Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 34

Thread: หนูผิดด้วยหรอคะ จากกระทู้ที่ห้อง reviewน่ะค่ะ

Warning Points:
    0/5
    ไม่ผิดหรอกค่ะ กระเป๋าจ๋าใบที่เป็นmonogramก็ใส่หูถักเหมือนกัน และทุกใบด้วยค่ะ
    อย่าไปซีเรียสนะคะ กว่าจะได้กระเป๋ามาแต่ละใบ ต้องทนุถนอมกันบ้างล่ะค่ะ
    คงไม่มีใครอยากให้กระเป๋าเก่าหรอกค่ะ

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    0/5
    เฮ้อ...อ่านแล้วจิตป่วยเลยอ่า เป๋าที่เราใช้ก็ใส่หูถัก เพื่อนเรา แม่เรา ญาติเราก็ใช้ สงสัยเราจะรสนิยมแย่(รึเปล่า) คิดไปคิดมา เฮ้อ อ่านตาซ้ายทะลุตาขวาไปเถอะค่ะ จขกท เป็นกำลังใจให้นะคะ
    086-5670775

apinya40's Avatar
    apinya40 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอพี่ก็ใส่หูจับเกือบทุกใบที่หูจับสีอ่อน ๆ เลอะง่าย ๆ ก็เรารักของเรา และหูจับก็ถือว่าเป็บเครื่องประดับตกแต่งกระเป๋าเหมือนที่ห้อย พวงกุญแจ ไม่เห็นจะแปลกเลยแล้วแต่คนชอบ อย่าคิดมากนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ปล.ส่วนคุณ halloween-man พูดไม่แคร์สื่อเลยนะคะ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    ความสวย ไม่เป็นสากลนะคะ เราว่าสวย คนอื่นว่าไม่สวย แล้วไงอ่ะ

มันขึ้นอยู่กับที่เราชอบ เราพอใจมากกว่าค่ะ ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน

ฉะนั้น อย่าได้แคร์

เป๋าเรา เงินเรา เรื่องของเรา

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by wannit View Post
    ความสวย ไม่เป็นสากลนะคะ เราว่าสวย คนอื่นว่าไม่สวย แล้วไงอ่ะ

มันขึ้นอยู่กับที่เราชอบ เราพอใจมากกว่าค่ะ ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน

ฉะนั้น อย่าได้แคร์

เป๋าเรา เงินเรา เรื่องของเรา

เห็นด้วยกะพี่โอ๋อย่างยิ่งคะ บ้านเมืองเราเป็นเมืองเสรี ใครจะทำไรคิดไรก้ได้ เพียงแต่ของให้สิ่งที่เราทำไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนก็พอคะ
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

noii's Avatar
    noii is offline Trusted Member
    0/5
    halloween-man เลิกป่วนได้แล้วนะคะ แล้วนั่งพิจรณาตัวเองด้วย ว่าเหมาะกับสังคมที่นี่รึเปล่า หรือที่คอมเม้นท์ มา เพื่อล่อเป้า

ถ้าคิดจะออกความเห็นอะไร ในเวปนี้ อยากให้แสดงแบบ ปัญญาชน ด้วยนะคะ
    เมื่อรัก........เราจะให้อภัย
    เมื่อให้อภัย.......เราจะรัก

FiAt-To's Avatar
    FiAt-To is offline Trusted Member
    0/5
    ต้าย!!!!!! ผมก็ใช้หูจับครับ กลัวเลอะ..... จะมีคนว่าผมมั้ยเนี๋ย

บ้านของเราครับ SBN Lv lover http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=37

0/5
    อย่าคิดมากค่ะ ใส่ไปเลย ใครๆในนี้ใส่กันเยอะแยะ อย่าไปสนใจคนอื่นเลยนะคะ กระเป๋าหนูสวยออก

ปล. ลูกน้องแม่พี่ถักหูจับให้พี่ด้วยซ้ำ ถักให้ทีละ 5 คู่ วนใส่ไม่ซ้ำเลย ไม่น่าเบื่อด้วย
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    My Lovely Singh

0/5
    ก็เป็นอีกความเห็นนึงที่เค้ามองต่างจากคนอื่นน่ะค่ะ มีความเห็นแบบนี้ก็ดีเหมือนกันน้า...เพราะทำให้เราได้ทราบว่ามีคนคิดแบบนี้กับกระเป๋าของเราด้วย แต่สุดท้ายแล้วใครจะชอบหรือไม่ชอบก็ไม่ใช่ปัญหาของคุณ จขกท ใช่ไหมคะ ยังไงเราก็รักน้องกระเป๋าของเราอยู่แล้ว ถ้าคุณมีใจรักน้องกระเป๋าจริง ๆ คุณต้องก้าวข้ามผ่านสายตาและคำวิจารณ์ของคนอื่นที่เห็นเรื่องแบบนี้ว่าไร้สาระไปให้ได้ค่ะ เรามีเหตุผลของเรา คนที่วิจารณ์เค้าก็มีเหตุผลของเค้า ไม่มีอะไรมากหรอกค่ะ

ส่วนเรื่องการใช้คำพูดของเค้านั้น อย่าเก็บไปใส่ใจค่ะเพราะในชีวิตคุณ จขกท ยังอาจมีโอกาสได้ยินคำพูดที่แรงกว่านี้ แถมอาจจะพูดต่อหน้าเสียด้วยซ้ำ อย่าเก็บคำพูดของใครก็ไม่รู้ที่เราไม่รู้จักเค้าและเค้าไม่รู้จักเราดีพอมาคิดนะคะ คำพูดแรง ๆ แสดงถึงอะไรหลาย ๆ อย่างของผู้พูดค่ะ ไม่ได้แสดงอะไรหลายอย่างของผู้ฟัง

0/5
    กระเป๋าทุกใบของเราที่เป็นคาวไฮก็ใส่หูจับนะคะ และคิดว่าคนส่วนใหญ่ที่รักกระเป๋าก็ใส่หูจับกัน
    เพราะล่าสุดได้น้องtivoli มาสั่งหูจับกับคุณตาลรอคิวตั้งแต่ท้องเพิ่งได้คิวตอนคลอดน้องแล้วอ่ะค่ะ
    คิวยาาาาาวมาก หรือว่าคนส่วนใหญ่มีรสนิยมชอบแบบที่จับตู้เย็นเหมือนเราน๊า นานาจิตตัง
    เจ้าของกระทู้อย่าคิดมากเลยค่ะ

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook