Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 8 of 10 FirstFirst ... 6 7 8 9 10 LastLast
Results 71 to 80 of 91

Thread: == วันเสาร์ ชวนเม้าท์ ==

Warning Points:
    0/5

RE: == วันเสาร์ ชวนเม้าท์ ==

มะเปงไรคุณเป้ ร้อนนี้ไปใหม่ ใส่ใหม่เลยจ้า ชุดใหม่เลยก็ได้

0/5

----เออง่ะโบว์ เรือไรไม่รู้จำชื่อไม่ได้แต่คุ้นหูมากๆ เด๋วต้องถามเพื่อนก่อน dive ที่แล้วหูแทบลือดออก เป็นหวัดอ่ะแต่ดื้อจะลง โอนหมอหูเอ็ดเอาเลย

----น้องเป้ค๊า เอาเลยค่ะ เจ๊อยากเห็นของสวยๆงาม 5555 ส่งรูปมาให้เจ๊ปรู๊ฟก่อนได้นะฮะ

0/5

ว๊าย อยากเห็นคนหุ่นดีใส่ชุดว่ายน้ำ ถ่ายรูปมามันนะค่า
    ส่วนตัวแล้วมีค่า แต่ไม่เคยได้ใส่เลย สามีถาม หุ่นอย่างเธอ คิดจะใส่จริงๆๆหรอ (ตะแหง๊ว)
    ไม่ให้ความมันใจเลย++

k. บันขา กระเป๋าสวย สอยโลดเลยค่า อยากได้คนช่วยหิ้ว ช่วยใช้มั้งไหมค่า :wink:

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

ถ่ายรูปมาให้ช่วยเลือกชุด/แบบบิกินี่ให้ก่อนก็ได้นะคะน้องเป้ พี่ๆยินดีค่า :lol:

พี่จ๋า...ใช่ฐาปนาหรือเปล่าคะ? เรื่องหูอื้อเป็นเหมือนกันค่ะ
    แต่พี่สาวแนะนำให้ทานยาตัวนึง ก่อนไปดำน้ำสักอาทิตย์และระหว่างที่อยู่บนเรือ ช่วยไปได้เยอะเลย เคลียร์หูง่ายขึ้นด้วย
    ไว้จะเอาชื่อยามาบอกนะคะ ตอนนี้พี่สาวไปญี่ปุ่นซะแล้ว อีก 1 เดือนถึงจะกลับมาน่ะค่ะ ops:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5

สวัสดีครับทุกคนวันนี้ อยุ่เวรเหมือนเคยฝนตกพรำๆ

ขอบคุณพี่บันครับ ส่งให้เร็วมากๆ ขอบคุณครับผม

อยากเห็นทรงผมใหม่พี่ดาวจัง
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

0/5

พูดถึงบิกี่นี่ เจ๊เป็นคนหนึ่งที่ใส่แล้วดูสดชื่น มาก ๆๆ สามีบอกว่า ใส่แล้ว ภรรยาของฉันเหมือนปลาตัวน้อย ๆ ว่ายติดอวน (ปลาที่ว่าคือ ปลาพยูน)

อย่างนู๋เป้นะ ถ้าใส่ รับรอง ทั้งชายหาด มองกันตาไม่กระพริบล่ะ แต่ถ้าไปวันไหนบอกเจ๊ด้วยนะ จะได้ไม่ไปวันเดียวกัน กลัวสามีเจ๊มองนู๋ 555 แล้วมาเปรียบเทียบกับเจ๊

คุณออส เป๋าสวย ราคาไม่สวย เห็นเป๋ารุ่นใหม่ของบาลองที่น้องเมย์ มาโพสแล้วอยากได้อ่ะ สวยดี

น้องหมอ วันนี่เป็นเวร หรอจ๊ะ.........ตรวจคนไข้หรือยังล่ะวันนี่

น้องเต้ย เที่ยวพัทยาให้สนุกนะจ๊ะ

จ๋า หายไปไหนฟุ๊ญ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

ขอแจมด้วยคนค่ะ ไม่ได้เข้ามาซะนาน เสานี้เหมือนเหงาๆเนอะ :cry:

สวัสดีค่า คุนพี่บันดาลี และทุกๆคนนะคะ

ปล.พี่จ๋า-นู๋ว่า ew ดีกั่วนะคะ (ยุๆๆๆเข้าปาย)

0/5

ใช่แล้วค่า บาลอง รุ่นใหม่สวยจัง จากที่ไม่เคยมองเลย เพราะใจเต็มไปด้วย หลุย ตอนนี้ ชักจะเอนเอียงบ้างขี้นแล้วซิ ทำไงดี ใครก็ได้ ช่วยด้วย

0/5

ทรงมิดเดย์เนี่ย ใบแรก สีน้ำตาลหมุดทอง กับ สีแดงหมุดเงิน โห มันโดนจริง ๆ นะ อยากเห็นตอนสะพายว่าจะงามขนาดไหน ไม่รู้ว่าราคาเท่าไร และจะวางขายตอนไหนอ่ะ

แต่เห็นกระทู้ของศุภกิจ ที่เอาหลุยส์ รุ่นดี้ สีดำมาลง นั้นก็อยากอีก โอ๊ยยยยยยยย

เห็นอะไรก็อยาก ๆๆ ทำไงดี ........
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

ก๊ากๆๆ ขำเจ๊บัน ได้เสียตังค์ก็คราวนี้แหละ มันสวยมากๆ ค่ะคุณพี่

----ปุยฝ้ายจ้ะ อย่ามาทำอย่างนี้กะพี่ พี่เป็นพวกใจอ่วนยวบยาบ

----หนูโบว์ เจ๊เดาว่าเป็น pseudoephedrine ป่าวหว่า ที่มันแก้คัดจมูกอ่ะ น่าจะกล้อมแกล้มไปได้

Page 8 of 10 FirstFirst ... 6 7 8 9 10 LastLast

Comments from Facebook