Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results:

Voters
0. You may not vote on this poll
  • 0 0%
Page 15 of 25 FirstFirst ... 5 13 14 15 16 17 ... LastLast
Results 141 to 150 of 246

Thread: เราจำเป็นต้องปิดเว็บเป็นการถาวร หากสถานการณ์ยังคงเป็นอย่างนี้ต่อไป

naschaaa's Avatar
    naschaaa is offline Junior Member
    Warning Points:
    0/5
    ยินดีให้เก็บค่าสมาชิกนะค่ะ ถ้าไม่มีSBNคงเหงาแย่เลยค่ะ เต็มใจค่ะเพื่อให้SBNคงอยู่ต่อไปค่ะ
    ❤ Thailand ❤

[SIGPIC][/SIGPIC]

infenity888 Guest
    Quote Originally Posted by naschaaa View Post
    ยินดีให้เก็บค่าสมาชิกนะค่ะ ถ้าไม่มีSBNคงเหงาแย่เลยค่ะ เต็มใจค่ะเพื่อให้SBNคงอยู่ต่อไปค่ะ

เช่นกันค่ะ

0/5

Talking ถ้าไม่มี sbn คงเหงาแย่

[COLOR="rgb(153, 50, 204)"][/COLOR]
    เห็นด้วยนะคะ
    กดโหวตให้แล้วคะ

เป็นสมาชิกไม่นานแต่ขาดsbnไม่ได้แน่คะ
    มีความสุขที่ได้เห็นรูปของสวยๆงามๆ
    ถึงไม่ได้ซื้อก็ชื่นใจคะ

อยู่กันนานๆนะคะ

0/5
    โหวตไปแล้วนะคะ อย่าไปไหนเลยนะคะ SBN อ่ะเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตไปแล้วคะ ถึงไม่ค่อยได้ซื้อขายแต่ก้อต้องเข้ามาดูทุกวันเลยคะ เพราะว่าแค่ดูก็อิ่มใจแล้วคะ

matty's Avatar
    matty is offline Trusted Member
    0/5
    vote ไปแล้วค่ะ อยากให้ตัดห้องที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับเจตนาดั้งเดิมของเวปออก เหลือไว้แต่froumที่เกี่ยวกับสินค้าhi endค่ะ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by asiaticia View Post
    และอีกอย่างนะคะ ห้อง Pre-order ของ Hi-end หรือ Hi-Street น่ะค่ะ เอาตามจริงมันคือการไปซื้อของจากตปท.เกินกำหนดขั้นต่ำ
    และนำมาขายในนี้ถูกกว่าซื้อในเมืองไทย แลดูเหมือนนำเข้าของเถื่อน ไม่เสียภาษีมาขายเป็นเรื่องเป็นราว
    โดนใจมากค้าบบบบบบบบบบบบ

ว่าไปบรรยากาศมันเปลี่ยนไปจริงๆ ก่อนนี้ขายเพราะเบื่อ ตอนนี้ขายเป็นกิจการมากกกกกกกกกกก
    คิดถึงวันเก่าๆ (แก่แระ 5555555+)

lakkie is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นสมาชิกน้องใหม่ค่ะ แอบ post ผิดห้องไป 1 ครั้ง (ขอโทษค่ะ)

แต่ขอมาออกความเห็นว่าจากที่เข้ามา นึกแปลกใจหมือนกันและนึกว่าที่ SBN เป็นกระทู้คนที่ขายเป็นอาชีพซะส่วนใหญ่ ส่วนตัวก็ไม่ได้คิดอะไร เพียงแต่ย้ำกระทู้ของตัวเองว่า "เจ้าของขายเอง" เท่านั้นเอง

lakkie is offline Trusted Member
    0/5
    (กดผิดค่ะ... ต่อ)

เพราะคิดว่าน่าจะเป็นเจตนาเดิมที่เคยเข้าใจของเวป SBN มากกว่า

ยังไงก็เคารพสิทธิ์ของทุกท่านค่ะ และคิดว่าเสียดาย ถ้าพื้นที่ดีๆและมีน้ำใจของชุทชนนี้จะหายไป

peeps's Avatar
    peeps is offline Trusted Member
    0/5
    ใจหายค่ะ!
    ถึงแม้ว่าเบอดี้จะเพิ่งเข้ามาใน sbn แต่ก็รู้สึกผูกพันกับเวปนี้มากๆ(เข้ามาเล่นทั้งวันและทุกวัน)
    ความคิดเห็นของเบอดี้นะคะคืออยากให้มีการเก็บค่าสมัครสมาชิกค่ะ หรือเช่นจ่ายเงินแบบจ่ายเท่านี้จะได้ลงขายของได้กี่เดือนๆก็ว่าไป
    แต่ยังไงก็ควรจะมีการเก็บค่าใช้จ่ายน่ะค่ะ คนที่เข้ามาหาผลประโยชน์จะได้ลดลงบ้างแม่มากก็น้อย

ความคิดเห็นของเบอดี้นะคะทางพี่ๆWMน่าจะเหลือ ห้อง hi-end กับ hi-street ไว้เพราะบางคนก็ไม่สามารถจะซื้อในห้อง hi-endได้บ่อยๆ บางคนก็ยังเรียนอยู่เลย(รวมถึงเบอดี้เองด้วย)
    และรนณรงค์ใช้ JTP ค่ะ และลดลงจากผิด5ครั้ง เป็นเหลือซัก2 ครั้งแทน เบอดี้อีกคนก็จะเป็นหูเป็นตาให้ค่ะ

ขอขอบคุนพี่ๆทีมงาน SBN ตลอดมานะคะที่เหนื่อยเพื่อให้พวกเราได้มีโอกาสต่างๆในชุมชนแห่งนี้
    รักsbn มากๆค่ะ
    B. in SBN

เปลี่ยนเบอร์ชั่วคราวจ้า เป็น 081 855 6007 โทรเบอนี้น้ะจ้ะ
    แล้วจะแจ้งอีกทีเมื่อเปลี่ยนกลับไปใช้เบอเดิม จ้า

0/5
    ยินดีและพร้อมที่จะทำทุกอย่างตามที่ Webmaster เห็นสมควรทุกประการค่ะ

ส่วนตัวแล้วรู้สึกรักและผูกพันกับ SBN มากมายเลยค่ะ เหมือนเป็นส่วนหนึ่งของชีวิต ที่ต้องเจอกันทุกๆวัน

SBN ทำให้เราได้มีเพื่อนใหม่ๆ ให้เราได้รู้ในเรื่องแฟชั่นที่เราไม่เคยรู้

บางครั้งก็นั่งคิดว่าเราได้อะไรๆจาก SBN มากมาย แต่ SBN ได้อะไรจากเราบ้าง

ถึงตอนนี้ยินดีมากๆค่ะที่อยากจะมีส่วนได้ให้อะไรกับ SBN บ้างค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆและอยากจะขอให้ SBN อยู่กับเราตลอดไปค่ะ

Page 15 of 25 FirstFirst ... 5 13 14 15 16 17 ... LastLast

Tags for this Thread