Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: เร่เข้ามาเล้ย ชุดสวย!! กระชับสัดส่วนให้อรชรอ้อนแอ้น ต้องชุดลีน่า อินฟาเร็ด บอดี้ ลิฟท์อัพ (Leena infrared body lift up) จ้า

Warning Points:
    0/5

Wink เร่เข้ามาเล้ย ชุดสวย!! กระชับสัดส่วนให้อรชรอ้อนแอ้น ต้องชุดลีน่า อินฟาเร็ด บอดี้ ลิฟท์อัพ (Leena infrared body lift up) จ้า

ปกติแม่ค้าจะสถิติอยู่ณ.ห้องความสวยความงาม สุขภาพ และเครื่องใช้ไฟฟ้า วันนี้ได้มาประกาศขายสินค้าที่ ห้องแฟชั่น ตื่นเต้นจัง

ชุดที่แม่ค้าจะมาเสนอ จะเป็นชุดที่ใส่แล้วสวย แถมช่วยให้คนใส่ มี size ที่เล็กลงๆๆ จนเพื่อนๆ ทักกันเชียวค่ะ

ลีน่า อินฟาเร็ด บอดี้ ลิฟท์อัพ (Leena infrared body lift up)

นวัตกรรมใหม่ ของการมีรูปร่างเพรียวบาง อรชรอ้อนแอ้น รู้สึกได้ทันทีที่ใช้

1.ใส่สบาย ไม่รัด ไม่อึดอัด ไม่กดทับ แลดู ผอมลงทันที่ 1-2 ก.ก

2.ประหยัด 1ชุดใส่ต่อเนื่องได้ 5-7 วัน โดยไม่มีกลิ่นอับ และ ไม่มีคราบเหงื่อ ด้วยเนื้อผ้านุ่มพิเศษ ที่ระบายอากาศและความชื้นได้ดี ทำให้ใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่อับชื้น (ที่น้องสาวของแม่ค้าเค้าอาสาเป็นคนทดลองใส่เอง รู้สึกว่าเหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย สบายมาก ในความจริงแล้วเวลาใส่ สเตย์อื่นๆ เราจะอึดอัดพุงมากเวลากินข้าวอิ่มๆ บางคนที่ต้นขามีเนื้อเยอะอาจจะรู้สึกเจ็บตรงขาหนีบที่ถูกผ้าเสียดสี หรือ คนที่มีเนื้อส่วนเกินตรงใต้วงแขน จะเจ็บเวลา ถูกรัดนานๆ) ขอบอกว่า ใส่ชุดนี้แล้ว จะไม่รู้สึกเจ็บและอึดอัดใดๆเลย คอนเฟิร์ม

3. ใส่แล้วไม่หิวข้าว เป็นเรื่องจริงที่ไม่น่าเชื่อ แต่น้องสาวแม่ค้า (น้องเจิน) ยืนยันได้ว่า เป็นอย่างนี้จริงๆ
    ต่อให้กินข้าว ก็จะกินได้น้อยลงกว่าเดิม เกือบครึ่งนึง และอิ่มได้นานประมาน 5- 6 ชม. ตอนเย็นไม่กินข้าวก็ได้ หรือกินได้นิดหน่อย จะเริ่มรู้สึกอย่างนี้หลังจากใส่ได้ 2 - 3 วัน และบางวันที่ไม่ได้ใส่ เพราะต้องซักชุดนี้ ก็จะยังคงกินน้อยอยู่

4.ใส่แล้วแต่งตัวสวย และมั่นใจในตัวเองทันที จำไม่ได้ว่าความรู้สึกที่หน้าท้องแบนราบเป็นอย่างไร ตั้งแต่มีลูก แต่พอใส่ชุดนี้ หน้าท้องแบนราบทันทีที่ใส่ ปกติตอนเย็น น้องเจินจะรู้สึกว่าพุงป่องมาก แต่ถ้าใส่ชุดนี้อยู่เราจะมั่นใจมาก จะใส่เสื้อผ้ายืด ที่เนื้อบาง เข้ารูปหน่อยก็มั่นใจมาก หน้าท้องแบน เอวคอด
    สะโพกกระชับ ต้นขาเล็กลง ก้นยกกระชับ ที่สำคัญหน้าอกกระชับสวยมาก
    วันไหนที่ไม่ได้ใส่จะรู้สึกแปลกๆ อยากใส่ทุกวัน

5.ชุดประกอบด้วย เสื่อตัวบน *กางเกงขาสามส่วน ยาวถึงต้นขา

ขนาด

M เอ็ม-รอบอก 80-85ซม./เอว 61-75 ซม./สะโพก 83-89 ซม.
    L แอล-รอบอก 85-90ซม./เอว 71-83 ซม./สะโพก 89-105 ซม.
    XL เอ็กซ์แอล-รอบอก 90-95ซม./เอว76-88 ซม./สะโพก 92-112 ซม.

แนะนำว่าชุดที่1ให้ซื้อชุดที่ใส่พอดี และซื้อชุดที่2เป็นชุดที่เล็กกว่า เพราะเมื่อใส่ไปเรื่อยๆ สัดส่วนเราจะเล็กลง จนต้องเปลี่ยนเป็นชุดที่เล็กลง

ขายที่ 3990.-

แบบนี้ต้องลองใช้กันหน่อยแล้ว ผู้หญิงกับความงามเป็นของคู่กัน ต้องรักษาและใส่ใจตัวเองกันหน่อยจ้า

----------------------------------

แจ้งกติกากันสักนิดจ้า
    + สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF แล้ว สอบถามสินค้าทาง PM หรือ อีเมล์ที่ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันนะคะ มีค่าจัดส่ง EMS 50บาท
    ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก orderนะ ยกเว้นกรณีแจ้งแม่ค้าไว้แล้ว แม่ค้าจะมอบ code
    ไว้ให้ติดตามสถานะของพัสดุค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และมี stock ทุกชิ้นค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับคุณลูกค้าที่สะดวกโอนเงินก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนสบายๆ และมีตัวตนจริง ลอง search email ของแม่ค้าจาก www.google.com ได้จ้า

---------------------------------------

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:03 PM.

0/5

แม่ค้าถ่ายรูปกล่องด้านหลังมาค่ะ

0/5
    ชุดประกอบด้วย

1. สเตย์ใต้อกแบบเต็มตัว เสริมซิลิโคนอ่อน บริเวณลำตัว เพื่อดันให้โครงสร้างร่างกายตั้งตรง และช่วยให้ชุดไม่ม้วนงอ
    2. สเตย์ 3 ส่วน เพื่อกระชับสะโพกและต้นขาให้ได้สัดส่วน พร้อมขลิบชายลูกไม้ปลายขาอย่างสวยงามพร้อมด้วยเม็ดอินฟาเรด

จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
    1. เป็นสเตย์ที่สวมใส่ได้กระชับแนบตัว โดยไม่ทำให้รู้สึกอึดอัดแน่นรัดเหมือนสเตย์ทั่วไป
    2. สามารถสวมใส่ได้ถึง 5-7 วัน ติดต่อกันโดยปราศจากลิ่นอับ เนื่องจากคุณสมบัติของเม็ดอินฟาเรด
    3. นอกจากปรับปรุงรูปร่างให้ดูมีทรวดทรงดี หน้าอกอิ่มแล้ว ผลพลอยได้คือสามารถควบคุมอาหารได้ดี
    4. สวมใส่อย่างต่อเนื่อง จะทำให้รปร่างกระชับขึ้น

(Leena infrared body lift up) จ้า

0/5
    แม่ค้าขออนุญาตรบกวนคุณลูกค้านิดหนึ่งนะคะ
    ถ้าพี่หลินมีโอกาสโทรศัพท์คุยกันกับแต่ละท่านแล้ว
    ฝากรบกวน ช่วย email ชื่อ ที่อยู่ให้กับทางแม่ค้านิดหนึ่งนะคะ

lunahealthplus@gmail.com ค่ะั

เป็นการ double check ค่ะ ว่าที่อยู่ไม่ผิดเพี้ยนจากการรับข้อมูลผ่านโทรศัพท์ค่ะ
    แต่ถ้าคุณลูกค้าไม่สะดวกทางเมล์จริงๆ แจ้งทางโทรศัพท์ หรือ sms เหมือนเดิมก็ได้ค่ะ

ด้วยความนับถือ และขอบคุณ sbntown & siambrandname มากๆ ค่ะ

0/5
    Update : 18-Apr-55

ข้อมูลเพิ่มเติมนะคะ สำหรับสินค้า ชุดกระชับสัดส่วน Leena ค่ะ

ขนาดของสินค้ามีดังนี้ค่ะ

M : อก 80-85 เอว 61-75cm สะโพก 83-89cm (มีพร้อมจัดส่ง)
    L : อก 85-90 เอว 71-83cm สะโพก 89-105cm (รอสินค้าเข้าค่ะ)
    XL : อก 90-95 เอว 76-88cm สะโพก 92-112cm (มีพร้อมจัดส่ง)

สำหรับคุณลูกค้าที่สนใจ ฝากพิจารณาแล้วแจ้งกลับที่ร้านด้วยนะคะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    วันนี้เอารูปมาแปะก่อนค่ะ พรุ่งนี้โปรฯ pack คู่จะตามมาค่ะ (แต่จริงๆ ราคาก็ติดอยู่ในรูปบ้างแล้วค่ะ)

Leena Infrared Body Lift Up ชุดยกกระชับสัดส่วน

จากราคาปกติต่อ 1 ชุด คือ 5490.- เหลือ 3990.- ค่ะ

แต่ถ้าซื้อ2ชุด 3990x2=7980.- แถมฟรี kisski ครีมลดเซลลูไลท์ 150ml มูลค่า 1350.- ค่ะ

ตอนนี้ที่ร้านมี 2 size นะคะ คือ M และ XL ที่พร้อมจัดส่งได้ทันทีนะคะ ถ้าต้องการ size อื่น อาจจะต้องเป็น pre order ไปค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 08-17-2012 at 12:50 PM.

0/5
    ที่ร้านมีชุดหลายแบบเลยค่ะ ทะยอยมาลงนะคะ

Bamboo Charcoal Slimming Lingerie

ราคาปกติ 1590.- ลดเหลือ 790.- ต่อชุดค่ะ

Last edited by darwee; 08-17-2012 at 12:52 PM.

0/5
    ส่วนตัวรัดหน้าท้องกล่องสีชมพู Zirana : Fat Burning Belt เข็มขัดเผาผลาญไชมัน

จากราคาปกติ 990.- ลดเหลือ 390.- บาทค่ะ

Last edited by darwee; 08-17-2012 at 12:54 PM.

0/5
    ตัวนี้สินค้าหมด stock นะคะ ลูกค้าจากอเมริกาเพิ่งมาเหมาไป 20 ชุด เกลี้ยงเลยค่ะ
    ดังนั้นถ้าสั่งซื้อตอนนี้ต้องเป็น pre order นะคะ

มี 2สีให้เลือก ค่ะ คือ สีเนื้อ กับสีดำ ภายในมี 5ชิ้น

- กางเกงใน 1 ชิ้น
    - ปลอกแขน 2 ข้าง
    - เสื้อกล้าม 1 ตัว
    - กางเกงขาสั้น 1 ตัว

ราคา 990.- ลดเหลือ 690.- ค่ะ

Last edited by darwee; 08-17-2012 at 01:13 PM.

0/5
    มา update รูปค่ะ

มีอีกโปรฯ ของ leena ค่ะ กรณีที่เพื่อนๆ ไม่ต้องการของแถมเป็น kiseki นะึคะ

ชุดลีน่า 1 ชุด size M ราคา 3,990 บาท ค่าจัดส่ง 50.- หรือ
    ชุดลีน่า 2 ชุด size M ราคา 4,990 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท รวมเป็นเงิน 5,040 บาท

ลองพิจารณาเพิ่มเติมดูนะจ๊ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->