Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เสื้อผ้าแฟชั่นเก๋ๆไม่ซ้ำใครค่ะ ลดๆๆๆทุกตัวเลยค่ะ แบรนด์ plusblue ค่า

krapom is offline Trusted Member
    http://www.plusbluedesign.com
    Warning Points:
    0/5

Cool เสื้อผ้าแฟชั่นเก๋ๆไม่ซ้ำใครค่ะ ลดๆๆๆทุกตัวเลยค่ะ แบรนด์ plusblue ค่า

ฉลองเปิดตัวแบรนด์ใหม่ค่า แบบไม่ซ้ำใคร การตัดเย็บเรียบร้อยสุดๆ คัดสรรวัตถุดิบดีๆมาให้ลูกค้าที่น่ารักทุกคนค่า
    ลด20% ทุกตัวเลยค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม สั่งซื้อได้ที่ plusbluedesign@gmail.comหรือ 081-4433073 ค่า หรือที่เวบ www.plusbluedesign.com และ www.facebook.com/PLUSBLUE ค่ะ =)

1. เสื้อแขนระบายตัดต่อผ้าริ้วน่ารัก แอบเก๋ที่ด้านหลังอีกแล้วค่ะ ทำเป็นทรงทิวลิปทับกันซ้ายขวา ชายแอบแหวกได้กิ๊บเก๋ =)

2. เสื้อคอปาด ใส่ไหล่เปิดเก๋ๆ ด้านหลังตัดต่อผ้าชีฟองญี่ปุ่นโปร่งๆแอบเซ็กซี่นิดๆ ผ้าเป็นลายจุดไล่ขนาด (แต่ละตัวจะไล่ไม่เหมือนกันค่ะ) แขนจะใส่ปล่อยปิดแขนก็ได้ หรือจะพับแขนทบขึ้นมาก็เก๋ดีนะคะ

3. บอดี้คอน สีกรมสลับขาว และ สีฟ้าสลับขาวค่ะ (ตัดเย็บเก็บเนี๊ยบเรียบร้อยแน่นอนค่ะ ไม่ใช่งานเย็บลวกๆส่งจ้า)

4. เดรสแขนกุด จับจีบย่นข้างแบบเก๋ๆค่ะ ช่วงบ่า2ข้างมีติดกระดุมเพิ่มความเก๋ไก๋ ♥ ใส่คู่กับสร้อยเก๋ๆซักเส้น ก็ไปงานได้เลยค่า

5. MAXI dress รุ่น sexy back ค่ะ ตอนนี้ไม่มีไม่ได้แล้วนะคะ ตัวนี้ด้านหน้าดูเรียบๆ แต่ด้านหลังแอบเซ็กซี่ เก๋ไก๋จริงๆค่ะ (รีบคลิ๊กไปดูภาพต่อไปเลยค่ะ) สอยไปสวยด่วนค่ะ!!

6. เสื้อตัดต่อผ้าลินินญี่ปุ่น / คอตตอนญี่ปุ่น..น่ารักมากๆเลยค่ะ จับจีบระบายที่หน้าอก ที่แขนมีจับจีบติดมุกดูหวานๆด้วยนะคะ

7. เดรสยาวน่ารักๆมาอีกตัวแล้วค่ะ ความยาวตัวนี้จะประมาณคุมเข่าลงมา-ช่วงหน้าแข้งนะคร้า แล้วแต่ความสูง เก๋ๆด้วยการผูกโบว์ที่ไหล่ 2 ข้างนะคะ แต่จะสาวตัวเล็ก หรือว่าสาวตัวสูงก็ใส่ได้เก๋ไม่แพ้กันค่ะ
    (ความยาวของตัวนี้จะขึ้นอยู่กับการผูกที่ไหล่ของเรานะคะ ปรับเลื่อนได้)

8. เสื้อเว้าหัวไหล่+กลางหลัง แขน3ส่วนค่ะ ตัวนี้เก๋มากๆ ใส่ได้หลายแบบ สาวตัวเล็กจะใส่เป็นเดรสก็เก๋มากๆเลยค่ะ (สาวตัวสูงเอาไปใส่กับเลคกิ้งซักตัวก็เปรี้ยวไม่แพ้กันนะคะ ♥ )

9. เดรสเอวยางยืดค่ะ หลังเว้าลึกคาดอินธนูเก๋ๆ ประดับด้วยกระดุมสีทองดูดีมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ใส่ไปเดินช๊อป ปิ้งกับเพื่อนสาวก็ได้ หรือ match เข้ากับเครื่องประดับเก๋ๆก็ใส่ไปปาร์ตี้ได้เหมือนกันค่ะ ตัวเดียวได้หลายงานเลยค่ะ =)

10. เสื้อคอกว้าง แขนลายหัวใจสุดน่ารักกก ♥ ระบายรอบคอติดลูกไม้หวานๆ ด้านหลังจะเว้าลึกกว่าด้านหน้าค่ะ น่ารักแต่แอบเซ็กซี่เล็กๆด้านหลังจ้า

11. เสื้อตัดต่อผ้าคอตตอนลายไม้ขีดสุดน่ารักจากญี่ปุ่น ♥ แขนทำเป็นทรงทิวลิปตกแต่งลูกไม้หวานๆ ที่หน้าอกตกแต่งด้วยโบว์ผ้าลายเดียวกัน+ลูกไม้ค่ะ ♥

12. เสื้อแขนกุด ตัดต่อผ้าคอตตอนญี่ปุ่นอย่างดีลายจุดสุดน่ารัก ♥ เก๋ไก๋ทีชายโค้งหน้าหลังไม่เท่ากัน ด้านหน้าดูเรียบร้อย แต่ด้านหลังแอบเซ็กซี่กันอีกแล้วววววววว อิอิ ♥(ความยาวด้านหน้าวัดจากส่วนที่สั้นที่สุด ความยาวด้านหลังวัดจากส่วนที่ยาวที่สุดนะคะ)

13. เดรสแขนสั้นตัดต่อผ้าลายlandscapeน่ารักๆ ใส่สบาย กระโปรงเป็นทรงเอ ด้านหน้าดูเรียบๆ แต่ด้านหลังแอบมีดีเทลน่ารักๆอีกแล้วค่ะ =)

14. เสื้อแขนกุด ตัดต่อกับผ้าลายหัวใจช่วงไหล่+ด้านหลัง น่ารักกับลายหัวใจ ♥ อีกแล้วค่ะ ด้านหน้าตกแต่งด้วยระบาย+ลูกไม้ 2 ชั้นหวานๆเลยค่ะ

15. บอดี้คอนสุดชิค ใช้ผ้าลาย landscape น่ารักๆ ต่อระบายขลิบด้วยผ้าสีดำตัดกันน่ารักๆ ที่ด้านหน้ากระโปรง เก็บงานเรียบร้อยมากๆค่ะ ตัวนี้แนะนำเลย ใส่ match กับเสื้อท่อนบนเรียบๆก็น่ารักแล้วค่ะ

16. เดรสคอกว้าง ต่อผ้าเนื้อผสมลินินญี่ปุ่นสุดน่ารัก เพิ่มดีเทลด้วยโบว์เนื้อผ้าในตัวน่ารักๆ ใส่ได้หลายไซส์ค่ะ สาวตัวเล็กใส่ก็พับข้างเข้ามาเก๋ๆแล้วผูกโบว์ได้เหมือนกันค่ะ

17. เสื้อปาด(ใส่แบบไหล่ตกๆค่ะ) แขนในตัว เป็นแบบเอวลอยแล้วมีผูกเอวได้น่ารักๆค่ะ ใส่ทับกับเสื้อกล้าม หรือใส่ทับบิกินี่ตอนไปเปรี้ยวกับเพื่อนสาวที่ทะเลก็ได้นะคะ ♥ ผ้าตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ เป็นแบบไล่สี แต่ละตัวที่ได้สีจะไม่เหมือนกันเป๊ะๆนะคะ ไล่สีมากน้อย-เข้มบางต่างกันไปจ้า แต่รับรองว่าน่ารักกกกกกทุกตัวค่ะ

ไซส์จะดูเหมือนใหญ่ๆหน่อย เพราะเป็นทรงใส่ทับได้ค่ะ ♥ นางแบบในรูปเป็นสาว XS-S แต่ก็ใส่ไซส์ S ได้เหมือนเดิม ดูน่ารักเลยค่ะไม่ต้องกลัวว่ามันตัวหลวมโคร่งหรืออะไรนะคะ เพราะมีโบว์ผูกเอว ปรับขนาดใหญ่เล็กได้ตามตัวได้ค่า

18. เดรสแขนกุด ใส่สบายๆวันหยุดก็ได้ หรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวกับกางเกงยีนส์ หรือกระโปรงตัวโปรดก็ได้ค่ะ

19. เดรสแขน 3-4ส่วน ตัดต่อด้านข้าง มีทั้งโทนสีดำที่ได้ทั้งอารมณ์เท่ห์เก๋ใส่ไปงานปาร์ตี้สุดชิคกับส้นสูงปรี๊ดดๆๆสักคู่ หรือจะแอ๊บหวานๆใสๆสไตล์สาวเกาหลีก็ได้กับโทนอ่อนสีครีมคร้า

20. เดรสโปโลแขนสั้น ตกแต่งด้วยผ้าลายจุดสุดน่ารัก พร้อมด้วยผ้าผูกเอวค่ะ จะใส่เป็นเดรสก็ได้...แต่ถ้ากลัวสั้นไปจะใส่เป็นเสื้อตัวยาวเก๋ๆก็ได้เหมือนกันค่ะ =)

21. เสื้อคอกลมแขนสั้น ...เป็น BASIC TEE แบบเรียบๆ ใส่ง่ายค่ะ นำมา mix&matchกับกระโปรงเก๋ๆ เครื่องประดับสักชิ้นก็สวยได้แล้วค่ะ มี 5 สีค่ะ ดำ / ขาว / ชมพู / ฟ้า / ม่วง

22. เสื้อคอกลมแขนสั้น ...เป็น BASIC TEE ที่ไม่ basic ด้วยลายหัวใจสุดน่ารัก ผ้ายืดเนื้อนุ่มมากๆค่ะ ใส่สบาย
    มี 2สีค่ะ พื้นขาวลายหัวใจสีฟ้า และ พื้นขายลายหัวใจสีแดง

23. เสื้อกล้าม ...ชิ้น basic สีหวานๆน่ารัก เป็นอีกตัวที่ควรมีติดตู้ไว้ mix&match เลยค่า จะใส่คู่ใช้เสื้อคลุมสวมทับก็เก๋ หรือใส่เดี่ยวๆกับกางเกงยีนส์ กระโปรงก็ได้ค่ะ มี 5 สีค่ะ ม่วง / ขาว / ดำ / ชมพู / ฟ้า

Last edited by krapom; 08-06-2010 at 12:10 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->