Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 7 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 LastLast
Results 41 to 50 of 61

Thread: ^^ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ขอเชิญสมาชิคครอบครัวสยามแบรนด์เนมทุกท่านร่วมส่งความสุขคำอวยพรปีใหม่แทนคำขอบคุณให้คุณแอ๊นและทีมงานSBNที่ทำงานหนักเพื่อให้เรามีชุมชนดีๆแห่งนี้ครับ

Warning Points:
    0/5
    ต้องขอบคุณ คุณแอ๊นและ ทีมงาน SBN ทุกท่าน ที่ทุ่มเททั้งแรงกาย

แรงใจ แก้ปัญหาให้ทุกอย่าง

ขอบคุณคุณเติ้ลที่เปิดกระทู้ดีๆแบบนี้นะคะ

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่นี้ ขอให้ คุณพระคุ้มครอง คุณแอ๊นและ ทีมงาน SBN ทุกท่าน

เพื่อน พี่น้อง ใน SBN แห่งนี้

จงประสบพบเจอแต่สิ่งที่ดี ดี ปลอดภัยจากภัยอันตรายทั้งหลายทั้งปวง

และมีความสุขทั่วหน้ากันเทอญ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    เล่นมาก็นาน แต่ไม่เคยรู้ประวัติของ SBN เลย แย่จริงๆ

ขอบคุณ K. เติ้ล ทีเป็นสื่อกลางให้นะคะ

ขอบคุณ K. แอ๊นท์ / WM / ผู้ที่เกี่ยวข้องทั้งหมด / เพื่อนๆทุกคน และ SBN แห่งนี้

ที่ทำให้เรามีชุมชนดีๆแบบนี้ให้อยู่อาศัยคะ

ขอให้มีแต่ความสุข ความเจริญ ความก้าวหน้า แข็งแรง รวยๆ กันถ้วนหน้านะคะ

Happy New Year ล่วงหน้าคะ
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

pangpor's Avatar
    pangpor is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณคุณเติ้ลค่ะ ที่ตั้งกระทู้นี้ แล้วยังแถมเกร็ดความรู้ให้ด้วย
    ขออวยพรให้ทีมงาน SBN ทุกๆคนมีความสุขมากๆ ค่ะ และขอบคุณที่สละเวลาสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้พวกเราค่ะ

Kathy P's Avatar
    Kathy P is offline Trusted Member
    0/5

Talking

อยากจะบอกว่า ดีใจที่ได้มารู้จัก SIAMBRANDNAME ค่ะ

ขอบคุณผู้ก่อตั้ง คุณ ANTZ และ WEBMASTER ขอให้มีความสุขทุกวันทุกเวลา

และขอบคุณที่สร้างสรรค์สิ่งดีๆ และขอบคุณเพื่อนๆที่น่ารักมากๆในสังคมที่ดีแห่งนี้ค่ะ

เว็บนี้ไม่ได้อลังการงานสร้างเลยนะคะ แต่ผู้ก่อตั้ง WM และคนในสังคมสร้าง UNIQUE ขึ้นมา

ให้รู้สึก ว่า มันเยี่ยมยอดมากจริงๆค่ะ

ไม่เคยเข้าเว็บไหนแล้วรู้สึกว่า เหมือนบ้านเท่านี้อีกแล้วค่ะ (ซึ้ง) และไม่มีวันไหน

ตั้งแต่รู้จัก SBN แล้วจะไม่เปิดหน้าเว็บนี้ขึ้นมาเลย

ขอบคุณจากใจค่ะ

เคท
    Kathy Precious

0/5
    MERRY CHISTMAS & HAPPY NEW YEAR 2010
    TO>> KHUN ANT & @ SBN ทุกทุกท่าน & เพื่อนเพื่อนชาว SBN & YOUR FAMILY

สำหรับปีใหม่ที่จะถึงนี้และปีต่อๆ ไป
    กราบขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ทุกคนเคารพนับถือ
    ได้โปรดประทานพรอันประเสริฐ
    ให้กับคุณแอ๊นท์และทีมงานSBN ทุกท่านและครอบครัว
    ตลอดจนเพื่อนเพื่อนชาว SBN ทุกท่านและครอบครัว
    ประสบแต่ความสุขความเจริญรุ่งเรือง
    และมีสุขภาพแข็งแรง
    มีเงินเต็มกระเป๋าตลอดไปนะจ๊ะ

สุดท้ายขอขอบคุณคุณแอ๊นท์และทีมงาน SBN และคุณเติ้ลมากที่สุดนะค่ะที่ทำให้โลกใบนี้สวยงามน่าอยู่
    เพราะที่นี่ SBN มีแต่คนน่าร๊ากกกกกก

รัก SBN ที่ซู๊ดดดดด
    It may take only a minute to like someone
    Only an hour to have a crush on someone
    And only a day to love someone
    But it will take a lifetime to forget someone....

0/5

Best wishes to SBN

เราเองรู้จัก SBN ก็จากข่าวที่คุณเติ้ลนำมาลงนี่แหละค่ะ หลังจากนั้นก็ลอง google หาแล้วก็เลยเข้านอกออกในอยู่ในนี้ตั้งแต่นั้นในฐานะ guest
    นี่เราลืมไปแล้วนะคะเนี่ยว่าเรารู้จักที่นี่ได้ยังไง ขอบคุณคุณเติ้ลที่เปิดกระทู้นี้แล้วก็โพสต์บทความนั้นทำให้เราได้กระตุ้นความทรงจำค่ะ

ตอนนี้ก็กำลังจะขึ้นปีใหม่ ก็ขอร่วมอวยพรให้ทีมงานและเพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขเพิ่มขึ้นไปอีกเรื่อยๆ ทุกปีๆ นะคะ
    และขออนุญาตอัญเชิญความตอนหนึ่งจากพระราชดำรัสของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวที่ได้ให้ไว้แก่พสกนิกรชาวไทย ณ โอกาสวันเฉลิม 5 ธันวาคม 2552 เพื่อเป็นแนวทางปฏิบัติไปสู่ความสุขนั้นค่ะ ความว่า " มีสติรู้ตัว มีปัญญารู้คิด สุจริต จริงใจ "

Season's Greeting

Kittypiggybent's Avatar
    Kittypiggybent is offline Trusted Member
    0/5
    นวาระปีใหม่ที่จะถึงนี้

ขอให้คุณ Ant และ WM รวมทั้งทีมงานทุกท่าน

ขอให้มีความสุขความเจริญ เิงินทองไหลมาเทมา สุขภาพร่างกายแข็งแรงค่ะ

tangmomoo is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up

ขอบคุณคุณ Antt เเละทีมงาน SBN ทุกคนมากค่ะ
    ขอให้สุขภาพเเข็งเเรงเเละมีความสุขสำราญบานหทัยกันทุกคนนะคะ
    ขอบคุณสมาชิกที่น่ารักทุกคนด้วยค่ะ ^_^
    ดีใจมากที่ได้เป็นสมาชิกของบ้านคนหนึ่งค่ะ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    ขอคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก
    จงดลบันดาลให้ คุณแอนท์ พร้อมคณะ SBN และครอบครัว
    จงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ปราศจากโรคาพยาธิ
    ตลอดปี ตลอดไปด้วยนะคะ
    และพรนี้สำหรับสมาชิก SBN ที่ดี ที่งามทุก ๆ ท่านด้วยค่ะ
    ขอบคุณคุณtitled ที่กล่าวนำด้วยนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ขอขอบคุณคุณแอนท์ และทีมงานและเพื่อนๆครอบครัว SBN ค่ะ ปีใหม่ขอให้มีความสุขสมหวัง พบเจอแต่สิ่งดีๆ นะคะ
    086-5670775

Page 5 of 7 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 LastLast

Comments from Facebook