Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: WoWwWwW กระทู้นี้อุทืศแด่ SBN team

Warning Points:
    0/5

Talking WoWwWwW กระทู้นี้อุทืศแด่ SBN team

ไม่เคยตั้ง topic เล๊ย แต่ครั้งนี้ขอนิดนึงค่ะ
    เพิ่งลงเวร แม้จะง่วงมาก แต่ด้วยความ SBN addict ที่มีมากกว่าเลยขอยลโฉมใหม่เวปซะหน่อย
    พิมพ์ไปแล้วแบบ
    ..............
    ....................
    ..............................

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

...............................
    ...................
    .............

สวยมากค่ะ
    แม้จะยังไม่ชิน แต่ว่ารู้สึกว่าหาข้อมูลง่าย
    ปกติจะ save favourite พวกหน้าที่เป็น How to Catch Fake ไว้ กรณีบางอันที่ไม่ได้ปักหมุด
    (ซึ่งก็จะงง ๆ เวลาหาอยู่เรื่อย)
    ภาพเริ่ด อลังการ
    น่าตื่นตาตื่นใจ
    โหลดเร็วมากมาย
    ที่สำคัญ สีสวยยย รู้สึกแบบ Classic แต่ High

LOVE SBN ค่ะ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นด้วยมากๆค่ะ
    ดีใจที่webสวยและซาบซึ้งใจในTEAM งาน SBN และคุณANTZ มากๆค่ะ
    อยากช่วยอะไรได้บ้างจังค่ะ ถ้ามีอะไรให้ช่วย บอกได้เลยนะคะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    มายกมือเห็นด้วยเลยค่ะ

ว่าเว็บใหม่สวยงามมากเลย

ขอบคุณทีมงานและคุณ ANT มากๆเลยค่ะ

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

gookgai is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบอกว่า เลิศสุดๆค่ะ ขอบคุณทีมงานมากๆเลยนะคะ ^_^

Attachment 42550

0/5
    เห็นด้วยค่ะ เวบใหม่ดูอ่านง่ายทันสมัยดีค่ะ ขอบคุณทีมงานSBNที่รักค่า

Comments from Facebook