่เห็นอ้วนเลยรูปนั่งจิบไวน์ สวยธรรมชาติเชียว

น้องน้อต กะ คุณมีสุข นี่ก็แหม เด็กก็ไม่เว้น แย่งกันใหญ่ 555 ว่าแต่มีเหลืออีกซักคนมั้ยค่ะ ขอบ้าง 555

พี่นีน่าโอ๊ด คอนเฟริม์ว่าพี่แค่อวบขาว ไม่อ้วนดำ จ้า ( เอาใจเพราะหวังแย่งเด็กจาก 2 คนข้างบน )
    แต้งกิ้วนะจ้ะน้องโอ๊ตที่อุตสาห์มาให้กำลังใจ ตกลงพี่ไม่อ้วนใช่ม้า

Quote Originally Posted by my_mim View Post
    เด็กๆๆน่ารักจังเลยค่ะ
    ขอบใจจ้ะน้องมิ้ม

Quote Originally Posted by nickbee View Post
    เจ๊รูปเริศอะ อยากไปจังเลยคะ สวยๆๆบรรยากาศคงดีมากๆๆๆ

อาทิตย์หน้านะคะเจ้เจอกันคร่าๆๆๆ

คิดถึงเจ้มากๆๆคร่าๆๆ
    ปะ..เกาะล้อกระเป๋าไปกันเหอะ คิดถึงเหมือนกัน รอของฝากจาก ล้อนด้อน ด้วยนะจ้ะหมูนิค

Quote Originally Posted by Ohh View Post
    บรรยากาศดีมั่กมากก.กกกก

สาวๆ น่ารักทุกคน โดยเฉพาะ ลูกสาวคุณพี่อ่ะคะ

รอดูภาคต่อไปนะคะ

โปรดติดตามตอนต่อไปจ้า

Quote Originally Posted by sa-rah View Post
    คุณนีน่าคะ
    เด็กๆ น่ารักจังเลยค่ะ บรรยากาศดีมากๆ ด้วย
    ขอบคุณนะคะที่เอารูปสวยๆ มาให้ชม
    ยินดีและขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    สวัสดีค่ะ
    แอนแอบตามมาดูรูปพี่นีน่า-ผู้โด่งดังให้องBeauty คริคริ
    พี่นีน่าสวยออก..มะเหนอ้วนดำ อย่างที่ออกตัวไว้เลยอ่ะค่ะ
    สมแล้วที่เป็นเจ้าแม่ห้องbeauty

น่าอิจฉาจังเลย...บรรยากาศดี อาหารอร่อย แถมได้พักผ่อน
    เห็นด้วยกับเพื่อนๆในนี้ว่า เด็กๆน่ารักมากกกก
    ตกลงพี่ไม่อ้วนใช่ป่ะ อิๆๆ

Quote Originally Posted by hdogillusive View Post
    มาตอนตลาดเกือบวาย น่าไปเที่ยวมากเรยเจ๊ จะรอดูเอปิโสดต่อไป ว่าแต่เจ๊เมื่อไหร่จัดทัวร์คับ อิอิ
    ก้อเค้าจะไป สิงค์โปร์ กันเร็วๆนี่อ่ะ ไปปะเฮีย "ทัวร์น้องไบลธ์" หุๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    Very nice place + good foods...na sa nook na kha...Khun Nina & your daughter suay makk makkkk...And you are not fat at all kha...Suay kha confirmed. Thanks all nice & warm pictures kha.
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook