Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 33

Thread: อยากจะถอยมือถือใหม่ซักเครื่อง อยากให้เพื่อนช่วยโหวตว่าจะซื้ออะไรดีระหว่าง Curve 8900 กับ I Phone ขอความเห็นหน่อยนะค่ะ

naschaaa's Avatar
    naschaaa is offline Junior Member
    Warning Points:
    0/5

Question อยากจะถอยมือถือใหม่ซักเครื่อง อยากให้เพื่อนช่วยโหวตว่าจะซื้ออะไรดีระหว่าง Curve 8900 กับ I Phone ขอความเห็นหน่อยนะค่ะ

ขอให้เพื่อนๆ ช่วยลงความเห็นหน่อยนะค่ะ อยากซื้อให้ตัวเองเป็นของขวัญวันอะไรดี หมดข้ออ้าง- -"

ขอบคุณค่ะ
    ❤ Thailand ❤

[SIGPIC][/SIGPIC]

Kathy P's Avatar
    Kathy P is offline Trusted Member
    0/5
    ส่วนตัวชอบ i phone มากกว่าค่ะ
    Kathy Precious

rinsai's Avatar
    rinsai is offline Trusted Member
    0/5
    เราใช้ iPhone 3Gs เชียร์ iPhone ค่ะ เป็น entertainment mobile ที่ดีมากๆๆๆ ดูหนัง ดู youtube เล่น sbn เล่นเกม ฟังเพลง เช็คเมลล์ ได้สมบูรณ์แบบค่ะ ตอนนี้ราคาเครื่องศูนย์ true ยังคงนิ่งอยู่ที่เดิม 16 GB ราคา 24500 บ. (ไม่รวม vat) 32 GB ราคา 28500 บ.(ไม่รวม vat)

เอาง่ายๆ นะคะ ถ้าคุณชอบ chat แนะนำ Blackberry แต่ถ้าชอบเล่นเน็ตหน้าจอใหญ่ๆ ชอบดูหนัง เราแนะนำ iPhone ค่ะ ถ้าซื้อ Blakberry เราว่าซื้อ Bold ดีกว่ามั้ยคะ?

Airi's Avatar
    Airi is offline Trusted Member
    0/5
    มีมานำเสนอเพิ่มแทนได้มั้ยคะ

HTC HD2 ค่ะ

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบ i phone จ๊ะ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    (อ่านจบแล้วลบได้)
    [color="red"]
    ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน
    Jmll
    www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหม

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

0/5
    หลงผิดซื้อ BB

ตอนนี้ชอบ I-Phone ค่ะ
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

0/5

แนะนำให้จ้า

ถ้าคุณอยากแชต อยากติดต่อกับเพื่อน ไม่เล่นอย่างอื่น ควร bb
    แตถ้าชอบเล่นหลายๆอย่าง iphone ดีกว่า มีทั้งดาวโหลดวีดีโอมาดูได้ ผมใช้อยู่ แต่ระบบอาจจะอยากหน่อย พอใช้ไปนานๆก็เข้าใจ แต่มีหลายคนนะ บอกว่า iphone ดีกว่าครับ
    ขอบคุณครับ

naschaaa's Avatar
    naschaaa is offline Junior Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Kathy P View Post
    ส่วนตัวชอบ i phone มากกว่าค่ะ
    จริงๆ เราก็ชอบ I Phone ค่ะ แต่ที่เกิดการลังเลเนี่ยเพราะเพื่อนชวน - -" ขอบคุณ Kathty ค่ะ

Quote Originally Posted by At Mcqueen View Post
    ถ้าคุณอยากแชต อยากติดต่อกับเพื่อน ไม่เล่นอย่างอื่น ควร bb
    แตถ้าชอบเล่นหลายๆอย่าง iphone ดีกว่า มีทั้งดาวโหลดวีดีโอมาดูได้ ผมใช้อยู่ แต่ระบบอาจจะอยากหน่อย พอใช้ไปนานๆก็เข้าใจ แต่มีหลายคนนะ บอกว่า iphone ดีกว่าครับ
    ขอบคุณครับ
    อืมม แนะนำขนาดนี้ ฟันธงว่า I Phone เป็นคำตอบสุดท้าย ขอบคุณ คุณAT Mcqueen นะค่ะ

Quote Originally Posted by cottonchef View Post
    หลงผิดซื้อ BB

ตอนนี้ชอบ I-Phone ค่ะ
    โอ้อย่างนี้สงสัย เราคงไม่หลงผิดเหมือนคุณ cottonchef แน่เลย ขอบคุณนะค่ะที่ช่วยชี้ทางให้ ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by TEDDY07 View Post
    ชอบ i phone จ๊ะ
    ขอบคุณ คุณ TEDDY07 ค่ะ

Quote Originally Posted by Airi View Post
    มีมานำเสนอเพิ่มแทนได้มั้ยคะ

HTC HD2 ค่ะ
    เราก็ใช้ HTC อยู่ค่ะ แต่ใช้ TOUCH VIVA ที่ซื้อรุ่นนี้เพราะถูกดีค่ะ^^ ตอนนี้เริ่มเบื่อแล้วค่ะ ขอบคุณคุณ Airi นะค่ะ

Quote Originally Posted by rinsai View Post
    เราใช้ iPhone 3Gs เชียร์ iPhone ค่ะ เป็น entertainment mobile ที่ดีมากๆๆๆ ดูหนัง ดู youtube เล่น sbn เล่นเกม ฟังเพลง เช็คเมลล์ ได้สมบูรณ์แบบค่ะ ตอนนี้ราคาเครื่องศูนย์ true ยังคงนิ่งอยู่ที่เดิม 16 GB ราคา 24500 บ. (ไม่รวม vat) 32 GB ราคา 28500 บ.(ไม่รวม vat)

ขอบคุณมากนะค่ะ คุณ rinsai

เอาง่ายๆ นะคะ ถ้าคุณชอบ chat แนะนำ Blackberry แต่ถ้าชอบเล่นเน็ตหน้าจอใหญ่ๆ ชอบดูหนัง เราแนะนำ iPhone ค่ะ ถ้าซื้อ Blakberry เราว่าซื้อ Bold ดีกว่ามั้ยคะ?
    ชอบ Chat แต่ไม่มีเพื่อน Chat BB ค่ะ
    Bold ดีกว่ายังไงเหรอค่ะ แนะนำด้วยนะค่ะ คุณrinsai ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นเลยนะค่ะ สงสัยต้องเปลี่ยนใจซะแล้วเรา ตอนแรกว่าจะสอย BB ค่ะ แต่พอเห็นคะแนนเสียงแล้ว คงต้องฟันธงว่า I Phone
    ❤ Thailand ❤

[SIGPIC][/SIGPIC]

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    เชียร์ iphone ด้วยคนค่ะ....ถูกใจมาก

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook