Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: กระเป๋า intrend นําเสนอ..สงสัยจะผิดห้อง..เพราะหาห้องลงไม่ได้..เหอๆๆ

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

กระเป๋า intrend นําเสนอ..สงสัยจะผิดห้อง..เพราะหาห้องลงไม่ได้..เหอๆๆ

นําเสนอเลยนะครับ..ใบนี้สําหรับสาวๆที่ชอบความแปลกใหม่..อีกทั้งไม่มีผู้ใดอยากล้วงกระเป๋าหรือกระชากกระเป๋าคุณแน่นอน แฮ่ๆๆๆ

ใบที่สอง..สําหรับสาวๆที่รัก หลุย...มากๆ รับรองหิ้วไปไหนๆมีแต่คนมองครับ..สาวอื่น อิจฉาแน่ๆ...

ใบที่สาม..สําหรับสาวๆที่ชอบพกพาของจุกจิกมากๆ...ถ้าใช้ใบนี้ เหอๆๆๆๆ...ใส่ได้หมดทุกชนิดที่อยากพกพา...ลูกเต้าขี้เกียจจุง..ก็ใส่ลงในกระเป๋าได้เลย...เหอๆๆๆ

ใบที่สี่...ใบนี้แฝงไปด้วยความสวยงาม..มีเอกลักษณ์ที่โดดเด่น...อีกทั้งมีขา 4 ขา..วางเพื่อความนุ่มนวล..ชวนสยิว..อิอิ

ใบที่ห้า...ใบนี้เหมาะมาก สําหรับสาวๆที่ไม่ชอบมีช่องเก็บของมากมาย...แค่ล้วงเข้าไปที่ปาก..เหอๆๆก็หาของเจอแล้ว..อีกทั้งผู้ที่คิดจะล้วงกระเป๋า คงจะคิดแล้วคิดอีก..ว่า ตรูจะล้วงดีหรือเปล่า เนี่ยยย...

ใบที่หก...สําหรับสาวๆที่ไม่ค่อยชอบพกอะไรมากมาย...ใช้ใบนี้ก็พอครับ...เหอๆๆๆๆ

ใบที่เจ็ด...ใบนี้เหมาะมากๆกับสาวเปรี้ยวๆๆๆๆๆๆ.....หรือถ้าเจอคนร้าย..เหอๆๆๆใช้หางแมว ทิ่มหน้าคนร้ายได้เลย..
    หรือไม่ก็ใช้ด้ามถือ แปลงเป็นกระบองเหล็ก จ๊าบบบ มากๆๆๆๆ

ใบที่แปด...เหมาะกับสาวๆที่รักน้องหมานะครับ....ถ้าหากระเป๋าแบบนี้ไม่ได้ ก็ใช้เจ้าตูบน้อยที่บ้านเราเองก็ได้...อิอิ เอาสายคล้อง..หัว ท้าย แล้วสะพายเข้าบ่า...woowww สวยสุดยอด ....

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

PREZZO's Avatar
    PREZZO is offline Trusted Member
    0/5
    อยากได้ใบที่สอง...

เนมิราชชาดก
    พระเจ้าเนมิราช เมื่อทรงปฏิบัติธรรมอยู่นั้น ทรงสงสัยว่า การให้ทานกับการประพฤติพรหมจรรย์ คือ การรักษาความบริสุทธิ์ ไม่ข้องเกี่ยวกับวิถีชีวิตของชาวโลกนั้น อย่างไหนจะประเสริฐกว่ากัน

พระอินทร์ได้ทรงทราบถึงความกังขาในพระทัยของพระเจ้า เนมิราช จึงเสด็จจากดาวดึงส์ลงมาปรากฏ เฉพาะพระพักตร์ พระราชา ตรัสกับพระราชาว่า "การประพฤติพรหมจรรย์จึงทำได้ยากยิ่ง กว่าการบริจาคทาน และได้กุศลมากยิ่งกว่าหลายเท่านัก"

PrimmRose's Avatar
    PrimmRose is offline Trusted Member
    0/5
    สงสัยจะขอบายทุกใบค่ะ แพ้หนังแท้ค่ะ

0/5

Talking

สนใจใบที่ 3 นะคะ
    ส่วนอีก 4 ใบ ทำใจลำบากจริงๆ ค่ะ ^^

------------------------

นานนาน จะผ่านมาสักทีนะ ...

------------------------

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณนะครับอยากได้น้องเข้สุดๆๆครับ หนังใหญ่สวยเชียว อนาคตพัฒนาใหญ่ขึ่นได้อีก...อิอิ...

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    5555555555555555 แนวสุดๆๆๆๆ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    ใบอื่นได้หมด ยกเว้นใบที่5ค่ะ.. กลัวหยิบของแล้วโดนงับ

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

0/5
    ขำในความช่างประชด 555555555
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    My Lovely Singh

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    ว้ายยยยย กรี้ดดดดดดดดดดดดด ตกใจจริงๆๆๆๆอะ ไม่ได้คาดคิดว่าจะมาเจอไอ้ตัวแรก น่าเกลียดน่ากลัวอะไรเช่นนี้ อะจึ๊ยยยยยย ขวัญกระเจิงไปแล้วคร้า คุณเป็บซี่ขรา ช่างสรรหามาให้ แฮ่ๆๆยังไงก็ ขอบคุณคร้า :shock:
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    ขอ CF ใบที่ 1, 2, 8 ค่ะ

ราคาไม่แพงใช่ไหมค่ะ

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook