ส่งต่อจ้าๆๆ เดรส เสือ้ทำงาน กางเกง คุณภาพนางฟ้า ขาย 50-100-150 เท่านั้นค่ะ ของแม้ค้าเองทุกต้ว รับรองรับไปไม่ผิดหวังจ้า

**---- แม่ค้าลงสินค้าเพิ่มเรื่อยๆนะคะ สินค้าสวยๆสภาพนางฟ้าทั้งนั้น
----มีกางเกงไซส์หนุ่มๆด้วยนะจ๊ะ
---- มีโซน สร้อย กิ๊บติดผม รองเท้า ถูกๆนะด้านล่างด้วยนะจ๊า
---- เพิ่มผ้าพันคอสวยหรูเก๋ sales 80 บาท (เหลือ 2ผืนแล้วจ้า)ด้านล่างนะคะ

1. dress ขาวดำ ใส่ไปงาน ใหม่นะคะ ใส่แล้วเซ็กซี่ได้ใจเรย ตัวจริงสวยมากเรยนะคะ saless--120--

2. dress ชมพูลายดอก คุณหนู อิอิ ของใหม่ เอวเป็นสม็อคข้างหลังนะคะ saless--80

--------------รองเท้า ---------------------------1. รองเท้าส้นเตารีด size 38 ซื้อมาใส่ไป 2-3 ครั้งแล้วหลวมค่ะ พื้นยังใหม่นะคะ ซื้อมาจากPlatinum 290 นะคะ ขายกันขาดทุนๆไปเลย 150 บาท นะคะ

1. แซคลายจุดชมพู สภาพเหมือนใหม่ มีโบใส่แล้วน่ารักมากค่ะ-เรียบหรูและดูดี ซื้อมาแพงนะจ๊าตัวนี้ ขายกันถูกๆจ้า
-100--

2.เสื้อสายเดี่ยวลายจุดขาวชมพู ใส่แล้วเซ็กซี่ บาดใจมากค่ะ มีดันทรงให้ด้วยนะคะแล้วค่ะ sales--50--

3. dressขาว ลายจุด topshop style คุณหนู อิอิ ใส่แล้วน่ารักมากนะคะตัวนี้ ส่งต่อถูกๆเลยนะจ๊า >>--100--

4. เสื้อแขนยาวผ้าดี หนานุ่ม ลาย mickey mouse น่ารักคิกขุ --sales 80--

4. เสื้อสายเดี่ยวสีเหลือง Landmee Style ทรงสวย ตัวนี้ซื้อมาแพงนะคะ ลุคกู๊ดมากเรย ผ้าดีมาก --sales 80--

5. เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้ ผ้าเนื้อดี ใส่กะยีนส์ สวยเก๋หวานค่ะ

--sales 50--

6. เสื้อสายเดี่ยวชมพูลายจุด ใส่แล้วเซ็กซี่ได้ใจเรยค่ะ สภาพเหมือนใหม่----sales 50--

7. เสื้อคอระบายสีม่วง ใส่แล้วเก๋คุนนายค่ะ (แม่ค้าบอกนิดนึงมีตำหนิตรงแขนข้างในเป็นสีม่วงจางๆ ไม่เป็นผลกับการใส่นะคะ)--80--->>>ลดเหลือ 40-- 8. แซคขาว ผ้าสแปนเนด สภาพเหมือนใหม่นะคะ กระโปรงเป็นทรงตรงนะค่ะ ใส่สบายๆค่ะ --80--

9. เสือ้ยืดผ้าดีมากสีเหลืองนวล สาวอวบๆ ใส่แล้วน่ารัก มีสร้อยเก๋มุกด้วยนะจ๊า --sales 50--

10. เสือ้ยืดผ้าดีเหมือนใหม่ เรียบเก๋ลายเก๋ ม้าลาย ผ้าดีนะคะซือมาแพงค่ะ --sales 50--

11. เสือ้ผ้าลูกไม้ (ผ้าดีมา) สภาพ 99 นะคะ แล้วค่ะ
--sales 80--

11. เสื้อลายลูกไม้ระบายสีชมพูหวานๆ ผ้านิ้มนิ่มเนื้อดี สภาพเหมือนใหม่ --sales 80--

12. กางเกงทำงานขาเดฟ ผ้าดีมาก มี 2 สีนะคะจาก Platinum สีเขียวขี้ม้ากับสีดำ สภาพใหม่มาก เพราะใส่ไม่กี่ครั้ง ของแฟนฝากมาขาย ใส่ทำงานเนี้ยบมาก ได้ทั้งหนุ่มและสาวๆนะคะ--- 12.1 สีเขียวขี้ม้า --sales 150-- 12.2 สีดำ--sales 150-- 7. dress เก๋ ลายจุดดำชมพู ทรงเก๋ มีจุดขาดนิดนึง แต่ไม่เป็นผลกะการใส่ ใส่แล้วเซ็กซี่เก๋ไก๋มากๆจ้า ตัวนี้แม่ค้าขายถูกๆไปเรย--sales 50-- 13. กระโปรงสีดำ ทรงน่ารัก มาก ผ้าดี สภาพใหม่เอี่ยมนะคะ --sales 80-- 14. dressตัวเล็ก ลายสตอเบอรี่ มือ 1 สภาพ 100% อก 28 เอว 28 สะโพก 33 --sales 50--

15.กระโปรงทรงเอตัวใหญ่ เหมาะกับ สาวอวบค่ะ ผ้าดีมากมีซับใน ซื้อมาแพงจากซอยอารีย์ค่ะ--100--

16.กระโปรง CETERA ทรงเอ ผ้าดีนะคะสภาพ 95 %ขายถูกๆค่ะ --100--

17..dressสีเขียวลายสก๊อต ผ้าฝ้าย ใส่เท่ห์ๆค่ะ --100 only-- สภาพ 90 %

18. ยีนส์ขากระบอกจากสยาม ผ้าดี แถมเข็มขัดให้เรยนะคะ --100--

19. กางเกงใส่กับสูท จากการบินไทย สีเทาดำผ้าดี นิ่มๆนะคะ--100--

20 .ชุดสูท เสื้อ+กระโปรงสีครีม ตัวนี้ซื้อทั้งชุดจากซอยอารีย์ สภาพเนี้ยบมากค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่ 95 % นะคะ --ทั้งชุด --sales 100--

21. ชุดสูทไซส์ M (เสื้อ และกางเกง)ผ้าดีมาก ซื้อมาพันกว่าบาทจากร้านที่ละลายทรัพย์นะคะ ใส่น้อยมากเนื่องจากหลวม เอามาขายดีกว่าค่ะ เสื้อ --sales 100--

กางเกง---sales 100--นะคะ ขายเป็นชุด ขายถูกเหมือนได้ฟรีเร้ย จริงๆนะคะ
================================================================
Zone นี้ 50 บาท นะคะ
================================================================ 1.. เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้สีเขียวหวานลายจุด ใส่หวานๆ ผ้าชีฟองนะคะ จากเมเจอร์นะคะ น่ารักมากค่ะ ใส่กับเลกกิ้งหรือสกินนี่หรือขาสั้นก็น่ารักมากค่ะ สภาพสวยค่ะ--sales 50---- 2. เสื้อผ้าดี สีเหลืองทรงสวยมาก --sales 50-- 3. เสื้อเชิ๊ตผ้าบางๆสีขาว สวยมาก --sales 50--

4. แซคผ้ายืดน้ำตาล คอจีน ใส่เก๋ๆนะคะ--sales 30--

5. เสือ้ผ้ายืด lacoste สีดำ เหลือตัวเดียวแล้วค่ะ--sales 50--

6 เสือ้ผ้ายืดเนื้อดี สีหวานมาก สำหรับสาวท้วมๆ size xl นะคะ --50--

8. เสื้อ tracy basic size s --sales 50--

9. เสื้อผ้าฝ้ายบางๆใส่สบายลายดอกๆ เก๋ๆนะคะ--50--

12.กระโปรงยืนส์สั้น ผ้าดีขายกันถูกๆไปเร้ย --sales 50-- 13. กางเกงชมพูใส่เก๋ ส่งต่อถูกๆเลย โดดเด่นด้วย วิ้งๆๆๆ สีสวยน่ารักค่สภาพ 95 % --sales 50-- 14. เสื้อสายเดี่ยวขาวลายจุด สภาพ 95 % --50-

14. เสื้อกล้าม ROXY สีขาว ผ้านิ้มนิ่มดีมากค่ะตัวนี้ --50--

16.เสื้อคอจีนลายจุดชมพู น่ารักลุคนู๊นู๋นะคะ--50--

19. เสื้อคอปาดสีเขียวอ่อน --50--

20 เสื้อคอปาดสีม่วง สภาพใหม่ๆนะคะ--50--

21.เสื้อผ้าชีฟอง ผ้าดี ลูกไม้ ที่คอ สีครีม ลุคคุณหนูหวานๆ วิ้งๆค่ะ สภาพใหม่นะคะ สภาพ 99% --50--

22. เสื้อทำงานสีเทา มีซีบข้างหน้า --50--

23. กระโปรงทรงเอสีเทามีซับใน กระเป๋าด้วยค่ะ ผ้าดีนะคะ

25. เสื้อยืด ผ้าดีสีขาว ตัวใหญ่ สาวท้วมใส่ได้สวยนะคะ มีลายผีเสื้อเก๋ น่ารักคิขุ --sales 50--

26. กระโปรงทรงเอทรงสวย สีดำสภาพ ใหม่--50--

27. กางเกงเอวต่ำลูกฟูกสีน้ำตาล ขายถูก เก๋ๆๆน่ารักคิขุ --50-- 28. เสื้อแดง ผ้าฝ้ายบางๆสภาพ 100% หรือใส่เดี่ยวๆใส่กับสกินนี่ก็น่ารักได้อีกจ้า ^^ สภาพ 100 %ใหม่นะคะ --50--

32.เสื้อเชิตเท่ห์ๆสีน้ำเงินผ้าดีมากตัวนี้ซื้อมาแพงนะคะ ผ้านิ่ม ใส่สบายยย ^^ สภาพ 95 --50--

33.กางเกงสามส่วนสีดำ สภาพใหม่ๆ95 %มากนะคะ เอว 28 สะโพก 30ยาว 19 l--50--

34. กล้ามน้ำตาล มีลูกไม้ที่คอเก๋มากค่ะ ผ้าดี -- 50--

35. เสื้อยืดคาร์ดิแกนขาว ผ้าไหมพรม --50-

36. เสื้อถัก สีขาว ใส่คะกะแซคก้เก๋นะ --50--

37. เสื้อทำงาน สีขาว สภาพ 80 % ทรงเก๋ค่ะ 38. เสื้อคอระบายม่วง สภาพเหมือนใหม่ ใส่แล้วน่ารักนะคะ --50-- ================================================================
Zone สร้อย กิ๊บติดผม เข็ม ขัด ขายถูกๆ (เหลือไม่กี่เส้นแล้วนะคะ)
================================================================ 1 สร้อยยาวเส้นเล็กสีเขียว เส้นละ 50 2 สร้อยยาวเส้นเล็กสีดำ เส้นละ 50 [ 4. กิ๊บจากเมเจอร์นะคะ โบกิ๊บเก๋ไม่ซ้ำใครค่ะขายอันละ ---50 --- 5. สีชมพูงานเกาหลีนะคะ ขายอันละ 30 6. สีฟ้างานเกาหลีนะคะ ขายอันละ 50 7. สีดำ เรียบร้อย อันละ 50 8. โบสีดำ รวบเก็บผมเรียบร้อย อันละ 50 9. กำไลแดง และเขียว เป็นยางยืดนะคะ -50- 11. กำไลเหลือง ยางยืดนะคะ-30- 12. สร้อยสีดำ (สร้อยเงินขายแล้ว)นะคะ-30- 5. ผ้าพันคอสวยๆ สภาพเหมือนใหม่ ขายถูกๆผืนละ --sales 80--นะคะภาพถ่ายรวมกันนะคะ (ลายดอกกุหลาบขายแล้วนะคะเหลือ 2ผืนค่ะ) 5.2 ผ้าพันคอสีชมพูหวาน 60นิ้ว*22นิ้ว

5.3 ผ้าพันคอผ้าไหมสีทอง เรียบเก๋ ลุคไฮโซมากนะคะ 60นิ้ว*22นิ้ว ขอบคุณ SBN นะคะ