Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 18

Thread: เครื่องถอนขนไฟฟ้า Emjoi Cashmere สำหรับขนรักแร้ หน้าแข้ง ขอบบิกินี่ ใหม่ แท้ สะอาด เนียน ราคายั่วยวนใจมากจ้า

Threaded View

Warning Points:
    0/5

Smile เครื่องถอนขนไฟฟ้า Emjoi Cashmere สำหรับขนรักแร้ หน้าแข้ง ขอบบิกินี่ ใหม่ แท้ สะอาด เนียน ราคายั่วยวนใจมากจ้า

เหนื่อยกับการใช้แหนบถอนขนรักแร้มากกันไม๊คะ ถอนไม่เกลี้ยง ปวดตา กลัวตาเหล่ แถมยังขี้เกียจอีกด้วย
    สาวยุคใหม่ หาผู้ช่วยมือหนึ่งกันดีกว่าค่ะ ด้วย...
    เครื่องถอนขนไฟฟ้า Emjoi Cashmere

------------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

ตัวแรก...เครื่องถอนขนไฟฟ้า Emjoi Cashmere ใหม่ แท้ ปลอดเชื้อ ถอนไวดี แล้วค่อยมาเก็บรายละเอียดขนเส้นสั้นด้วยแหนบเอา จะรู้สึกถึงความเกลี้ยงงง....เกลากว่าเยอะ

Close up ตัวเครื่องกันหน่อยค่ะ

----------------------------------

พอดีแม่ค้าได้ tester ตัวใหม่มาค่ะ เลยเอามาให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน เีดี๋ยวนี้ packaging เค้าไม่ได้เป็นกล่องกระดาษแล้วนะคะ เป็นพลาสติคแล้วค่ะ

---------------------------------

รูปกล่องแบบเดิม อ่านข้อความได้ละเอียดกว่า แม่ค้ายังไม่เปลี่ยนรูปละกันนะคะ ^^

ช่วงแรกอาจจะคิดนะ ต้นทุนสูงกว่าเดิมไปหรือเปล่าน๊า... แต่พอสัก คุณลูกค้าจะเริ่มสังเกตุได้ว่า เพลินดีจัง
    ขนขึ้นช้า ขึ้นบางตา แถมขนใหม่ยังไม่แข็งเส้นหนาเหมือนกับตอนสมัยโกนด้วยค่ะ

ราคาปกติ 2500 บาท เราลดพิเศษเหลือเพียง 1590 บาท เท่านั้นเองค่ะ

แคชเมียร์ รอบถอนสูง เล็กดี ถอนดี

มาดูชิ้นส่วนภายในกันดีกว่าค่ะ สำหรับหัวหนีบเงินทรงประสิทธิภาพ

แม่ค้าเอาคุณสมบัติพื้นฐานมาให้อ่านกันเล่นๆ ดีกว่าเน๊อะ สินค้ามันขายได้ด้วยตัวมันเองได้ดีอยู่แล้ว

คุณสมบัติพิเศษ

+ ด้วยนวัตกรรมอันล้ำหน้า ช่วยกำจัดขน ได้สุดแนบเนียนจากจำนวนแผ่นหนีบมากถึง 36 แผ่นหนีบ (18 คู่)
    คู่ละ 2 แผ่นหนีบ ไม่ระคายเคืองผิว ชะลอการเกิดขน ยาวนานกว่า 4-6 สัปดาห์ปรับความเร็วได้ 2 ระดับ
    แผ่นหนีบเป็น Stainless Steel ป้องกันการติดเชื้อและไม่เป็นสนิม
    + ระบบ safety sensor (ปุ่มรับสัมผัส)
    + ใช้ไฟฟ้า 230v.
    + สายไฟยาวถึง 1.8 เมตร
    + พร้อม Adapter และแปรงปัดขน
    + ขนาดเล็ก กระทัดรัด พกพาสะดวกต่อการเดินทาง ใช้ง่ายด้วย ขนาด 6x8 เซ็นติเมตร เท่านั้น
    + กำจัดขนได้แม้ ขนสั้นถึง 0.25มม ผิวจะเรียบเนียน ไม่หมองคล้ำ
    + สินค้ารับประกัน 2 ปี
    + ใบรับประกันอยู่ภายในกล่องสินค้า

ผิวสัมผัสเนียนนุ่มด้วย Emjoi Cashmere โอ้วว เครื่องนี้ ช่วยกำจัดขน ทั้งขนรักแร้ ขนแขน ขนขา
    ขนขอบบิกินี่ ที่กำลังขึ้นเป็นต่อแข็งๆ ให้เรียบเนียนนุ่ม ไร้การสะดุด ได้อย่างง่ายดาย จากจำนวน
    แผ่นหนีบทั้ง 18 คู่ แบ่งเป็นคู่ละ 2 แผ่นหนีบ ไม่ดึงดันขนจนรู้สึกเจ็บ เก็บมิดทุกรายละเอียด...
    กินไฟแค่ 230 V ปรับความเร็วได้ 2 ระดับ ถึงจะรู้สึกแปร๊บๆ แต่ดีกว่าถอนด้วยแหนบหลายๆๆๆเท่าค่ะ

-----------------------------------------------------------------------

เนื่องจากมีผลต่อความสะอาด โรคติดต่อทางเลือด ขอแนะนำให้คุณลูกค้าซื้อสินค้าที่มั่นใจว่าเป็นมือ 1 ใหม่ แท้ และคุ้มราคาจะดีกว่า หรือสินค้าที่มีความสะอาดปลอดโรคเป็นหลักค่ะ

ขอบคุณ SBN และ Siambrandname มากค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:27 PM. Reason: Add new information for cashmere / delete end stock/change price

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->