Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: นิสัยฮาๆๆ แต่ใช่เลยของไซบีเรียน

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

นิสัยฮาๆๆ แต่ใช่เลยของไซบีเรียน

Cradit .. Siberianhuskyclubthailand

อ่านเจอฮาดี แถมตรงกะเจ้าเบริ์ดเดย์น้องไซที่บ้านอีกต่างหากเลยเอามาให้ดู ขำขำ ถ้าซ้ำแล้วต้องขออภัยนะคะ (รูปเยอะหน่อยน๊า)

แต่ถึงยังไงก็แนะนำน่าเลี้ยงค่ะ มันน่ารักจริงๆๆ
    ถ้าผิดกฎหรืออะไรรบกวนบอกด้วยน๊าค๊า
    086-5670775

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    555555555555 ขอบคุณคุณ pop มากค่ะ อ่านแล้วขำและน่ารักดี แต่ต้องเจ้าระเบียบนิดๆไม่งั้นมีตัวช่วย กร้ากกกกกๆ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

Jellyfish's Avatar
    Jellyfish is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักจังคะ ชอบไซบีเรียนแต่กลัวว่าเลี้ยงแล้วจะดูแลน้องได้ไม่ดี
    Mangkaprun
    Wish you all the best ปีใหม่นี้พบเจอแต่สิ่งดี ๆ มีความสุขกันทุกท่านนะคะ

0/5
    คุณป๊อป ที่บ้านเลี้ยงไซบีเรียลเหมือนกันค่ะ ขอบอกว่าตรงมาก ชื่อ มอคค่า ล่าสุดวันเด็กมันหนีออกจากบ้าน แล้วไปเจอซอยถัดไปเจ้าของบ้านนั้นให้หมูปิ้งมันกินอยู่ เค้าบอกว่ามอคค่าเคยมาบ้านเค้าครั้งหนึ่งแล้ว ( ไปตอนไหนฟ่ะ ) พอมันกลับมาข้าวเย็นไม่กินเล้ย

ภาพของตัวแสบ

น้องมอคค่า ชื่อ สาเก 7 เดือน ค่ะ

ภาพรวมพี่น้อง ( ดูมันนอน )

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    0/5
    เจ้าระเบียบแบบสุดๆด้วยนะไม่งั้นคง บ่นทั้งวัน อิอิ

Quote Originally Posted by wnonach View Post
    555555555555 ขอบคุณคุณ pop มากค่ะ อ่านแล้วขำและน่ารักดี แต่ต้องเจ้าระเบียบนิดๆไม่งั้นมีตัวช่วย กร้ากกกกกๆ
    086-5670775

0/5
    ไม่ยากค่ะ แต่บางทีนิสัยเค้าจะมีโลกส่วนตัวสูงมากไปนี๊ดส์

Quote Originally Posted by Jellyfish View Post
    น่ารักจังคะ ชอบไซบีเรียนแต่กลัวว่าเลี้ยงแล้วจะดูแลน้องได้ไม่ดี
    086-5670775

0/5
    ป๊อปก็ว่ามันตรงมากอ่า เจ้ามอคคาน่ารักจังค่ะ

Quote Originally Posted by greentea View Post
    คุณป๊อป ที่บ้านเลี้ยงไซบีเรียลเหมือนกันค่ะ ขอบอกว่าตรงมาก ชื่อ มอคค่า ล่าสุดวันเด็กมันหนีออกจากบ้าน แล้วไปเจอซอยถัดไปเจ้าของบ้านนั้นให้หมูปิ้งมันกินอยู่ เค้าบอกว่ามอคค่าเคยมาบ้านเค้าครั้งหนึ่งแล้ว ( ไปตอนไหนฟ่ะ ) พอมันกลับมาข้าวเย็นไม่กินเล้ย

ภาพของตัวแสบ

น้องมอคค่า ชื่อ สาเก 7 เดือน ค่ะ

ภาพรวมพี่น้อง ( ดูมันนอน )

086-5670775

0/5

Wink

อ่านเพลินดีคร้าบ =)

น้องหมานิสัยน่ารัก ตลกสุดๆ ขอบคุณมากครับ

ปล...น้องมอคค่าน่ารัก น่าชัง สุดๆครับ...

0/5
    น่ารักจังเลย อ่านแล้วอยากเลี้ยงไปหยิกไป อิอิ
    ตอนนนี้มีแต่เจ้าโกลเด้นตัวเดียว อยากหามาเลี้ยงอีกตัวเหมือนกันค่ะ

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    นิสัยเสียเค้าเยอะนะคะ (ติ๊ดส์เกินไป ขี้อ้อนเกินไป หน้าตาดีเกินไป ฯลฯ) แต่พอมองตาเค้าแล้ว ทำให้ลืมนิสัยเสียๆของเค้าไปเลย

โดยเฉพาะเวลาเค้าทำของเสีย เค้าจะมานั่งสำนึกผิด พร้อมทำตาปิ๊งๆใส เฮ้อ......หายโกรธจนได้ ทู้กทีสินา

ขอบคุณ จขกท นะคะ

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook