Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 14 FirstFirst 1 2 3 4 12 ... LastLast
Results 11 to 20 of 137

Thread: ร่วมอาลัยต่อความเสียสละ ของ พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา ที่ทำหน้าที่ดูแลพวกเราบนแผ่นดินเดียวกัน

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5

แสดงความไว้อาลัยอย่างสุดซึ้ง ต่อการจากไปของ พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา
    เพื่อให้เราได้นอนหลับฝันดี

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5
    ตั้งแต่ทราบข่าว น้ำตาซึมค่ะ รู้สึกเสียใจมากกับบ้านเมืองเราที่สูญเสียคนดีๆ ไป
    ขอให้ท่านไปอยู่ในที่ที่ท่านมีความสุข สงบ ไม่ต้องกังวล เชื่อว่าการจากไปครั้งนี้ จะต้องมีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นค่ะ
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

cutiezee is offline Trusted Member
    0/5
    ขอแสดงความไว้อาลัยต่อการจากไปของ พ.ต.อ.สมเพียร "วีรบุรุษแห่งบันนังสตา"
    ความเสียสละของท่านเป็นสิ่งที่ยิ่งใหญ่สำหรับคนไทยทุกคน

tuktar's Avatar
    tuktar is offline Trusted Member
    0/5
    ขอแสดงความเสียใจและไว้อาลัยต่อการจากไปของ พ.ต.อ. สมเพียร

เมื่อกี้ฟังข่าวแล้วน้ำตาซึมเลยทีเดียว

ขอให้ดวงวิญญาณของวีบุรุษผู้กล้าไปสู่สรวงสวรรค์

the_best_handbag is offline Trusted Member
    0/5
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

ดูข่าวตั้งแต่วันที่ท่าน ทำเรื่องขอย้ายออกจากพื้นที่แล้วค่ะ

พอมาทราบข่าวอีกทีเมื่อท่านโดนระเบิด อาการสาหัส

ยังเอาใจช่วยอยู่เลยค่ะ ขอให้ท่านปลอดภัย

น่าเสียดายนะคะ ที่คนดีๆกลับจากไป แต่คนเลวๆทำไมยังไม่ถึงคราว บ้างก็ไม่รู้...

ขอแสดงความอาลัยด้วยค่ะ

R.I.P ค่ะ

rungring_n's Avatar
    rungring_n is offline Trusted Member
    0/5
    ขอ ร่วมแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่าน และ ขอร่วมไว้อาลัยแด่ ท่าน พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา ด้วยค่ะ

rungring_n's Avatar
    rungring_n is offline Trusted Member
    0/5
    ขออนุญาต ลงลิงค์ นะคะ (แต่ถ้าลงไม่ได้รบกวนแจ้งหน่อยนะคะ จะรีบมาลบเลยค่ะ)

http://www.oknation.net/blog/singsla.../02/24/entry-1

http://www.oknation.net/blog/singslatan/2008/10/13/entry-1

อ่านแล้ว น้ำตาจะร่วงค่ะ......

0/5
    ขอให้ พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา ไปสู่สุขคติ นะคะ

ขอร่วมไว้อาลัย และขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งต่อครอบครัวท่าน

......" ผมไม่อยากเป็นวีรบุรุษ และ จะไม่ขอยอมตายในชุดนักรบ " .... สะเทือนใจประชาชนแบบเราๆ มาก

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ คุ้มครอง ตำรวจน้ำดี ที่ยังมีชีวิตอยู่ ให้อยู่รอดปลอดภัย

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอเสียจายกับการจากไปของตำรวจที่ดีมากๆคนนึงของประเทศไทย เมืองไทยมีระบบการจัดเรื่องการเลื่อนขั้นแย่มากจิงๆ

ไม่เปนไปตามความดีความชอบอย่างแท้จริง แต่เปนไปตามมิตรภาพความรู้จักกับคนนั้น คนนี้ แย่ที่สุด !!

ท่านเปนคนดีมากๆเลย เสียจายด้วยนะคะกับครอบครัวท่าน ขอให้ท่านไปสู่สุขคติภูมิสวรรค์ชั้นที่สุงที่สุด
    THX SBN NA KA

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member
    0/5
    RIP ค่ะ

คนดีอายุสั้น คนเลวๆ เมื่อไร่จะหมดแผ่นดินไปซักที
    Bora Bora

Page 2 of 14 FirstFirst 1 2 3 4 12 ... LastLast

Comments from Facebook