Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ★ ★ Super sale ไม่มีเวลามาขายค่า มีทั้ง NEW !! เพลย์สูทสไตล์CHANEL// TOPSHOP, Blossom Strip JumpSuit, Polka Dot Decemcer No5 / เสื้อลายจุด MUST HAVE/ เสื้อ crop เก๋ๆ... ETC ..ถูกกกกกสุดๆๆ ส่งฟรีทุกชิ้นค่าาา ★ ★

Warning Points:
    0/5

★ ★ Super sale ไม่มีเวลามาขายค่า มีทั้ง NEW !! เพลย์สูทสไตล์CHANEL// TOPSHOP, Blossom Strip JumpSuit, Polka Dot Decemcer No5 / เสื้อลายจุด MUST HAVE/ เสื้อ crop เก๋ๆ... ETC ..ถูกกกกกสุดๆๆ ส่งฟรีทุกชิ้นค่าาา ★ ★

★ ★ Super sale ไม่มีเวลามาขายค่า มีทั้ง NEW !! เพลย์สูทสไตล์CHANEL// TOPSHOP, Blossom Strip JumpSuit, Polka Dot Decemcer No5 / เสื้อลายจุด MUST HAVE/ เสื้อ crop เก๋ๆ... ETC ..ถูกกกกกสุดๆๆ ส่งฟรีทุกชิ้นค่าาา ★ ★

ส่งฟรีทุกบ้านค่ะ

รบกวนโอนเงิน ภายใน1-2 วันะคะ เกินนี้ขอโอนสิทธ์ให้คนอื่น

ชื่อบัญชี Lalida Wiwatworapan

เลขบัญชี
    ธ.ไทยพาณิชย์ 813 215 0737
    ธ. กรุงเทพฯ 026 072 8928

ติดต่อทาง PM หรือ E-MAIL : eveeve21@hotmail.com เช็คเมลล์ได้ตลอด 24 ชมค่ะ

ทุกตัวเป็นของใหม่นะคะ

.................................................

เพลสูทย์สไตล์Topshopล่าสุดมาแรงค่ะ ใส่สวยมาก ผ้าดีมาก
    ตกแต่งคริสตัลรอบคอ ตัวนี้งานสวยผ้าดีลายผ้าสวยคะ
    ผ้าดีงานดีไม่ต้องห่วงค่ะ!!!! ด้านหลังซปซ่อนตกแต่งกระดุมเพชรอย่างดี ไม่ดียินดีรับคืนคะ
    Colour & Size :ฟ้า
    อกไม่เกิน39 สะโพกไม่เกิน39 ยาว 32
    Price : Sold

---------------------------

เพลสูทแขนเปียผ้าสแปนเด็กสไตล์CHANELล่าสุดคะ
    เพลสูทคล้ายกระโปรงแต่ไม่รั้งเป้านะคะ แขนห้อยเก๋มากค่ะ
    Colour & Size : สีดำ
    อก33-36 สะโพก34-38 (ยืดได้ตามตัว)
    SOLD
    -------------------------------------

Blossom Strip JumpSuit
    ผ้าใส่สบาย สีกรมท่า เป็นลายทางลงนะคะ ใส่แล้วผอมค่าา
    ขนาด ยาว 54 นิ้ว
    เอวสม็อค สำหรับเอว 24-28 นิ้ว ใส่สวย สะโพก 38 นิ้ว

ราคา 400 บาท ส่งฟรี sale 300 บาท ส่งฟรี
    ------------------------------

เดรสลายจุด ยี่ห้อ December No 5
    free size ค่าาาา
    ยืดได้ สุดๆๆ50 นิ้ว
    250 บาท ส่งฟรี sale 200 บาท ส่งฟรี

-------------------------------

Lace Print Skirt กระโปรงลายพิมพ์ลูกไม้แต่งปลายด้วยลูกไม้ แบบซิบหลัง

งานเกรดAAA คุณภาพดีมากก ได้ลุคคุณหนู เลยค่ะ

เอว 30 นิ้ว สะโพก ฟรีไซส์

ราคา 350 บาท ส่งฟรี sale 300 บาท ส่งฟรี

-----------------------------------------------------------------------

ZONE 120 บาท ส่งฟรีค่าาา

เสื้อ crop ลายจุดสีม่วง

150บาท free size sale 120 บาท ส่งฟรี

---------

เสื้อแขนกุดสีขาว เพิ่มความน่ารักด้วยโบว์ และกระเป๋าเล็ก ลายจุด

150 บาท sale 120 บาท ส่งฟรี

free size

----------

เสื้อกล้าม คอบัว สีฟ้าพาสเทล ลายจุดขาว

free size

---------------

เสื้อ crop คอวี สีแดง- สีน้ำเงิน

ใส่แล้วไม่โป๊นะคะ รับรอง

free size

-----------

เดรส or เสื้อตัวยาว
    ปกสีขาว
    ปกสีดำ K.Alicespring CF*

200 บาท sale 120 บาท ส่งฟรี

อก ไม่เกิน 37 ยาว 80 ซม.

-----------

เดรสสั้น หรือ เสื้อตัวยาว ลายขวาง

free size ยาว 85 ซม.
    Sold

----------

เสื้อยืดคอบัว สีดำ

free size

Sold

----------

เสื้อแขนกุดผ้ายืด คอบัว
    สีดำ เหลือสีดำ ค่ะ
    / สีกรม SOLD

ทรง เอ free size

---------

เสื้อแขนกุดสีน้ำเงิน คอบัว
    free size 150 บาท
    sale 120 บาท ส่งฟรี
    ---------

เสื้อแขนกุดสีน้ำเงิน คอบัว ลายจุดสีขาว
    free size 150 บาท

----------

มาเพิ่มแล้วคะ
    เสื้อแขนกุดสีแดง คอบัว ลายจุดสีขาว
    free size 150บาท

-------------

L001 เสื้อแขนสั้นสีน้ำเงิน คอบัว free size 150 บาท sale 120 บาท ส่งฟรี CF*

L002 เสื้อแขนสั้นสีน้ำเงิน คอบัว free size 150 บาท sale 120 บาท ส่งฟรี CF*

L003 เสื้อยืดแขนสั้นสีขาว คอบัวสีน้ำเงินลายจุด free size 150 บาท Sold

-----------------

กางเกงขาสั้น สียีนส์ ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ
    free size

--------------------

maxi dress
    อกยืดได้ 30 - 36 นิ้ว 150 บาท sale 120 บาท ส่งฟรี

-----------------

เสื้อแขนกุด คอบัวลายจุด (ถ่ายรูปออกมาแล้วสีเพี้ยนค่ะ เดี๋ยวจะเอารูปมาลงใหม่นะคะ)

ด้านหลังแอบเซ็กซี่

----------------

เสื้อแขนกุด ซีทรู สีดำ (ถ่ายรูปออกมาแล้ว สีเพี้ยนค่ะ เดี๋ยวจะเอารูปมาลงใหม่นะคะ)

เซ็กซี่่สุดๆๆ

------------

กางเกงขาสั้น สีเทา

เอวยางยืด ขอบขาเป็นลูกไม้ น่ารักกมากค่ะ

Last edited by Yvesy; 10-05-2010 at 01:31 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->