Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 19 of 19

Thread: พอลล่า......เลิฟ............ พยากรณ์ระหว่างวันที่ 5 กุมภาพันธ์ - 11 กุมภาพันธ์ 2553‏...มาแล้วจ้า

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ^
    ^

อนุโมทนาด้วยค่ะ

ขอบคุณป้าหน่อยด้วยจ้า ^ ^

0/5
    Quote Originally Posted by PREZZO View Post
    ขอบคุณมากครับ กำลังสงสัยดวงตัวเองช่วงนี้เหมือนกัน
    ทำไมมันมีทั้งเรื่องดีปนเรื่องร้าย ขึ้นๆ ลงๆ เครียดติดต่อกันมาหลายวันแล้วครับ

ปล. วันนี้เพิ่งทำบุญน้ำปานะที่ วัดปากน้ำ ภาษีเจริญ ไป 1,000 บาท โมทนาบุญด้วยกันทุกท่านนะครับ
    ผมหวังว่าเรื่องราวร้ายๆ ของผมจะจบลงเร็วๆ เสียที
    น้ำปานะ..คืออะไรหรือคะคุณป๊อบ...หน่อยไม่รู้จริงๆ

ส่วนบุญที่นำมาฝาก..ขออนุโมทนาด้วยนะคะ

หน่อยก็ราศรีเดียวกันกับคุณป๊อบค่ะ...

อย่าคิดมากนะคะ เรื่องไม่ดีเข้ามาพอผ่านพ้นไป...ก็มีแต่เรื่องดีๆ เฮงๆ เข้ามาแทนค่ะ

ของหน่อยเองก็เป็นเหมือนกัน..แต่มองในแง่บวก เราจะได้เก่งขึ้น...จ้า

สู้ สู้
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

0/5
    Quote Originally Posted by huahorm View Post
    ^
    ^

อนุโมทนาด้วยค่ะ

ขอบคุณป้าหน่อยด้วยจ้า ^ ^

ยินดีคร๊าบป้าหัว...อิอิ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ยยๆๆ ยายหนึ่งมัวแต่ไปเก็บผัก กลับมาอีกทีตลาดวายไปแล้ว จะขายให้ใครละนี่ อิอิ มาช้าแต่ก็อยากมานะเคอะคุณหน่อยขา ว่าแต่ทำไมป้าพอลล่า (เรียกตามเพื่อนๆ ข้างบนอะค่ะ)บอกว่าจะได้เดินทางอีกแล้วอะ แต่ไม่เห็นจะมีทีท่าว่าจะไปไหนเลยเรา เดี๋ยวลองเชื่อดูก่อน เพื่อว่าจะได้เที่ยวอีก เอิ้กๆๆ ขอบคุณคุณหน่อยมากมายนะค่ะ ที่นำมาฝาก คราวนี้มาเร็วให้รางวัล 1 จุ๊บคร้า

ปล ถ้าไปทานข้าวร้านคุณผึ้งอย่าลืมทานเผื่อหนึ่งด้วยน้าคุณหน่อย แล้วก็อย่าลืมล้างจานเผื่อด้วยละ อยากกกก ทอดมันปลากรายงะ เอิ้กกกกกๆๆ

ปล ขออนุโมทนาบุญ กับคุณ ป๊อบ ด้วยนะคะ แอบไปรู้จักชื่อมาอีกแล้ว ขอเรียกชื่อตามคุณหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    โอ้ยยๆๆ ยายหนึ่งมัวแต่ไปเก็บผัก กลับมาอีกทีตลาดวายไปแล้ว จะขายให้ใครละนี่ อิอิ มาช้าแต่ก็อยากมานะเคอะคุณหน่อยขา ว่าแต่ทำไมป้าพอลล่า (เรียกตามเพื่อนๆ ข้างบนอะค่ะ)บอกว่าจะได้เดินทางอีกแล้วอะ แต่ไม่เห็นจะมีทีท่าว่าจะไปไหนเลยเรา เดี๋ยวลองเชื่อดูก่อน เพื่อว่าจะได้เที่ยวอีก เอิ้กๆๆ ขอบคุณคุณหน่อยมากมายนะค่ะ ที่นำมาฝาก คราวนี้มาเร็วให้รางวัล 1 จุ๊บคร้า

ปล ถ้าไปทานข้าวร้านคุณผึ้งอย่าลืมทานเผื่อหนึ่งด้วยน้าคุณหน่อย แล้วก็อย่าลืมล้างจานเผื่อด้วยละ อยากกกก ทอดมันปลากรายงะ เอิ้กกกกกๆๆ

ปล ขออนุโมทนาบุญ กับคุณ ป๊อบ ด้วยนะคะ แอบไปรู้จักชื่อมาอีกแล้ว ขอเรียกชื่อตามคุณหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ตลาดยังไม่วายหรอกค่ะพี่หนึ่ง...ก็ของเรามันคนละเวลานะ..อิอ

แค่มีเพื่อนๆเข้ามาดู เข้ามา คอมเม้นท์ให้ หน่อยก็ดีใจมากมายแล้วค่ะ....

ว่าแต่ว่า พี่หนึ่งชอบทอดมันปลากรายเหรอ..เหอ..เหอ...เดี๋ยวจัดไป....

ขอบคุณพี่หนึ่งเช่นกันจ้า

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ตลาดยังไม่วายหรอกค่ะพี่หนึ่ง...ก็ของเรามันคนละเวลานะ..อิอ

แค่มีเพื่อนๆเข้ามาดู เข้ามา คอมเม้นท์ให้ หน่อยก็ดีใจมากมายแล้วค่ะ....

ว่าแต่ว่า พี่หนึ่งชอบทอดมันปลากรายเหรอ..เหอ..เหอ...เดี๋ยวจัดไป....

ขอบคุณพี่หนึ่งเช่นกันจ้า
    ใช่แล้วค่ะน้องหน่อย ทอดมันปลากรายของโปรดพี่หนึ่ง อิอิ เมื่อก่อนทานที่ร้าน เสวย ศรีนครืนธร์ (ขอโทษด้วยค่ะเขียนไม่ถูก) เพราะบ้านอยู่ ฟลอร่าวิว เดินมาทานเกือบทุกวัน หรือไม่ก็ซื้อกลับบ้าน ชอบมาก สั่งมา 1 จาน ทานคนเดียว อร่อยยยยยยยยยย อะ คิดถึงๆๆๆๆ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5
    มารออ่านทุกอาทิตยืเลย ขอบคุณมากๆนะค๊า
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

0/5
    Quote Originally Posted by story2lady View Post
    มารออ่านทุกอาทิตยืเลย ขอบคุณมากๆนะค๊า
    ยินดีจ้า....ขอบคุณเช่นกันค่ะ

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณมากๆจ๊ะ คุณหน่อย
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook