Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: รบกวนพี่ๆที่ทำงานด้านอุตสาหกรรมอาหาร ช่วยตอบแบบสอบถามให้หน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Talking รบกวนพี่ๆที่ทำงานด้านอุตสาหกรรมอาหาร ช่วยตอบแบบสอบถามให้หน่อยค่ะ

ตอนนี้ศึกษาอยู่ปีที่ 4 (ด้านในแบบสอบถามจะมีรายละเอียดของคณะและสาขาวิชานะคะ)

ต้องทำวิจัยเกี่ยวกับ การประเมินปัจจัยที่มีผลต่อการเพิ่มขึ้นของผลิตผล ภายในอุตสาหกรรมอาหารค่ะ
    ไม่ว่าจะเป็นอาหารสัตว์, น้ำดื่ม, ขนม, ข้าวสาร ได้หมดค่ะ

รบกวนพี่ๆ ช่วยตอบแบบสอบถามนะคะ
    เพราะยังต้องการอีก ประมาณ 200 ชุดอะค่ะ

http://spreadsheets.google.com/viewf...Slg0QWZmX1E6MA..

ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงที่กรุณาตอบแบบสอบถามค่ะ

ขอบคุณ SBN ด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5
    เข้าไปตอบให้แล้วจ๊ะ
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

Comments from Facebook