Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 27

Thread: รถไฟฟ้ามาหานะเธอ

Warning Points:
    0/5
    อยากดูเร็วๆ เดี่ยวนี้ หนังไทย น่ารัก ๆ ก็น่าดูน๊ะ

อิ .. คริส หอวัง ในเรื่อง หิ้ว เนเวอร์ฟูล กุจจี่สปีดี้ และก็ น้องโกยาส
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

yai_625's Avatar
    yai_625 is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นตัวอย่างแล้วอยากดูจังเข้าฉายเมื่อไหร่ค่ะนี่

exporte's Avatar
    exporte is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by yai_625 View Post
    เห็นตัวอย่างแล้วอยากดูจังเข้าฉายเมื่อไหร่ค่ะนี่
    15 ต.ค. นี้นะครับ

http://www.gmmtaihub.com/th/news_detail.php?news_id=105
    Love's like a runway, so what's all the fussing for?
    Let's stop chasing them boys and shop some more.

0/5
    ถึงไม่โสดแต่ก็รอดูค่า....อิอิ

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    รอดูเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน เห็นT-ser หนังแล้ววิวสวยดี
    แอบเห็นด้วยว่า..เห็นแล้วคิดถึงบ้านพ่อ
    อยู่ใกล้แม่น้ำวิวสวย

ขอบคุณคุณเจตค่ะที่มาบรรยายและเอารูปมาฝาก
    ได้อารมณ์มากๆค่ะ
    ^^

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

0/5
    เป็นหนังที่น่ารักมากเลยค่ะ นางเอกเค้าแสดงดูเป็นธรรมชาติดี แต่ไม่รู้จะมีโอกาสได้ไปดูหรือเปล่า

galsberry is offline Trusted Member
    0/5
    ไปดูแน่นอนค่ะ ถึงมีแฟนก้อจะไปดูจ้า

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    อยากดูบ้างจังค่ะ เห็นเพื่อนหลายคนพูดถึงบ่อย แต่คงไปดูไม่ได้แน่ๆ เอิ้กๆๆๆๆๆ ไกลเกินเดี่ยวรอให้ cd ออกก่อนแล้วค่อยดูทีหลังเพื่อนๆๆแล้วกันเนอะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    เพิ่งไปดูมาเมื่อกี้เองค่ะ พอดีได้ตั๋วรอบพรีเมียร์มา เลยไปดูก่อนเลย หนังก็น่ารักดีค่ะ คุณคริสน่ารัก เพลงประกอบหนังเพราะดี เสียดายนิดนึง ไม่น่าดูหนังตัวอย่างไปก่อนเลยค่ะ... ไม่กล้าวิจารณ์มาก เพราะจะเข้าฉายพรุ่งนี้แล้ว รวมๆ แล้วก็... ดูแล้วก็สุขใจดีตามแบบฉบับของ GTH ค่ะ

ใครหาหนังสบายใจๆ ก็ไปดูได้ค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

exporte's Avatar
    exporte is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    เพิ่งไปดูมาเมื่อกี้เองค่ะ พอดีได้ตั๋วรอบพรีเมียร์มา เลยไปดูก่อนเลย หนังก็น่ารักดีค่ะ คุณคริสน่ารัก เพลงประกอบหนังเพราะดี เสียดายนิดนึง ไม่น่าดูหนังตัวอย่างไปก่อนเลยค่ะ... ไม่กล้าวิจารณ์มาก เพราะจะเข้าฉายพรุ่งนี้แล้ว รวมๆ แล้วก็... ดูแล้วก็สุขใจดีตามแบบฉบับของ GTH ค่ะ

ใครหาหนังสบายใจๆ ก็ไปดูได้ค่ะ
    ไปดูรอบพรีเมียร์มาเหมือนกัน หนังน่ารักมาก ดูแล้วยิ้มออกมาจากโรงหนังเลยคร้าบ นางเอกน่ารักดี แต่พระเอกหล่อสุดๆ อิอิ
    Love's like a runway, so what's all the fussing for?
    Let's stop chasing them boys and shop some more.

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook