Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 19 of 19

Thread: S_x Calorie Counter จากองค์การอนาจารโลก

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    คุณหนึ่งคะ..หน่อยอ่านปุ๊บ...ตั้งปณิธานกับตัวเองเลยว่า

ฉันจะทำให้ได้ 2 รอบในหนึ่งวัน 55555555++

ฉัยยากผอม...(ข้ออ้างมาก)...อิอิ

ขอบคุณนะคะ
    จ้ากกกกกกกก ขำคุณหน่อยอะ ตั้ง 2 รอบแนะ 555555555555555 เดี๋ยวระวังผอมเกินไปนะเคอะ กริ กริ

ปล หนึ่งแอบไปเห็นหุ่นคุณหน่อยแล้ว ผอม และหน้าตาสวยงาม ไม่ต้องลดแล้วนะคะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

0/5
    ฮามากๆค่ะ ขำใส่ถุงยางยามเย้ยฟ้ากะท้าดิน อิอิ นึกภาพตอนมะงุมมะงาหราใส่ตอนท้าดิน แป่ว

0/5
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    จ้ากกกกกกกก ขำคุณหน่อยอะ ตั้ง 2 รอบแนะ 555555555555555 เดี๋ยวระวังผอมเกินไปนะเคอะ กริ กริ

ปล หนึ่งแอบไปเห็นหุ่นคุณหน่อยแล้ว ผอม และหน้าตาสวยงาม ไม่ต้องลดแล้วนะคะ

5555 ขอบคุณค่า....ไม่งามหรอกค่ะ..อาศัยถ่ายรูปไกลๆ..เอาแสงให้จ้าไว้..อิอิ

ส่วนหุ่นก็ขแม่วพุงเยอะๆ...ยืนเอียงๆนิดส์...หลอกตาได้เยอะแล้วค่ะ...

ปล.หน่อยก็เห็นคุณหนึ่งแล้วเหมียนกันค่ะ...อิอิ แต่งตัวได้เปรี้ยวมาก...หุ่นดีด้วยนะคะ...

ไม่แพ้กันหรอกค่ะ...(ป้อ ยอ กันเอง..อิอิ)...ว่าแต่..กลับมา กทม..แจ้งกันด้วยนะคะ...

จาไปเอาขนมที่คุณหนึ่งจาเอามาฝาก...เย้ย!!..(ตลกบริโภค..หุหุ)
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    5555 ขอบคุณค่า....ไม่งามหรอกค่ะ..อาศัยถ่ายรูปไกลๆ..เอาแสงให้จ้าไว้..อิอิ

ส่วนหุ่นก็ขแม่วพุงเยอะๆ...ยืนเอียงๆนิดส์...หลอกตาได้เยอะแล้วค่ะ...

ปล.หน่อยก็เห็นคุณหนึ่งแล้วเหมียนกันค่ะ...อิอิ แต่งตัวได้เปรี้ยวมาก...หุ่นดีด้วยนะคะ...

ไม่แพ้กันหรอกค่ะ...(ป้อ ยอ กันเอง..อิอิ)...ว่าแต่..กลับมา กทม..แจ้งกันด้วยนะคะ...

จาไปเอาขนมที่คุณหนึ่งจาเอามาฝาก...เย้ย!!..(ตลกบริโภค..หุหุ)
    ฮา ฮา ฮา ขอบคุณค่ะ คุณหน่อย ...(ป้อ ยอ กันเอง..สนุก อิอิ)...ไม่ต้องเป็นห่วงเลยคร้าคุณหน่อยขา แจ้งแน่นอน ว่าแต่ ถ้าเห็นตัวเป็นๆหนึ่งแล้วเนี่ยก็อย่าเลิกคุยด้วยละค่ะ มองกันที่ใจ นะ อิอิ

เรากำลังจีบกันเปล่านี่!!!!!55555
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    ถอดเสื้อผ้าของเธอ
    เธอเต็มใจ........................... 12 แคลอรี่
    เธอไม่เต็มใจ...................... 187 แคลอรี่
    เอ ข้อนี้ไม่ดีเลย ใส่ผ้าถุงนอน
    ถอดบราของเธอ
    ด้วยสองมือ.......................... 8 แคลอรี่
    ด้วยมือเดียว........................ 12 แคลอรี่
    ด้วยฟัน.............................. 85 แคลอรี่
    ข้อนี้ไม่ใส่บรานอนเสียด้วย

ใส่ถุงยาง
    " มัน"เย้ยฟ้า........................... 6 แคลอรี่
    " มัน"ท้าดิน...................... 315 แคลอรี่
    ไม่ต้องใช้แล้ว ปลอดภัย หมดวัยประจำเดือนแล้ว
    เล้าโลมเธอ
    พยายามหาสยิวสปอต............. 8 แคลอรี่
    พยายามหาจีสปอต............... 92 แคลอรี่
    ก็ไม่ใส่อีก

ตำแหน่ง
    พื้นฐาน.............................. 52 แคลอรี่
    69 แนวนอน........................ 78 แคลอรี่
    69 แนวตั้ง......................... 112 แคลอรี่
    กงล้อหมุน......................... 216 แคลอรี่
    เธอเหนือกว่า...................... 524 แคลอรี่
    ม้าพยศ............................. 726 แคลอรี่
    ลิงอุ้มแคนตาลูป.................. 912 แคลอรี่
    อยากทำท่าลิงอุ้มแคนตาลูปอยู่นะ เพราะใช้แคลอรี่เยอะดี แต่ไม่สามารถ

ออกัสซั่ม
    จริง................................. 112 แคลอรี่
    ปลอม.............................. 315 แคลอรี่
    เออ ข้อนี้ใช้เยอะ เพราะบางครั้งเราต้องฝืนจริง ๆ หละ

ถึงที่หมายแล้ว...

นอนโอบกอดกันและกัน......... 18 แคลอรี่
    ลุกออกไปทันที.................... 36 แคลอรี่
    อธิบายว่าทำไมต้องลุกออกไปทันที...... 816 แคลอรี่
    ว้าว ก็ไม่ได้ใช่อีก หมดแรงนอนหลับไปเลย

ตื่นตัวรอบที่ 2 ถ้าคุณอายุ …
    20-29 ปี............................ 36 แคลอรี่
    30-39 ปี............................. 80 แคลอรี่
    40-49 ปี.......................... 1124 แคลอรี่
    50-59 ปี.......................... 1972 แคลอรี่
    60-69 ปี.......................... 2916 แคลอรี่
    70 ปีขึ้นไป.......................อยู่ระหว่างการพยายามทดลองต่อไปเรื่อยๆจนกว่าจะทราบผล
    อืม ถ้ารอบสามจะเป็นยังไงเนี่ย

ใส่เสื้อผ้า

สบายๆ............................... 32 แคลอรี่
    รีบร้อน............................... 98 แคลอรี่
    คุณพ่อเธอเคาะประตูอยู่...... 1218 แคลอรี่
    ภรรยาคุณเคาะประตูอยู่... 5521 แคลอรี่
    สามีเธอเคาะประตูอยู่....... 7201 แคลอรี่ !!!!!
    ไม่กล้าคิด ไม่กล้าทำหรอก

*** ไม่ส่งต่อแฟนมีชู้.......สาธุ!!!!!!!!!***
    สรุปแล้วเราก็เป็นอีอ้วนอยู่เหมือนเดิม เพราะใช้แคลอรี่น้อยจริง ๆ
    ขอบคุณคุณหนึ่งนะคะ ที่หาเรื่องขำ ๆ มาให้ฮาได้อีกค่ะ ว่าแต่คุณหนึ่งวัน ๆ ใช้พลังงานเยอะไหมคะ ฮิ ฮิ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

0/5
    Quote Originally Posted by jachamai View Post
    ฮามากๆค่ะ ขำใส่ถุงยางยามเย้ยฟ้ากะท้าดิน อิอิ นึกภาพตอนมะงุมมะงาหราใส่ตอนท้าดิน แป่ว
    555555555555 หนึ่งขำคุณ jachamai มากๆ เอิ้กๆๆๆ มะงุมมะงา โอ้ยไปกันใหญ่แย้ววววว คลายเครียดดีเหมือนกันนะคะ

0/5
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ถอดเสื้อผ้าของเธอ
    เธอเต็มใจ........................... 12 แคลอรี่
    เธอไม่เต็มใจ...................... 187 แคลอรี่
    เอ ข้อนี้ไม่ดีเลย ใส่ผ้าถุงนอน
    ถอดบราของเธอ
    ด้วยสองมือ.......................... 8 แคลอรี่
    ด้วยมือเดียว........................ 12 แคลอรี่
    ด้วยฟัน.............................. 85 แคลอรี่
    ข้อนี้ไม่ใส่บรานอนเสียด้วย

ใส่ถุงยาง
    " มัน"เย้ยฟ้า........................... 6 แคลอรี่
    " มัน"ท้าดิน...................... 315 แคลอรี่
    ไม่ต้องใช้แล้ว ปลอดภัย หมดวัยประจำเดือนแล้ว
    เล้าโลมเธอ
    พยายามหาสยิวสปอต............. 8 แคลอรี่
    พยายามหาจีสปอต............... 92 แคลอรี่
    ก็ไม่ใส่อีก

ตำแหน่ง
    พื้นฐาน.............................. 52 แคลอรี่
    69 แนวนอน........................ 78 แคลอรี่
    69 แนวตั้ง......................... 112 แคลอรี่
    กงล้อหมุน......................... 216 แคลอรี่
    เธอเหนือกว่า...................... 524 แคลอรี่
    ม้าพยศ............................. 726 แคลอรี่
    ลิงอุ้มแคนตาลูป.................. 912 แคลอรี่
    อยากทำท่าลิงอุ้มแคนตาลูปอยู่นะ เพราะใช้แคลอรี่เยอะดี แต่ไม่สามารถ

ออกัสซั่ม
    จริง................................. 112 แคลอรี่
    ปลอม.............................. 315 แคลอรี่
    เออ ข้อนี้ใช้เยอะ เพราะบางครั้งเราต้องฝืนจริง ๆ หละ

ถึงที่หมายแล้ว...

นอนโอบกอดกันและกัน......... 18 แคลอรี่
    ลุกออกไปทันที.................... 36 แคลอรี่
    อธิบายว่าทำไมต้องลุกออกไปทันที...... 816 แคลอรี่
    ว้าว ก็ไม่ได้ใช่อีก หมดแรงนอนหลับไปเลย

ตื่นตัวรอบที่ 2 ถ้าคุณอายุ …
    20-29 ปี............................ 36 แคลอรี่
    30-39 ปี............................. 80 แคลอรี่
    40-49 ปี.......................... 1124 แคลอรี่
    50-59 ปี.......................... 1972 แคลอรี่
    60-69 ปี.......................... 2916 แคลอรี่
    70 ปีขึ้นไป.......................อยู่ระหว่างการพยายามทดลองต่อไปเรื่อยๆจนกว่าจะทราบผล
    อืม ถ้ารอบสามจะเป็นยังไงเนี่ย

ใส่เสื้อผ้า

สบายๆ............................... 32 แคลอรี่
    รีบร้อน............................... 98 แคลอรี่
    คุณพ่อเธอเคาะประตูอยู่...... 1218 แคลอรี่
    ภรรยาคุณเคาะประตูอยู่... 5521 แคลอรี่
    สามีเธอเคาะประตูอยู่....... 7201 แคลอรี่ !!!!!
    ไม่กล้าคิด ไม่กล้าทำหรอก

*** ไม่ส่งต่อแฟนมีชู้.......สาธุ!!!!!!!!!***
    สรุปแล้วเราก็เป็นอีอ้วนอยู่เหมือนเดิม เพราะใช้แคลอรี่น้อยจริง ๆ
    ขอบคุณคุณหนึ่งนะคะ ที่หาเรื่องขำ ๆ มาให้ฮาได้อีกค่ะ ว่าแต่คุณหนึ่งวัน ๆ ใช้พลังงานเยอะไหมคะ ฮิ ฮิ
    กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก โอ้ยหัวเราะคนเดียวน้ำตาไหล เอิ้กกกกกกกกกกๆๆๆ พี่แหววก้อแหม๋จริงๆเล้ยยยยย หนึ่งมืออ่อนปวกเปียกเลยอะมันขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นี่ขนาดไม่ค่อยได้ใช้พลังงานนะคะพี่แหววจะลองตั้ง 3 ฮา ฮา

หนึ่งช่วงนี้ลืมไปเลยค่ะพี่เพราะมัวแต่หนาวววววว 5555555555555555 พลังงงพลังงานไม่ได้ใช้เลย สามีเพิ่งจะบอกว่า เขาสงสัยจะต้องไปเข้าคอสว์เพราะว่าจำไมได้แล้วทำไงงงงงงง?????? กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

0/5
    ไม่เข้าใจอ่ะคะ

0/5

Pai ha ma jark nai ja !!??

Kharm eek laew nong Neung! kharm phee Wawe duay ah , khorb khun na kha, ps: to khun Monarch....how old r u kha!? dek dek harm aarn na ja!!!

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook