เสื้อชีฟองสีเหลืองนวล...ลายลูกน้ำ 100 บาท

[/IMG]

เสื้อคลุมสีดำลายสก๊อต 80 บาท

เดรสสั้นสีนวลๆไหมพรมถัก มีซับใน คุณหนูมากค่ะ130 บาท

เดรสไหล่ยกผ้ากำมะหยี่ 150 บาท

ชุดหมีสีแดง ผ้ายืด 150 บาท

เดรสหวานแบบคุณหนูลายดอกไม้ 120 บาท

เสื้อยาวสีเงินวิ้งค์ๆ ผ่าหน้า 100 บาท

ชุดหมีเกาะอกสีเทา ผ้าดีมาก ไม่เคยใส่ 150 บาท

เดรสยาวใหม่สุดๆ เจ๋งแจ่มมาก....ไม่เคยใส่ 200 บาท

เสื้อยาวไหล่ยก ลายนกหลากสี ใส่ครั้งเดียว 100[บาท

เดรสสั้น เสื้อกล้ามขาวดำ 80 บาท

เสื้อยืดสีเทาน่ารัก ใส่แล้วหวานๆดีค่ะ ใส่ครั้งเดียวจ้า 100 บาท

เสื้อยืด น้ำตาลขาว ลายขวาง น่ารักมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว 100 บาท
เสื้อยืดสีเย็บลูกไม้ลายดอกย่นๆ น่ารักมากค่ะ 80 บาท

เดรสตัวนี้ซื้อมาแพงค่ะ 300บาท ใส่ครั้งเดียวจ้ะ

กระโปรงลูกไม้ ผ้ายืดสีเนื้อ ดูดีมากๆค่ะ ใหม่มากด้วย 150 บาท
[IMG]เสื้อเชิ๊ตปักหมุด โหดๆ สีดำ 80 บาท[/IMG]

ซิลิโคนบรา ไซด์ B ของใหม่ เพิ่งแกะกล่องมาตอนถ่ายรูปเลยค่ะ.....ซื้อมาสำรองไว้ใช้ตอนงานแต่ง แต่ไม่ได้ใช้ ส่งต่อ 200 บาท ค่ะ