Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 30

Thread: ★ขายปลีก★ขายส่ง★ร้านWWW.ANGELCLOSET.COM★HI-SO DReSS แบบเว่อร์★ ผ้าพันคอ★ผ้าเช็ดหน้า★เสื้อผ้า★แบรนด์เนมของแท้★HERMES★CHANEL★DIOR★KENZO★NINA RICCI★เดรสไฮโซ★ชุดแซกเกาหลี★สยาม★จตุจักร★แพลตตินั่ม★ประตูน้ำ★084-6317770★โดดเด่นผู้ดีอังกฤษ★ มีระดับ★เจิดจรัส★

valentino is offline Banned
    Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5
    Last edited by valentino; 10-07-2010 at 06:19 PM.

2
    0/5

2
    0/5

.

.

2
    0/5

2
    0/5

2
    0/5

2
    0/5

2
    0/5
    ซื้อวันนี้ พิเศษ 649 เท่านั้น กระปุกใหญ่ใช้ได้ 3-4 เดือน .

ผม เรา ผ่านการยืด , ดัด 6 เดือนครั้ง ทำสีทุกเดือน ไดร์ฟาร่าทุก 3 วัน

ประทับ ใจที่สุด

Diamond Illuminating Mask ALFAPARH

หรือมาส์คเพชร จากอิตาลี สำหรับผมทำเคมี ทำสี ยืด ดัด

ของ ใหม่ของแท้มี 15 กระปุก

Alfaparf Milano ผู้นำด้านการผลิตระบบ จุลภาคนาโน จากประเทศอิตาลี ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่นิยมแพร่หลายไปทั่วโลก

500 ml 500 ml กระปุกใหญ่มากมากใช้เพียงนิดเดียว 1 กระปุกใช้ได้ 3-6 เดือน

เนื้อครีมเข้มข้น ที่สุดดังนั้นจึงใช้เพียงนิดเดียวต่อครั้งและครีมหอมมากมาก

มาส์คประกายเพชร บำรุงผมสูตรอาหารเข้มข้น

ด้วยสารสกัดจาก Linseed Oil , Karite Butter , Diamond Powder

ด้วยพลังแทรกซึมลึกสู่เนื้อในเส้นผม ที่ต้องการบำรุงอย่างพิเศษสุดและเส้นผมที่เสียจากเคมีรุนแรง เพื่อประสิทธิภาพที่นุ่มกว่า เงากว่า มีน้ำหนัก แก้การชี้ฟู และจัดทรงง่าย

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมี ใช้ได้หมด ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศอิตาลี

ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด ใช้คู่กันสลับกัน สำหรับคนที่ผ่านการทำเคมีรุนแรง ผมแห้งกรอบ

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก ใช้แทนครีมนวด
    หรืออบไอน้ำ
    เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมาก ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า

คุ้มมาก มี 15 กระปุก

น้อง จิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องทิพวรรณ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องน้อง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเอมี่ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องนภาพร cf mask อีก 1 ปุกจ้า
    .น้องวรรณาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง เชอรี่cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง นาวินีcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง กัลยาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง cherrycf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเหมียวcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า....

และอีกหลายท่านค้าบ..

เหลือ 20กระปุก

.
    ****HOW TO SPECIAL แบบพิเศษสูตรเร่งรัด****

ควรใช้มาส์คคู่กับเซรั่มเพชร สัปดาห์ละครั้ง เซรั่มเพชรสีฟ้า จะช่วยรีเเพร์เส้นผมด้วยสารสกัดจากเม็ดลินินเข้มข้น ผสมผสาน คุณค่า
    omega 3 , omega 6, hydrocotyle extract & vitamin

จะซึมลึกเข้าเสริมสร้างโครงเส้นใยในผม และปิดเกล็ดผม
    สำหรับผมที่ผ่านเคมีรุนแรง แห้งแข็ง กรอบกระด้าง เพื่อเพิ่มความเงางาม
    ด้วยอนุพันธ์เพชรนุ่มสลวยตั้งแตาโคนจรดปลาย
    จะใช้นวดลงบนเส้นผมที่หมาดหมาด หมักทิ้งไว้ หรืออบไอน้ำ แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 1

ใช้แทนครีมนวดผมหมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

หรือ

1 สระผมด้วยแชมพูเพชร 2 ครั้ง ให้สะอาด

2 ตักมาส์ค ประมาณ 1-2 ช้อนโต๊ะ ใส่ผสมลงในถ้วย และผสมโลชั่นสีฟ้าเพชร 1 หลอดแก้ว คนผสมจนเนื้อครีมเป็นสีฟ้า

3 แบ่งผมเป็นช่อ ขนาดปานกลางแล้วตักครีมสีฟ้า นวด จนเกิดเป็นสีขาวฟู

4 เข้าเครื่องอบไอน้ำประมาณ 20 นาที ถ้าไม่มีเครื่องอบไอน้ำให้หมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 2

ทำแบบข้อที่ 1 ถึง ข้อที่ 3
    และ เมื่อนวดจนทั่วแล้วเป่าให้แห้ง ทิ้งไว้ให้เย็น หรือพักผมไว้สักพักแล้วล้างออก

***ผลลัพท์ที่ ได้

1 สำหรับคนผมเสียมากเป็นฝอยจากการยืด จะทำให้ผมตรงมากขึ้น นุ่มเงา ไม่แห้ง อาการฝอยลดลง

2 สำหรับคนที่ผมเสียจากการดัด จะทำให้ผมเป็นลอนแต่นุ่มเงาจัดลอนง่าย

3 สำหรับคนที่ผมทำสีซีดจาง จะ ทำให้ ผมนุ่ม มีน้ำหนัก สีผมเป็นประกายเด่นชัด

4 สำหรับผมธรรมดา สีดำ ผมจะนุ่มสลวย มีน้ำหนัก เงากว่าธรรมชาติ

9
    0/5
    จากประกาศที่ได้ประกาศไว้หน้าห้อง Businesss Review อนุญาตให้ตั้งคนละกระทู้ครับ จึงขอรวบกระทู้ให้เป็นหนึ่งกระทู้ครับ ขอบคุณครับ

2
    0/5
    ขอบคุณมากมากค่ะ wm ขอรวมเป็นกระทู้นี้กระทู้เดียวค่ะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast