Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results:

Voters
0. You may not vote on this poll
  • 0 0%
Page 19 of 25 FirstFirst ... 9 17 18 19 20 21 ... LastLast
Results 181 to 190 of 246

Thread: เราจำเป็นต้องปิดเว็บเป็นการถาวร หากสถานการณ์ยังคงเป็นอย่างนี้ต่อไป

yapanee_1987_belle's Avatar
    yapanee_1987_belle is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    เบลล์ ก็เห็นด้วยเรื่องการจ่ายค่าสมาชิกนะค่ะ อาจจะเก็บเป็นรายปีก็ได้ค่ะ หรือจะเป็นค่าแรกเข้าก็ได้นะ ดีทั้งงสองอย่างเลย

ส่วนเรื่องห้องต่างๆ เบลล์ก็เห็นว่าใน siambrandname.com ให้เหลือ Hi-END & Hi-STREET ไว้
    ส่วนที่เหลือ ไปไว้ที่ SBNTOWN.com ก็ดีนะค่ะ จะได้แบ่งแยกเป็นหลักๆไปเลย ง่ายต่อการทำความเข้าใจด้วยค่ะ

แต่ยังไงก็ยังคงขอบคุณ เวปไซต์ดีๆ ที่แห่งนี้ที่ทำให้เบลล์ได้มีอีกโลกนึง ซึ่งก็ได้สอนอะไรเบลล์ไว้หลายอย่างเหมือนกันนะค่ะ
    _____Yapanee_1987_belle_____
    @
    SBN
    ~(^_^)~

0/5
    ว่าไงว่าตามกันค่ะ .. เอาด้วยๆ..
    [SIGPIC][/SIGPIC]ส้มค่ะ chiraluck@hotmail.com โทร 081 8855400

warapa's Avatar
    warapa is offline Trusted Member
    0/5
    กดโหวตแล้วคะ ยินดีทำตามกฏ กติกา มารยาท คะ ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ SBN.

y_o_o_yui is offline Trusted Member
    0/5
    โหวตด้วยคนค่ะ ไม่อยากให้ปิดเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

0/5
    ไม่อยากให้ปิดด้วยเช่นกันคะ ขอโหวตด้วยคนนะคะ อยากให้เว็ปนี้อยู่ไปนานๆ ยินดีทำตามกฎ เหมือนที่ปฏิบัติเสมอมาคะ

รัก Siambrandname คะ

BirdBizBijoux's Avatar
    BirdBizBijoux is offline Trusted Member
    0/5

มาช่วยจัดบ้านให้เป็นระเบียบกันเถอะค่ะ

กดโหวแล้วเช่นกันค่ะ

เห็นด้วยอย่างยิ่งว่าควรจะเก็บค่าสมาชิกรายปี

ใช้บริการมานานก็ยังรู้สึกละอายแก่ใจที่ทางคุณแอ๊นท์กะทีมงานมากๆ

ถึงแม้ว่าเป็นจะเป็นคนซื้อมากกว่าขาย ก็ยินดีที่จะจ่ายค่าสมาชิกค่ะ

แล้วบ้านsiambrandnameก็ควรเหลือแค่ห้องHi-end & ห้องHi-street ก็พอ

ส่วนสินค้าก็ควรเป็นสินค้าที่เป็นแค่กระเป๋า-รองเท้า-นาฬิกา-เข็มขัด เท่านั้น

...นำ้ใจ...ความรัก...ความดี...
    ...เป็นของดีและฟรี ที่มีอยู่จริงในโลก...
    ...แค่แบ่งปันให้คนรอบข้างคุณทุกวันค่ะ...

petitenoi is offline Trusted Member
    0/5
    อ่านแล้วใจคอไม่ดีเลย กลัวไม่มีอะไรให้อ่านแก้เครียด ก็เป็นสมาชิกเงียบๆคนนึงที่ได้ความรู้จากเวบนี้เยอะมากกกๆค่ะ โหวตเห็นด้วยให้ค่ะ

Tonpleang is offline Trusted Member
    0/5
    นานๆจะเข้ามาซื้อ หรือขายสักที แต่รู้สึกใจหายน่ะค่ะ ถ้าเว็บนี้จะต้องปิด เพราะเปนเวบที่ทำให้เราเริ่มเก็บเงินเพื่อจะซื้อกระเป๋าแบรนเนมสักใบ
    เรื่องการเก็บค่าสมาชิก ตามแต่ตกลงกันเลยค่ะ จะรายปีหรือรายเดือน (แต่รายปีก็ดีน่ะค่ะ)

ส่วนห้องให้เหลือเพียง hi-end & hi-street
    และเข้าไดเฉพาะสมาชิกที่เปน TM เพราะมีหลักฐานแน่นอน หรือเปนแบบ invite ก้อได้ค่ะ ลิมิตเชิญเพื่อนสัก คน สองคนก้อพอ

ขอดป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ และขอให้เว็บ siambrandname อยู่ไปนานๆค่ะ

RLoamDee's Avatar
    RLoamDee is offline Trusted Member
    0/5
    ตกใจหมดเลย!! เพิ่งเห็นค่ะ
    อย่าปิดเวปเลยนะคะ WM
    โหวตให้แล้วค่ะ
    ~~**R Loam Dee Dee...เดี๋ยวกระเป๋าก็มา**~~

kiki's Avatar
    kiki is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นอีกคนที่เป็นสมาชิกตั้งแต่ mylv.com เห็นด้วยกับการจำกัดให้เหลือแค่ห้อง hi end และ hi street เพราะหลายๆ ทีที่เข้ามาแล้วเห็นกระทู้จำนวนมากทำผิด และหาผลประโยชน์กันจนมากเกินไป และเรื่องการให้มีการเสียค่าสมาชิก ก็เห็นด้วยค่ะ เพื่อเป็นการช่วยเหลือ และให้เวปนี้ยังคงอยู่

ขอบคุณค่ะ
    My Wish List :

Reissue 226 Matte Black GHW
    Black GST SHW

Page 19 of 25 FirstFirst ... 9 17 18 19 20 21 ... LastLast

Tags for this Thread