Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: ++ น.ศ. ปอโทช่วงโค้งสุดท้าย...ขอความช่วยเหลือตอบแบบสอบถามค่ะ++

pinkoctober's Avatar
    pinkoctober is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

++ น.ศ. ปอโทช่วงโค้งสุดท้าย...ขอความช่วยเหลือตอบแบบสอบถามค่ะ++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆพี่ๆชาว SBN ที่น่ารักทุกคนค่ะ

วันนี้มีเรื่องรบกวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆค่ะ

รบกวนให้ช่วยตอบแบบสอบถาม การทำวิจัยในหัวข้อเรื่อง กลยุทธ์การตลาดสำหรับธุรกิจออกแบบสถาปัตยกรรม

โดยแบบสอบถามจะแบ่งออกเป็น 2 ชุดนะคะ

เพื่อน-พี่-น้อง ท่านไหนที่เป็นสถาปนิก-นักออกแบบอยู่ในธุรกิจออกแบบสถาปัตยกรรม

(สถาปัตยกรรม- สถาปัตยกรรมภายใน-ภูมิสถาปัตยกรรม-สถาปัตยกรรมผังเมือง- หรือสาขาอื่นๆ)

ตอบชุดแรกนะคะ

ชุดที่ 1 : กลยุทธ์การตลาดสำหรับธุรกิจออกแบบสถาปัตยกรรม

https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dDRFTUtURmtSVk1jeUpjZ2p6TGh1Rmc6MA

ส่วนเพื่อน-พี่-น้อง ที่อยู่ในธุรกิจอื่นๆ รบกวนตอบชุดที่ 2 ค่ะ

ชุดที่ 2 : ปัจจัยที่มีผลต่อการเลือกใช้บริการบริษัทออกแบบสถาปัตยกรรม

http://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dC1xcXh2VUZHM3hkWEFCNUFoSy1pYVE6MA

ผลจากแบบสอบถามทั้งหมดจะเอาไปวิเคราะห์เพื่อหากลยุทธ์ทางการตลาดที่เหมาะสมกับธุรกิจทางด้านนี้ต่อไปค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ป.ล. ถ้ามีใครจะเอา link ไป FW ต่อไปให้ด้วย จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ ^__^

PPnochange's Avatar
    PPnochange is offline Trusted Member
    0/5
    ทำชุดที่สองให้ได้อย่างเดียวอ่าค่า

ทำแล้วนะคะ
    อยากได้ยินว่า รัก กัน

0/5
    ทำชุดที่สองให้แล้วจ้า
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

joyceLV's Avatar
    joyceLV is offline Trusted Member
    0/5
    ทำให้แลว้วนะคะ ชุดที่2
    ติดต่อทุกเรื่อง โทร.0877227727

pinkoctober's Avatar
    pinkoctober is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยนะคะ ^^

0/5
    เดี่ยวไปตอบให้ค่ะ

0/5
    ทำให้เเล้วนะคะ ขอให้จบไวๆๆๆๆๆคร๊า
    [SIGPIC][/SIGPIC]@@OrgaN@@♥♥♥.·:*¨¨*:·.A.·:*¨¨*:·.FIVE.·:*¨¨*:·.STAR.·:*¨¨*:·.BUYER.·:*¨¨*:·.♥♥♥

Comments from Facebook