Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 14 of 14

Thread: เตือนสติ ก่อนก้าวเข้าไปในลิฟต์

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5
    ขอบคุณ คุณcutiezee , คุณOhh และคุณ SBN WM ที่เข้ามาร่วมพูดคุยค่ะ

Quote Originally Posted by cutiezee View Post
    มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นด้วยเหรอค่ะ ไม่เคยรู้เลย ขอบคุณมากนะค่ะที่นำข้อความมาแชร์
    ตอนที่ได้อ่าน ตกใจเหมือนกันค่ะ ว่ามีเหตุการณ์แบบนี้ด้วยเหรอ ไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่า ลิฟต์จะมีปัญหาแบบนี้ได้ด้วย เพราะเคยรู้แต่ว่า มีเหตุการณ์ ลิฟต์ดับ คนติดอยู่ในลิฟต์..

Quote Originally Posted by Ohh View Post
    เป็นเหตุการณ์ที่น่ากลัวมาก..กกก
    ขอบคุณที่มาเล่าสู่กันฟังนะคะ จะเอาไปบอกครอบครัว และเพื่อนๆ ให้ระวังกันคะ
    ใช่แล้วค่ะ น่ากลัวมากเลย ต้องระวังมากๆนะคะ ประมาทไม่ได้เลยอ่ะ

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ขอบคุณมากครับจะนำไปเตือนคนที่รักคนที่รู้จักเช่้นกันครับ
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เลือกแบ่งปันสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ให้ในชุมชนแห่งนี้
    ด้วยความยินดีค่ะ ขอบคุณ คุณSBN WM เช่นกันค่ะ ที่ดูแลชุมชนแห่งนี้ให้น่าอยู่ เพื่อให้พวกเราได้อาศัยอยู่ร่วมกันค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะคะ ที่ช่วยบอกต่อๆ เพื่่อนๆ และ คนที่เรารักค่ะ
    เพราะไม่อยากให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับใครเลยค่ะ

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ ไม่เคยคิดมาก่อนเลยครับว่าจะมีเรื่องแบบนี้ น่ากลัวมาก
    ต้องบอกคนใกล้ตัวให้ระวังมากขึ้นแล้วครับ

ขอบคุณเรื่องดีๆน่ะครับ
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    0/5
    Quote Originally Posted by summer View Post
    โอ้ ไม่เคยคิดมาก่อนเลยครับว่าจะมีเรื่องแบบนี้ น่ากลัวมาก
    ต้องบอกคนใกล้ตัวให้ระวังมากขึ้นแล้วครับ

ขอบคุณเรื่องดีๆน่ะครับ
    ขอบคุณ คุณ summer ที่เข้ามาพูดคุยค่ะ
    ใช่แล้วค่ะ น่ากลัวมากเลย ขอบคุณนะคะที่ช่วยบอกต่อค่ะ

0/5
    กำลังง่วงๆ อ่านถึงตอนประตูลิฟเปิดแต่ไม่มีลิฟ ตื่นเลยครับ
    เกินคาดจริงๆ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ

ตกใจจริงๆ นะเนี่ย

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook