Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 12 of 12

Thread: มีใครพอจะทราบหมอรักษาเรื่องโรคตาของน้องหมาโดยเฉพาะไหมค่ะ ขอเป็นเขตดุสิตหรือใกล้เคียงยิ่งดีค่ะ

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ของเราถ้าแนะนำคงเป็น รพ.สัตว์ ม.เกษตร ค่ะ
    เพราะเพื่อนก็พาชิสุไปหาที่หมอตาที่นั่นเหมือนกัน...
    ขอให้น้องชิสุตาหายไวๆนะคะ
    ขอบคุณมากๆนะคะ

Quote Originally Posted by somsom View Post
    แนะนำคุณหมอปราณีค่ะ คุณหมอเก่งมากๆเรื่องรักษาตาสุนัข แต่จะอยู่ค่อนข้างไกลนะคะ แถวแจ้งวัฒนะ
    คุณหมอใจดีมาก และอธิบายเรื่องการรักษาได้ละเอียดมาก คุณหมอเป็นศาสตราจารย์ที่โรงบาลสัตว์จุฬา แล้วเปิดคลีนิคที่นี่ค่ะ หมาที่บ้านไปรักษามาหลายที่ คลีนิคอื่นบอกตาบอดแน่ แต่มาที่นี่รักษาจนหายค่ะ

แต่จะบอกว่าไปที่นี่ต้องอดทนรอหน่อยนะคะ เพราะคนเยอะมาก ลองsearch เบอร์คุณหมอในเน็ตนะคะ คนแนะนำเยอะมาก

ขอให้น้องหมาหายเร็วๆนะนะ
    ขอบคุณมากๆนะคะ มีเพื่อนบอกเหมือนกันค่ะ แต่คงไปไม่ไหว

Quote Originally Posted by TEDDY07 View Post
    น้องหมาหายไวๆนะจ๊ะ
    ขอบคุณมากนะคะ

Quote Originally Posted by pinkky View Post
    เข้ามาให้กำลังใจให้น้องหมาหายเร็วๆค่ะ ส่วนเรื่องรักษาไม่ทราบจริงๆค่ะ
    ขอบคุณมากๆนะคะ
    Quote Originally Posted by pat007 View Post
    เป็นติ่งเนื้อ หมอบอกว่าเป็นเชอรี่อาย รึเปล่าคะ เพราะน้องหมาที่บ้านก็เป็นคะ เราพาไปผ่าที่โรงพยาบาลสัตว์เอกชนทั่วไปแถวบ้าน (เราอยู่ตจว. ) ผ่าแล้วน้องหมาก้อปกติดีคะ หมดไปประมาณ 900.-บาท ถามคุณหมอค่าผ่าตัดเชอรี่อาย คิดตามน้ำหนักของน้องหมาคะ ขอให้น้องหมาหายเร็วๆนะคะ
    ขอบคุณมากนะคะ หมอบอกว่ารักษาให้ตาอักเสบหายก่อน ค่ะ แล้วค่อยมาดูอาการอีกที ขอบคุณมากนะคะ

Warning Points:
    0/5

Smile

ขอขอบคุณ เพื่อนๆสมาชิกทุกท่านนะคะ ที่สละเวลามาตอบให้ หรือเข้ามาให้กำลังใจ รู้สึกอบอุ่น จัง ขอบคุณมากๆจากใจจริงนะคะ ตอนนี้ น้องเค้าได้ไปหาหมอแถวๆ คลองสานค่ะ เป็นอาจารย์หมอมาจากจุฬา และตาเค้าก้อดีขึ้นตามลำดับค่ะ ขอบคุณอีกทีนะคะ ขอบคุณ SBN ด้วยนะคะ รักนะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook