Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ++ หอมจริง Joop, Maya OP / หอมจิ๋ว Jo Malone, Jessica Fancy Love / หอมแบ่ง APParition, LOla, Vera Wang Rock, Jessica Fancy ++

Warning Points:
    0/5

Wink ++ หอมจริง Maya OP / หอมจิ๋ว Jo Malone, Jessica Fancy Love / หอมแบ่ง APParition, LOla, Vera Wang Rock, Jessica Fancy ++

ของทุกชิ้นที่ขายแท้ 100% นะคะ เป็นของซื้อใช้เองทั้งหมดค่า...
    ขอค่าส่งบ้านละ 30บ. ราคาถูกแล้วงดต่อรองนะคะ

แม่ค้ามี บ/ช ธ.กสิกร และ กรุงศรี ในกทม. เท่านั้นนะคะ

สนใจสอบถาม หรือ CF ที่อีเมลล์ modcute@hotmail.com เท่านั้นนะคะ
    พอดีไม่ค่อยได้ล๊อกอินเข้ามา เลยไม่ได้เช็ค PM ค่ะ ขอบคุณค่ะ

น้ำหอมจากค่าย OP ค่ะ
    เราว่าน้ำหอมคอลเลคชั่นนี้หอมทุกตัวเลยค่ะ ทำออกมาได้ดีกว่าราคาและความคาดหวังมาก

บางคนบอกว่า กลิ่นติดไม่ค่อยทน ได้แค่ประมาณ 6ชม. แต่เราลองแล้ว ฉีดเช้าก่อนไปทำงาน ติดยัน 2 ทุ่มค่ะ แต่ดันบ้าซื้อมาทีเดียว 3 ขวด และไหนจะยังน้ำหอมในกรุอีก เห็นท่าว่าจะใช้ไม่ทัน อย่ากระนั้นเลยเอามาปล่อยดีกว่า ขายได้ขาย ขายไม่ได้ เก็บไว้ใช้ต่อ อิอิ

OP Maya Magic Rosea (EDP) ฉีดดมกลิ่นไปครั้งเดียว
    ใน Shop ขาย 500กว่าบาท จัดไป 390บ. ค่ะ

OP Maya Blooming Blazes (EDP) ฉีดดมกลิ่นไปครั้งเดียว
    จัดไป 390บ. เช่นกันค่ะ

OP Maya Orchid Heaven (EDP) ฉีดดมกลิ่นไปครั้งเดียว
    จัดไป 390บ. เช่นกันค่ะ

โจมาโลน จิ๋วค่ะ เหลือครึ่งนึง
    เอาไปลองกลิ่นดูค่ะ ขาย 40บ.

Jessica Fancy Love ของใหม่ค่ะ เปิดดมดูเฉย ๆ
    ปล่อย 55บ. ค่ะ

ต่อไปเป็นน้ำหอมที่ซื้อแบบแบ่งจากขวดใหญ่ของแท้นะคะ พอดีจริง ๆ ไม่นิยมของเล็กค่ะ
    เลยซื้อมาแค่จะดมกลิ่น ถ้าถูกใจจะได้ซื้อขวดใหญ่ค่ะ ทุกขวดเลยยังเต็มค่ะ

APParition EManuel Ungaro หอมหวานและขี้เล่น สักพักจะหอมกลิ่นแป้ง
    หอมกลิ่นวนิลลาที่อบอุ่นเติมเต็มผลเบอร์รี่หวานฉ่ำ มีเสน่ห์และชีวิตชีวา

5ml. ขาย 110บาท

Lola by Marc Jacobs EDP 100 ML
    น้องใหม่คนล่าสุดของค่าย marc jacobsกลิ่นสไตล์Floral Fruity
    กลิ่นออกแนวจะหวานมากกกกกก แต่ไม่หวานเลี่ยน หอมฟุ้งๆอวนๆ
    แต่ยังคงกลิ่นเท่ห์ ๆ ไฮโซ ไม่โหลแน่นอนค่ะ

5ml. ขาย 130บาท

Fancy Jessica Simpson EDP 5ml. ขายแล้วค่ะ

Vera Wang Rock Princess EDT ขายแล้วค่ะ
    Last edited by mOdcute; 08-05-2010 at 04:21 PM.
    ...i'm mOdcute...

รับพิมพ์ภาพลงวัสดุ เช่น เคส iPhone, iPad, iPod, Samsung, BB,
    เคสโทรศัพท์รุ่นอื่น ๆ, เสื้อ, จิกซอว์, ที่รองเม้าส์ ฯลฯ

>> http://www.print4everything.com/

ผิวสวย หน้าขาวใส เห็นผลจริง ปลอดภัย ด้วยสารสกัดคุณภาพ เต็มแอคทีฟ
    >> www.beautyskin4you.com

พรีออร์เดอร์, สั่งซื้อ, สินค้าจากจีน, Taobao แบบปลีก และแบบกิโล ราคาถูก
    >> http://preorder-fashion.pantown.com

0/5
    อยากได้ op จังค่ะ แต่ไม่รุกลิ่นไหนหอม เดี๋ยวไปดมที่ shop ก่อนน้า ^^

0/5
    Quote Originally Posted by bewna View Post
    อยากได้ op จังค่ะ แต่ไม่รุกลิ่นไหนหอม เดี๋ยวไปดมที่ shop ก่อนน้า ^^
    ยินดีค่ะ ลองไปดมดู หอมกว่าที่คิดจริง ๆ ค่ะ ถ้าสนใจรบกวนเมลล์มานะคะ
    ...i'm mOdcute...

รับพิมพ์ภาพลงวัสดุ เช่น เคส iPhone, iPad, iPod, Samsung, BB,
    เคสโทรศัพท์รุ่นอื่น ๆ, เสื้อ, จิกซอว์, ที่รองเม้าส์ ฯลฯ

>> http://www.print4everything.com/

ผิวสวย หน้าขาวใส เห็นผลจริง ปลอดภัย ด้วยสารสกัดคุณภาพ เต็มแอคทีฟ
    >> www.beautyskin4you.com

พรีออร์เดอร์, สั่งซื้อ, สินค้าจากจีน, Taobao แบบปลีก และแบบกิโล ราคาถูก
    >> http://preorder-fashion.pantown.com

0/5
    ขอเมลด้วยนะคะ ไม่งั้น อันนี้เมลเรานะคะ bew_1992_bew@hotmail.com
    พุ้งนี้เมลตามได้นะคะ ถ้าไปดมมาแล้วเดี่ยวมาบอก นะคะ ถ้ามันไม่ชุนอาจจะลองซํกขวด 555+

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->