Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: เครื่องถอนขนไฟฟ้าราคาคุ้มคุณภาพสูงค่ะ Emjoi Optimax อ๊อปชั่นที่ดีที่สุด สำหรับกำจัดขนรักแร้ หน้าแข้ง และขอบบิกินี่ อีกตัวมาให้เลือกอีกแล้วจ้า

Warning Points:
    0/5

Smile เครื่องถอนขนไฟฟ้าราคาคุ้มคุณภาพสูงค่ะ Emjoi Optimax อ๊อปชั่นที่ดีที่สุด สำหรับกำจัดขนรักแร้ หน้าแข้ง และขอบบิกินี่ อีกตัวมาให้เลือกอีกแล้วจ้า

เครื่องถอนขนไฟฟ้า Emjoi Optimax สำหรับขนรักแร้ หน้าแข้ง ขอบบิกินี่ ใหม่ แท้ สะอาด เนียน ราคายั่วยวนใจมากจ้า

แม่ค้าไม่อธิบายเรื่องซ้ำๆ กับเครื่อง Emjoi cashmere (หัวหนีบเงิน) และ Emjoi Gently gold Caress (หัวหนีบทอง) นะคะ แต่สามารถหาอ่านได้จากที่นี่ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=48763

รุ่นนี้ดียังไงหรือคะ อิ อิ อดใจนิดหนึ่งจ้า

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

วันนี้แม่ค้ามาฝากเรื่องเครื่องกำจัดขนไฟฟ้า Emjoi optimax (เอ็มจอย อ็อปติแมกซ์) หน่อยนะคะ
    [ซึ่งก็ขายดีไม่แพ้ cashmere และ gently caress เลยค่ะตัวนี้]

เป็นเครื่องกำจัดขน อ็อปชั่นดีที่สุด ในราคาที่ถูกกว่า ยี่ห้ออื่น เช่น บราวน์ ที่ราคา 3-7000.-
    ลูกค้าเล่าให้ฟังว่า เคยซื้อยี่ห้ออื่นที่ราคา 3-4000.- แต่ใช้ได้ครั้งเดียว เพราะเวลาถอนแล้วเจ็บมาก
    พอได้ใช้เอ็มจอย แล้วติดใจที่

1. ไม่เจ็บเลยเมื่อเทียบกับยี่้ห้ออื่นที่แพงกว่า

2. แข็งแรง ทนทาน อายุการใช้งานยาวนาน ไม่มีปัญหาเครื่อง

3. ถอนได้เกลี้ยงเกลา

คุณสมบัติของรุ่น อ็อปติแมกซ์

1. Three in one (3 อิน 1) เป็นรุ่นเปลี่ยนหัวได้ ถอน/โกน
    (เหมือนที่โกนหนวดไฟฟ้า)/มีหัวขัดผิว ช่วยป้องกันขนคุด

2. มีแบตเตอรี่ในตัว เวลาเดินทาง สามารถชาร์จไฟใส่ตัวเครื่อง
    ไม่ต้องเอาอะแดปเตอร์ไปด้วย จะได้พกเดินทางสะดวก

3.รับประกัน 2 ปี

ราคาปกติ 4200.- แม่ค้าลดให้เหลือ 3790.-

จากประสบการณ์ใช้จริง ผิวเรียบเนียนขึ้น ขนบางลงและสีขนอ่อนลง
    ถ้าเป็นคนที่มีขนแขน ขนขาเยอะ หลังกำจัดขนด้วยเอ็มจอย ผิวจะดูขาวขึ้นทันที่
    และเรียบเนียนมาก ไม่มีรูขุมขนเลย(แขน และ ขา)

พอดีได้โบรชัวสินค้ามาค่ะ เลยเอามาแปะเสียหน่อย (10-May-54)

Optimax ออฟติแมกซ์ ถอน โกน ขัด ในหนึ่งเดียว
    + 3 ประสิทธิภาพ ด้วยหัวถอน หัวโกน และหัวขัดผิว
    + ระบบหัวหนีบคู่ (Dual Attratction) กำจัดขนได้อย่างเกลี้ยงเกลา
    + แผ่นหนีบ 60 แผ่นหนีบ (30คู่)
    + ความเร็วรอบ 63000 รอบต่อนาที
    + ระบบสำรองไฟอัตโนมัติ (Rechargable)
    + หัวขัดผลิตจาก Crystal ไม่ระคายเคืองผิว ช่วยขัดผิวแห้งกร้าน
    + รับประกันคุณภาพ 2 ปี

วันหลังจะเอารีวิวรูปก่อนและหลังการใช้มาให้ดูนะคะ ^^

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:29 PM. Reason: input more optimax 's specification

0/5
    cancel old promotion jaa
    Last edited by darwee; 08-16-2011 at 05:39 PM. Reason: change new url

0/5
    แม่ค้าสรุปราคาของ emjoi ทุกเครื่องไว้ที่นี่ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=101555

0/5
    ....
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:30 PM.

0/5
    เนื่องจากคุณลูกค้าหลายๆ ท่านสนใจ optimax รุ่น top หัวหนีบทอง

พี่หลินจึงฝากมาเรียนแจ้งว่า อีก 7 วันสินค้าจะเข้าร้านค่ะ ได้ความคืบหน้า และรูปถ่ายสินค้า
    จะเอามาลงให้ชมกันนะคะ คาดว่าราคาขายจะอยู่ราวๆ 45XX.- ค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบจ้า

0/5
    หลังจากรอมานานนะคะ ในที่สุด รุ่น Top ที่สุด ของเครื่องถอนขนไฟฟ้าชั้นนำของเมืองไทย Emjoi optimax รุ่นหัวหนีบทอง
    ก็ได้เข้ามาเมืองไทยแล้วค่ะ เกริ่นไว้ตั้งแต่เดือน พฤษภาคม แหน่ะค่ะ ^^ ได้เวลามานำเสนอแล้วค่ะ

เอ็มจอย โกลด์ อ็อพทิแม็กซ์ เผยผิวเรียบเนียน…. เกลี้ยง... ไม่แพ้

ใหม่ล่าสุด!!! “เอ็มจอย อ็อพทิแม็กซ์ โกลด์” ( Emjoi Optimax Gold)
    เครื่องถอนขนถนอมผิวที่ทำให้คุณเป็นสาวน่ามองอย่างเกลี้ยงเกลาและไม่แพ้ ในทุกสรีระ แขน ขา ใต้วงแขน และบีกินีไลน์

ล้ำหน้าด้วยนวัตกรรมแผ่นหนีบทองคำ 24 เค นำเข้าจากสวิสเซอร์แลนด์แหล่งทองคำที่ดีที่สุด ลดอาการระคายเคือง

คุณสมบัติ
    + ถอนเร็วด้วย 60 แผ่นหนีบ
    + ความเร็วรอบในการถอนสูงขึ้น 10 เท่า ถึง 69,000 รอบ/นาที
    + ช่วยถอนเส้นขนได้จากรากขนอย่างรวดเร็ว เผยผิวเรียบเนียนยาวนานถึง 4-6 สัปดาห์
    + คุณสมบัติพิเศษล่าสุด 3 พลังในหนึ่งเดียว ด้วยระบบ ถอน โกน ขัด
    + ปกป้องผิวให้ไม่บอบช้ำด้วยระบบป้องกันอัตโนมัติ (double sensor safety)
    + ออกแบบมาเป็นพิเศษเพื่อให้เข้ากับสรีระของร่างกาย
    + พกพาสะดวก ใช้งานง่าย ได้ทุกที่ทุกเวลาด้วยระบบชาร์ตไฟอัตโนมัติ

ราคาปกติเพียง 4,590 บาท แม่ค้าขายที่ 3990.- จ้า

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    แม่ค้ามาลงรูปหัวหนีบทองเพิ่มเติมให้ค่ะ

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านใน

รุ่นนี้ต่างจากหัวหนีบเงินแค่ 200.- ค่ะ น่าใช้มากๆ จ้า

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:30 PM.

0/5
    คุณลูกค้าถามกันมาเยอะ แม่ค้าเลยทำ chart ง่ายๆ ให้อ่านจ้า

เรียงลำดับจากบนลงล่างแต่ละแถวนะคะ

แถบส้ม Emjoi cashmere

แถบเขียว
    จากซ้าย Emjoi gently gold caress with cord, Emjoi gold caress rechargable , Emjoi light caress, Emjoi light caress rechargable

แถบม่วง
    จากซ้าย Emjoi optimini, Emjoi optimax , Emjoi optimax gold

0/5
    วันนี้ถือโอกาสมา update รูปสินค้าของที่ร้านค่ะ 18-Apr-55

Emjoi Cashmere สีส้มค่ะ

Emjoi Light Caress สีเขียว ค่ะ

Emjoi Light Caress สีแดง ค่ะ

Emjoi Optimax gold สีม่วง ค่ะ

ผลิตภัณฑ์ Soothing gel ค่ะ

0/5
    มา update รูปเครื่องถอนขนไฟฟ้าจ้า

พร้อมส่งทุกรุ่นเลยจ้า

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->