Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast
Results 41 to 50 of 51

Thread: wooww..วันนี้ดีใจครับ.

asiaticia's Avatar
    asiaticia is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Lightbulb

ยังทันมั้ย ยังทันกะเค้ามั้ย อู่ลัก ตั่วถั่ง เชงซิม นะคะคุณอา pepsi
    "อย่าแตะต้องอดีตมาริยงของพ่อ ให้สายน้ำดำเนินต่อไป

มาริยงจะสมรักแต่แผ่นดินจะสูญสิ้น มาริยงจะสูญเสียแต่แผ่นดินจะสมดุล

ไปกับอนาคตได้แต่ต้องไม่ลืมอดีต... อดีตต้องเป็นมิตรกับปัจจุบัน... ปัจจุบันต้องเป็นฉันท์มิตรกับอนาคต

หากเรารู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะไปอย่างไร จะจบอย่างไร แล้วชีวิตเราจะมีความหมายอะไร"

0/5

Talking

สุขสันต์วันเกิดค่า มีความสุขมากๆนะคะ

0/5
    สุขสันต์วันเกิดด้วยนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะคะ

xtrastrong's Avatar
    xtrastrong is offline Trusted Member
    0/5
    Happy Birthday ครับ
    ขอให้โชคดี พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆ ครับ
    ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
    ขอให้มีความทรงจำที่ดี ... ก็เพียงพอแล้ว
    อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
    และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้

อยากให้คืนที่โหดร้ายนี้ ผ่านไปเร็วๆ

0/5
    มาอวยพรตอนตลาดวาย อีกแระ

สุขสันต์วันเกิดครบรอบ 20 ปีนะคะน้องแป๊ปซี่

ขอให้รวย ๆๆๆ เฮง ๆๆๆ

หล่อวัน หล่อคืนนะคะ
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

0/5
    ยังทันนะคะ..สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ ขอให้คุณ pepsi5510 สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ ตลอดไปนะคะ (better late than never.. kha)
    [SIGPIC][/SIGPIC]

cher-em's Avatar
    cher-em is offline Trusted Member
    0/5

Smile

ขออนุญาตอวยพรด้วยคนนะคะ
    Wish you can get all the best you wish for naka.
    Never be ENOUGH!!

cutiezee is offline Trusted Member
    0/5

Smile

Happy Birthday ขอให้คุณน้าPepsi มีสุขภาพแข็งแรง

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by cottonchef View Post
    มาอวยพรตอนตลาดวาย อีกแระ

สุขสันต์วันเกิดครบรอบ 20 ปีนะคะน้องแป๊ปซี่

ขอให้รวย ๆๆๆ เฮง ๆๆๆ

หล่อวัน หล่อคืนนะคะ

ขอบคุณครับ
    โอ้ววว...
    ผมหนุ่มขึ้น วัยเอ๊าะๆๆๆๆเลย

งุงิ...งุงิ..ดีจายยย...

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

0/5
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่เซียน ยังไงก็จะเรียกพี่ครับ ^^

ขอให้พี่เซียนมีความสุขมากๆๆ มีเบญจภาคีครบทุกชุดครับ
    ทุกเรื่องของพระเครื่องมีคำตอบที่นี่ครับ

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook