Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 20

Thread: >>มาโหวต " ชุ ด ว่ า ย น้ำ " ที่สาวๆในSBNใส่ว่ายน้ำกันหน่อยซิคะ<<

Phicha_pk's Avatar
    Phicha_pk is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face >>มาโหวต " ชุ ด ว่ า ย น้ำ " ที่สาวๆในSBNใส่ว่ายน้ำกันหน่อยซิคะ<<

มาร่วมโหวต " ชุ ด ว่ า ย น้ำ " ที่สาวๆห้องใน SBNใส่ว่ายน้ำกันหน่อยซิคะ..ไม่ว่าจะเป็นสระว่ายน้ำหรือ beach นะจ๊ะ...

One piece ธรรมดาค่ะเรียบร้อยดี

One piece เว้านู่นเว้านี่แอบเซ็กซี่เล็กๆ

Tankini น่ารักน่าหยิก..

Two piece แอบเซ็กซี่แบบสปอร์ต

Triangle String Bikini เซ็กซี่ที่ซู๊ดดด...

Bikini แบบมิดชิดนิดนึง (ไม่เป็นเชือกง่ะ มันดูโป๊น้อยหน่อย)

ขอบคุณเครดิตจาก Pantip มากๆค่ะ...
    " Love knows no limit to its endurance no end to its trust.Love still stands when all else has fallen. "

kadjang's Avatar
    kadjang is offline Trusted Member
    0/5

Talking

อิ อิ จริงๆแล้วชอบอยู่สองแบบนะคร๊ะ แบบที่ 3 กับ 4 ชอบน่ารักๆนิ๊สนึง ส่วนแบบ sexy ก้อชอบนะคร๊ะ ((แต่ชอบดูคนอื่นใส่มากกว่า)) เพราะตัวเองใส่ไม่มีทาง sexy ได้แน่นอน เฮ้ออ...
    แต่ที่ใส่เองจริงคงจะเป็นแบบที่ 4 อ่ะค่ะ สปอร์ตนิ๊สๆ ออกเท่ห์ๆหน่อย ใส่แล้วมั่นใจที่สุดเร้ยยย
    ยิ่งถ้าเป็นลายทหาร (( มีแร้ว อิอิ พึ่งซื้อมาจากญี่ปุ่นปีนี้เอง)) ชอบมากค่ะเปนคนที่ชอบลายพรางอยู่แล้ว เห็นไม่ได้เลย ใส่แล้วมั่นใจมากๆค่ะ ((อย่างนี้ต้องถือปืนฉีดน้ำด้วยถึงจะครบสูตร 555))

0/5
    แบบนี้ น่ารักดีค่ะ สดใสด้วย
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    สวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะ แต่ว่าใส่ไม่ได้ค่ะ หุ่นไม่ให้แต่ใจนี่รั๊กรัก

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    สวย จริงๆ wowwwwwwww
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    อิอิ แอบเข้ามา แอบดู

ตามสระว่ายน้ำ ทําไมไม่เห็นมีแต่งแบบนี้บ้าง....งุม งํา....

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5

Smile

มาช่วยโหวตว่า สีสัน คัลเลอร์ฟูล ทุกชุดเลยจ้า แต่ปกติแล้ว แนนจะใส่เป็น บรา บิกินี่ ท่อนบน ส่วนท่อนล่าง ก็เป็นกางเกงขาสั้นเอาจ้า
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

0/5
    ปกติชอบใส่สองแบบนี้ค่ะ และในบางครั้งเราสามารถเอามา Mix and match กันได้ด้วยนะ แต่เป็นตอนสมัยสาวๆนะชอบใส่แบบชุดที่ 5 อ่ะค่ะ

[SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Phicha_pk's Avatar
    Phicha_pk is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by kadjang View Post
    อิ อิ จริงๆแล้วชอบอยู่สองแบบนะคร๊ะ แบบที่ 3 กับ 4 ชอบน่ารักๆนิ๊สนึง ส่วนแบบ sexy ก้อชอบนะคร๊ะ ((แต่ชอบดูคนอื่นใส่มากกว่า)) เพราะตัวเองใส่ไม่มีทาง sexy ได้แน่นอน เฮ้ออ...
    แต่ที่ใส่เองจริงคงจะเป็นแบบที่ 4 อ่ะค่ะ สปอร์ตนิ๊สๆ ออกเท่ห์ๆหน่อย ใส่แล้วมั่นใจที่สุดเร้ยยย
    ยิ่งถ้าเป็นลายทหาร (( มีแร้ว อิอิ พึ่งซื้อมาจากญี่ปุ่นปีนี้เอง)) ชอบมากค่ะเปนคนที่ชอบลายพรางอยู่แล้ว เห็นไม่ได้เลย ใส่แล้วมั่นใจมากๆค่ะ ((อย่างนี้ต้องถือปืนฉีดน้ำด้วยถึงจะครบสูตร 555))
    อิอิ..ลายทหาร ถ้าใส่แล้วต้องดูแมนๆแน่เลยค่ะ... ว่าแล้วก็ต้องไปหาลายทหารมาแอ๊บแมนให้คุณสามีเห็นซะแล้ววววว

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    แบบนี้ น่ารักดีค่ะ สดใสด้วย
    พิก็ว่าแบบนี้น่ารักนะ แถมใส่ง่ายด้วยยยย ไม่โป๊และไม่ทึบแบบ One Piece จนเกินไป แบบว่าแอบโชว์ได้นิดหน่อยอ่ะ..!!

Quote Originally Posted by greenpark View Post
    สวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะ แต่ว่าใส่ไม่ได้ค่ะ หุ่นไม่ให้แต่ใจนี่รั๊กรัก
    อ๊ายยย...ไม่จริ๊งไม่จริงค่ะ พิเองก็หุ่นไม่ให้เลยเหมือนกัน แต่อาศัยทำมึนค่ะ..พิว่าถ้าใส่ไปทะเลหรือสระว่ายน้ำก็ไม่น่าเกลียดนะคะ เพราะยังไงๆเราก็ถือว่าเราใส่เคารพต่อสถานที่นั้นๆ ไม่ใชว่าเราไปใส่เดินที่อื่นซะหน่อยนิ ดูฝรั่งซค่ะ อ้วนกว่าเราอีกกกก เค้ายังไงและไม่แคร์ใครเลยยยย ลองใส่ซักครั้งนะคะ แล้วจะติดจายยยยยยยยยยย

Quote Originally Posted by TEDDY07 View Post
    สวย จริงๆ wowwwwwwww
    ขอบคุณค่ะ พิไปอ่านเจอก็เลยนำมาให้เพื่อนๆโหวตกันสนุกๆอ่ะค่ะ
    Quote Originally Posted by pepsi5510 View Post
    อิอิ แอบเข้ามา แอบดู

ตามสระว่ายน้ำ ทําไมไม่เห็นมีแต่งแบบนี้บ้าง....งุม งํา....

แหม่..คุณเป๊บซี่เข้ามาแอบดูอย่างเดียวไม่ได้นะคะ อย่างน้อยๆๆต้องมาโหวตว่า ชุดว่ายน้ำแบบไหนที่หนุ่มๆใฝ่ฝัน ที่จะเห็นสาวๆใส่ที่สระว่ายน้ำและใส่ไปทะเลนะจ๊ะ...

Quote Originally Posted by story2lady View Post
    มาช่วยโหวตว่า สีสัน คัลเลอร์ฟูล ทุกชุดเลยจ้า แต่ปกติแล้ว แนนจะใส่เป็น บรา บิกินี่ ท่อนบน ส่วนท่อนล่าง ก็เป็นกางเกงขาสั้นเอาจ้า
    อันนี้พิก็ชอบนะ เวลาใส่บิกินี่แล้วสั้นกางเกงขาสั้นๆอ่ะ แบบว่าใส่เดินที่หาดน่ะ น่ารักและแอบสปอร์ตดีด้วยยยย...

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ปกติชอบใส่สองแบบนี้ค่ะ และในบางครั้งเราสามารถเอามา Mix and match กันได้ด้วยนะ แต่เป็นตอนสมัยสาวๆนะชอบใส่แบบชุดที่ 5 อ่ะค่ะ

จริงค่ะคุณนีน่า 2 แบบนี้นำมา Mix&Match ได้อย่างเข้ากั๊นเข้ากันค่ะ... ส่วนตัวพิเองชอบใส่แบบที่ 5 และ 6 นี่แหละค่ะ แต่ส่วนใหญ่แบบที่พิใส่จะ match กันไม่ค่อยได้ เพราะออกไปคนละแนว.... แต่แบบสุดท้ายในรูปที่ 6 นี่ใส่ทีไรก็มั่นใจค่ะ เพราะไม่ต้องกังวัลกะเชือกเส้นเล็กๆที่ผูกจะหลุดเหมือนชุดที่ 5 อ่ะ
    " Love knows no limit to its endurance no end to its trust.Love still stands when all else has fallen. "

0/5
    อบ Tangini กับ Two piece คะ แต่จะบอกว่า Tangini สะกดผิดนะคะ จะต้องเป็น kini คะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook