Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: เพื่อนที่รักน้องหมา เชิญแวะด้วยนะคะ

Warning Points:
    0/5

เพื่อนที่รักน้องหมา เชิญแวะด้วยนะคะ

ได้อ่านแล้วเศร้าสลดใจอ่ะค่ะ ติดที่อยู่ไกลด้วย ไม่รู้ว่าจะช่วยได้ยังไง
    วอนเพื่อน sbn ผู้มีจิตรศรัทธา ช่วยกันคนละไม้คนละมือด้วยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/t...399276.html#34

aum's Avatar
    aum is offline Trusted Member
    0/5

RE: เพื่อนที่รักน้องหมา เชิญแวะด้วยนะคะ

ยังไม่ได้เข้าไปอ่านรายละเอียดทั้งหมด
    แต่เห็นคร่าวๆว่าเกี๋ยวกับน้องหมาจำนวนมากที่ถูกทิ้งที่วัดที่หาดใหญ่

สะเทือนใจทุกครั้งที่ได้ยินข่าวประมาณนี้ เดี๋ยวพี่จะเข้าไปอ่านอีกที
    ถ้าช่วยอะไรได้จะรีบช่วยทันทีค่ะ

ขอบคุณน้องแบ็งค์ที่เอามาบอกค่ะ

0/5

RE: เพื่อนที่รักน้องหมา เชิญแวะด้วยนะคะ

พี่อุ้มน่ารักจังเลยค่ะ
    ถ้าแบงค์เป็นเศรษฐีสักหมื่นล้าน จะไปซื้อที่แล้วเอาเค้ามาเลี้ยงให้หมดเลยอ่ะค่ะ
    รู้สึกเหมือนพี่อุ้มเลยค่ะ รู้สึกสะเทือนใจทุกครั้งที่ได้รับข่าวอะไรแบบนี้ พยายามจะไม่เข้าไปอ่านแต่ก็ห้ามใจไม่ได้สักที ตอนนี้พยายามไม่เข้าห้องจตุจักร ที่พันธุ์ทิพย์แล้วค่ะ เข้าไปแล้วปวดใจทุกทีเลย :cry:

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

ใจร้ายกันจัง :cry: :cry: :cry:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

ถ้าโตขึ้นเป้มีบ้านเปงขอตัวเองน๊า จาเอามาอยู่ด้วย 10 ตัวเยยอะคะ
    ชอบๆๆๆๆๆๆๆจังเยย แต่ตอนนี้ม่ามี๊บ่นแน่เลยอะคะ

เฮ้ออออ น่าสงสารอ่า

0/5

เข้าใจคุณแบงค์เลยค่ะ เพราะจ๋าก็เป็น เห็นทู้แบบนี้จะกล้าๆ กลัวๆ ที่จะกดเข้าไปดู เด๋วจะทำใจแข็งลองเข้าไปซักตั้ง

Comments from Facebook