Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 8 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast
Results 41 to 50 of 76

Thread: (◡‿◡✿) Review : SweeTeSt DreSseS (◡‿◡✿)

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by cutiebear View Post
    ชุดสวยมากเลยค่ะ รบกวนถามนิดนึงว่าร้านอยู่แถวไหน แล้วคุณกิ๊บตัดชุดยาวมาเท่าไหร่คะ
    อยู่สุขุมวิท 53 คะ ต้นๆซอยเลย มองจากถนนสุขุมวิทก็เห็นคะ

Quote Originally Posted by PJ0607 View Post
    wowwww......สวยจังเลยค่ะ
    หนูก็ตัดชุดแต่งงานร้านนี้ค่ะงานตัดเขาดีเหมาะสมกับราคา ถึงแม้จะได้ช้ากว่ากำหนดแต่ยังดีที่ออกมาแล้วไม่ต้องแก้ไขเยอะทันเวลาพอดี ^__^
    น้องหนูรึเปล่าจ๊ะ ^0^

0/5
    ได้รับเมลล์จากดีไซเนอร์ของร้าน ว่าเอาชุดพี่อุ้ม ( oum_ja )ไปถ่ายแบบมา เลยเอารูปมาลงให้ดู
    คาดว่าพี่อุ้มคงได้รับเมลล์จากคุณแบงค์เช่นกัน น่าปลิ้มจริงๆพี่ ชุดพี่ได้ลงนิตยสารโด้ยยยยยย
    ได้นางแบบหน้าสวยอย่างศรีริต้าอีกต่างหาก............ she สวยโฮกกกกกกกกกก

........

ชุดนี้ก็ของพี่อุ้ม (อีกแล้วคับท่านผู้ชม ) เป็นที่น่าสงสัยว่าพี่อุ้ม....ตัดชุดไปใส่เลี้ยงลูก+รดน้ำต้นไม้ หรือย่างไร แบบว่าหลายตัวจัด

.......

แต่ที่ recommend คือท่านี้เลยพี่อุ้ม !!!!!

ถ้าพี่ใส่ชุดแล้ว post ท่านี้..........ตอนพี่เดย์ เปิดประตูเข้าบ้าน

หนู confirm เลยว่า ปีหน้า น้องภู ได้น้องสาวชัวร์.........ฟันธง !!!!!!

เดรสตัวนี้จำได้ว่าเคยลองที่ร้าน ( รูปอยู่ในหน้า 1 ) โดยส่วนตัวชอบแบบนะ เพราะใส่แล้วเอวจะเล็ก แต่ถ้ากิ๊บใส่เองคงเลือก
    สีแชมเปญมากกว่า เพราะมันจะออกอมชมพูมากกว่านี้ กิ๊บไม่ค่อยใส่เดรสโทนสีน้ำตาลเท่าไร
    แต่ริต้าเค้าใส่สวยดี นางแบบอาชีพนี่ใส่ชุดไหนก็สวยไปหมด อย่างเราๆ ต้องเลือกให้เข้ากะเราจริงๆ ไม่งั้นได้จอดไม่ต้องแจวกันเลย

อันนี้เดรสสีน้ำตาลเหมือน ตัวนี้กิ๊บได้ลองเหมือนกันในวันไปรับชุด แต่พอลองก็รู้ตัวเองเลยว่า.........ไปไม่รอดกะเดรสสีน้ำตาลจริงๆ
    โดยเฉพาะชุดนี้ คนใส่ต้องรูปร่างเพรียวและค่อนข้างสูงนิดนึง.......เกือบอ้วนและเกือบเตี้ยแบบกิ๊บ......จอดสนิท -_-"

ปิดท้ายด้วยชุดแต่งงาน กิ๊บว่าสวยดี เหมาะกะเจ้าสาวสมัยใหม่ เปรี้ยวนิดๆ ไม่หวานมาก แต่เหนืออื่นใด กิ๊บว่าริต้าเค้า post ท่าสวยดี ทำให้ชุดยิ่งดูสวย

0/5
    คุณกิ๊บ..เค้าไปลองชุดสุดท้ายที่ริต้าใส่มานี่แหละค่ะ...ชุดสวยมาก..ออกวินเทจเล็กๆแต่แฝงค.ซุกซนหน่อยๆ...น่ารักมากๆ..แต่ไม่กล้ามาโพสอวดอายเค้าเพราะไม่สวยเหมือนริต้า..เราแอบดูกันเองดีกว่าเนอะ อิอิ..ขอบคุณมากนะคะที่คุณกิ๊บเป็นส่วนนึงที่จะช่วยสานฝันชุดเจ้าสาวให้เป็นจริง
    shopaholic forever & ever

0/5
    Quote Originally Posted by karok View Post
    คุณกิ๊บ..เค้าไปลองชุดสุดท้ายที่ริต้าใส่มานี่แหละค่ะ...ชุดสวยมาก..ออกวินเทจเล็กๆแต่แฝงค.ซุกซนหน่อยๆ...น่ารักมากๆ..แต่ไม่กล้ามาโพสอวดอายเค้าเพราะไม่สวยเหมือนริต้า..เราแอบดูกันเองดีกว่าเนอะ อิอิ..ขอบคุณมากนะคะที่คุณกิ๊บเป็นส่วนนึงที่จะช่วยสานฝันชุดเจ้าสาวให้เป็นจริง
    ออกจะน่ารักคุณฝน อย่าคิดมาก อย่าไปเปรียบกะนางแบบอาชีพหน้าสวยอย่างริต้าเลย อันนั้นเค้าเกิดมาเพื่อเป็นนางแบบ ต้องให้เค้า
    ไว้คุณฝนได้ฟิตติ้งชุดจริงเมื่อไร อย่าลืมเอาภาพมาให้ดูอีกนะคะ อยากเห็นๆ อยากเห็นชุด after party ของคุณฝนด้วยอ่า ^0^
    คุณฝนตัดแบบไหน สีอะไรเหร๋อคะ ^^

farah_lee is offline Trusted Member
    0/5
    เมื่ิอวานมาดูรอบนึง แต่รูปไม่ขึ้น
    วันนี้มาดูอีกรอบ ว้าว!สวยทั้งนางแบบทั้งชุดเลยค่ะ
    เอาไว้กลับเมืองไืทยเมื่อไรจะแวะไป
    รบกวนคุณ nangfah บอก location ชัดๆนิดนึงได้มั้ยคะ
    Winter Samuii!!!

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    น้องกิ๊บพี่เพิ่งเข้ามาเล่นsbnได้ แหะๆๆ ตั้งแต่เปลี่ยนเวอร์ชั่นใหม่ของsbnทำเอาพี่เสียศูนย์เลย - -"

ศรีริต้าใส่สวยเชียวเนอะ แต่ชุดมันสวยด้วยแหละ อิอิ

ปล.ตอนนี้ขอมีลูกคนเดียวก่อนแล้วกันนะ มีเพิ่มพี่คงเป็นเดี้ยงแน่ๆ อิอิ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

0/5
    ชุดสวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by farah_lee View Post
    เมื่ิอวานมาดูรอบนึง แต่รูปไม่ขึ้น
    วันนี้มาดูอีกรอบ ว้าว!สวยทั้งนางแบบทั้งชุดเลยค่ะ
    เอาไว้กลับเมืองไืทยเมื่อไรจะแวะไป
    รบกวนคุณ nangfah บอก location ชัดๆนิดนึงได้มั้ยคะ
    ร้านอยู่ห่างจากสถานนี BTS ทองหล่อประมาณ 100 เมตรคะ หาไม่ยาก ถ้ามาทางรถยนต์ มองจากถนนสุขุมวิท ก็เห็นคะ

Quote Originally Posted by oum_ja View Post
    น้องกิ๊บพี่เพิ่งเข้ามาเล่นsbnได้ แหะๆๆ ตั้งแต่เปลี่ยนเวอร์ชั่นใหม่ของsbnทำเอาพี่เสียศูนย์เลย - -"

ศรีริต้าใส่สวยเชียวเนอะ แต่ชุดมันสวยด้วยแหละ อิอิ

ปล.ตอนนี้ขอมีลูกคนเดียวก่อนแล้วกันนะ มีเพิ่มพี่คงเป็นเดี้ยงแน่ๆ อิอิ
    ก็ว่าอยู่ เพราะน้องภูซนได้ใจจริงๆ ถ้ามีอีกคน พี่อุ้มไม่ต้องทำอะไรแน่ๆวันๆ นั่งดูลูกอย่างเดียว ก็เหนือ่ยแล้ว 555

Quote Originally Posted by Pan_AR16 View Post
    ชุดสวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ ^^

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5
    Killer dresses มากๆครับ
    ชอบทุกชุดเลย
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

0/5
    Quote Originally Posted by summer View Post
    Killer dresses มากๆครับ
    ชอบทุกชุดเลย
    ขอบคุณมากๆค๊า

Page 5 of 8 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast

Comments from Facebook