Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: ในที่สุด...ลูกคนที่สองก็มาจริงๆ แย้ว

nufirst is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ในที่สุด...ลูกคนที่สองก็มาจริงๆ แย้ว

จำทู้ที่ถามกันได้ไหมค่ะ เรื่องมีลูกกี่คนดี 555+++ คราวนี้มาจริงๆแย้ว เพิ่ง ... ขาดไป สองวัน ตรวจซะเลย กรี้ดดดดด มาแล้ว มารอรับมรดก เป๋าแม่อีกคน เออ ขอโทษค่ะ ยังไม่รู้ว่าเป็น ญ หรือ ช อิอิ มัวแต่ดีใจ

นี่ขนาดแค่เล่นเน็ต คุณสามี ทัก ขณะที่ยังไม่เห็นว่าเราทำไรที่หน้าคอม นี่ "ช็อปเป๋า อีกแล้วเหรอ"แฮะ แฮะ (รู้ทัน)

เราเลยตอบกลับไปอย่างทันควัน "เปล่าค่ะ กำลังหาข้อมูลเรื่องลูก" แป๋วววววว ไม่เนียนเลยเรา ลืมตัว นึกว่าลูกคนแรก

เฮ้อ ว่าแต่กลุ้มเพิ่มเลยเรา คุณสามีบอกว่า คนนี้ต้องหาพี่เลี้ยงมาช่วยแล้วนะ คือเราพยายามเลี้ยงเค้าเองนะ คนแรก น้องเฟ โดนคุณแม่ กอด รัด เตะ ถีบ เอ๋ย ไม่ใช่ มาจนตอนนี้ สอง ขวบแย้ว

เฮ้อ ไม่ใช่ไม่หานะค่ะ แต่หาแล้ว ไม่ดี เปลี่ยนไปแล้วหลายคน ไม่ถูกใจ ก็สุดท้ายก็ต้องเลี้ยงเอง เชื่อไหมค่ะ เหนื่อยสุดๆทำทุกอย่าง งานก็ไปช่วยคุณสามี กระเต็งลูกด้วย แฮะ แฮะ จริงๆ ไม่ได้ทำไรหรอก (พูดให้ดูน่าสงสารค่ะ)

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปหาหมอค่ะ มีความคืบหน้ายังไงจะมาเล่าสู่กันฟังนะค่ะ

(อย่าหาว่ามาเล่าให้คนไม่รู้จักฟังเลยค่ะ แบบว่าตั้งแต่ตั้งหน้าตั้งตาเลี้ยงลูกเนี่ย ไม่มีเพื่อนที่ว่างๆตรงกัน คุยด้วยเลย)

เอารูปน้องเฟตอนหลับตามาโชว์ค่า ขำ ขำ
    เป๋าที่ซื้อไป จะเก็บไว้เป็นมรดกให้ลูก 555+++

0/5

RE: ในที่สุด...ลูกคนที่สองก็มาจริงๆ แย้ว

ยินดีด้วยนะค่า ตอนนี้ก็มีวางแผนนะค่า ยังไม่มีกับเค้าซักที

nufirst is offline Trusted Member
    0/5

RE: ในที่สุด...ลูกคนที่สองก็มาจริงๆ แย้ว

เดี๋ยวเค้าก็มาค่ะ เนี่ย คนที่สอง รอตั้ง ห้า เดือนได้ค่ะ กว่าจะมา หมดเงินค่าชุดตรวจตั้งครรภ์ไปหลายแล้วค่ะ ไม่ทราบว่าลองซื้อชุดตรวจวันตกไข่มาใช้ไหมค่ะ ลองดูสิค่ะ จะได้ ... ถูกวันค่ะ อิอิ
    เป๋าที่ซื้อไป จะเก็บไว้เป็นมรดกให้ลูก 555+++

0/5

ยินดีกับลูกคนที่สองด้วยค่ะ มีความสุขเนอะ เวลาเห็นเค้าโตขึ้นทุกวันๆ :wink: รักษาสุขภาพนะค่ะ :wink: น้องเฟหลับตาพริ้มน่ารักจัง แถมแก้มน่าหยิกอีกต่างหาก อิๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

junjira's Avatar
    junjira is offline Trusted Member
    0/5

ยินดีกับลูกคนที่สองด้วยค่า เด็กๆสมัยนี้โตเร็วเลี้ยงแป๊บๆก้อโตทันเราแล้ว อย่างลูกชายคนโตของเราตอนนี้ก้ออายุ 15 แล้วเลี้ยงแป๊บๆยังรู้สึกว่าลูกเรายังเป็นเด็กๆอยู่เลย ops:
    หลับๆหน่ะดีแล้ว ตื่นมาเด่วช็อปกระจาย

0/5

ยินดีด้วยอีกคนนะคะ รักษาสุขภาพมากๆ นะคะ

0/5

ยินดีด้วยนะคะ ^_^

som's Avatar
    som is offline Trusted Member
    0/5

ยินดีด้วยคนนะคะ อยากได้บ้างจัง ยังรอมาอยู่ไม่มาสักที ไปหาหมอทำแล้วทำอีก เสียเงินทุนซื้อน้องเป๋าหมดเลยอ่ะ ( ล้อเล่นค่ะ ) ยังไงยินดีอีกครั้งค่ะ
    ...I LoVe LV...

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

ยินดีด้วยค่ะ ของเราคนแรกยังไม่ยอมมาเลยอ่ะ

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

ops: ยินดีด้วยจ้า คนนี้ขอให้เป็น ช. ละกานนะจะได้มีครบทั้ง ช/ญ ค่ะ :P
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook